Sunday, February 25, 2024 2:47 pm

உண்மையிலேயே ரோஹித் ஷர்மா மற்றும் விராட் கோலி ஏன் இந்தியாவின் ODI தொடரில் இருந்து ஓய்வு பெற்றார்கள் தெரியுமா ?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ரோஹித் ஷர்மா மற்றும் விராட் கோலி இந்தியாவின் ஒயிட் பால் தொடரில் இருந்து ஏன் ஓய்வெடுக்கப்பட்டனர் என்பது இங்கே: தென்னாப்பிரிக்கா சுற்றுப்பயணத்திற்கான அணிகளை புதுதில்லியில் நடந்த பிசிசிஐ ஆண்கள் தேர்வுக் குழு கூட்டத்திற்குப் பிறகு இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியம் (பிசிசிஐ) வெளியிட்டது. இந்திய அணி தென்னாப்பிரிக்காவில் அனைத்து வடிவிலான சுற்றுப்பயணத்தின் போது மூன்று டி20, மூன்று ஒருநாள் மற்றும் இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகளில் பங்கேற்க உள்ளது.

கூடுதலாக, இந்திய கிரிக்கெட் அணி தென்னாப்பிரிக்கா ஏ அணிக்கு எதிராக இரண்டு நான்கு நாள் போட்டிகளிலும், அணிகளுக்கிடையேயான மூன்று நாள் ஆட்டத்திலும் பங்கேற்கிறது. விராட் கோலி மற்றும் ரோஹித் சர்மா ஆகியோர் இந்திய ஒருநாள் மற்றும் டி20 அணியில் இடம் பெறவில்லை, மேலும் அவர்கள் நீக்கப்பட்டதற்கான காரணங்களை பிசிசிஐ அளித்துள்ளது.ரோஹித் ஷர்மா மற்றும் விராட் கோலிக்கு இந்தியாவின் வெள்ளை பந்து தொடரில் இருந்து ஏன் ஓய்வு அளிக்கப்பட்டது என்பதை பிசிசிஐ வெளிப்படுத்தியது.
உலகக் கோப்பை 2024 முடிவடைந்ததைத் தொடர்ந்து, இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் எதிர்கால வெள்ளை-பந்து உத்திகளைப் பற்றிய நுண்ணறிவுகளை வழங்கும் வெள்ளை-பந்து அணிகளின் அமைப்பு குறித்து குறிப்பிடத்தக்க எதிர்பார்ப்பு இருந்தது. தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான டி20 போட்டிகளுக்கு ரோஹித் ஷர்மா கேப்டனாக இருப்பார் என்ற ஊகங்கள் இருந்த நிலையில், பிசிசிஐயின் செய்திக்குறிப்பு வேறு ஒரு செய்தியை வெளிப்படுத்தியுள்ளது.ரோஹித் சர்மா மற்றும் விராட் கோலி காயம் காரணமாக டி20 மற்றும் ஒருநாள் போட்டிகளில் பங்கேற்கவில்லை. அதற்கு பதிலாக, தென்னாப்பிரிக்கா சுற்றுப்பயணத்தின் ஒயிட்-பால் பிரிவில் இருந்து ஓய்வு எடுக்க விரும்புவதாக இருவரும் தானாக முன்வந்து பிசிசிஐக்கு தெரிவித்தனர் என்று பிசிசிஐ வெளியீட்டில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

“ரோஹித் சர்மாவும் திரு விராட் கோலியும் சுற்றுப்பயணத்தின் ஒயிட்-பால் லெக்கில் இருந்து ஓய்வு பெறுமாறு வாரியத்திடம் கோரியிருந்தனர். முகமது ஷமி தற்போது மருத்துவ சிகிச்சையில் உள்ளார் மற்றும் அவரது உடல் தகுதிக்கு உட்பட்டது. திரு அபிமன்யு ஈஸ்வரன் கிடைப்பது உடற்தகுதிக்கு உட்பட்டது” என்று பிசிசிஐ ஒரு வெளியீட்டில் தெரிவித்துள்ளது.

இருப்பினும், 2024 டி 20 உலகக் கோப்பைக்கு முன்னதாக ரோஹித் சர்மா மற்றும் விராட் கோலிக்கு ஓய்வு அளித்ததற்காக பிசிசிஐ மீது ரசிகர்கள் அதிருப்தி அடைந்துள்ளனர், இது மதிப்புமிக்க கோப்பையை இந்தியா பெறுவதற்கான மற்றொரு வாய்ப்பாகும்.

2022 டி20 உலகக் கோப்பைக்குப் பிறகு விராட் கோலியும் ரோஹித் ஷர்மாவும் ஒரு டி20 போட்டியில் கூட விளையாடவில்லை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

டெஸ்ட் போட்டிக்கான இந்திய அணி:
ரோஹித் சர்மா (சி), ஷுப்மான் கில், யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால், விராட் கோலி, ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், ருதுராஜ் கெய்க்வாட், இஷான் கிஷன் (வி.கே.), கே.எல். ராகுல் (வி.கே.), ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின், ரவீந்திர ஜடேஜா, ஷர்துல் தாக்கூர், முகமது. சிராஜ், முகேஷ் குமார், முகமது. ஷமி*, ஜஸ்பிரித் பும்ரா (விசி), பிரசித் கிருஷ்ணா.

3வது டி20 போட்டிக்கான இந்திய அணி:
யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால், சுப்மன் கில், ருதுராஜ் கெய்க்வாட், திலக் வர்மா, சூர்யகுமார் யாதவ் (சி), ரிங்கு சிங், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், இஷான் கிஷன் (வி.கே.), ஜிதேஷ் சர்மா (வி.கே.), ரவீந்திர ஜடேஜா (வி.சி), வாஷிங்டன் சுந்தர், ரவி பிஷ்னோய், குல்தீப் யாதவ் ., அர்ஷ்தீப் சிங், முகமட். சிராஜ், முகேஷ் குமார், தீபக் சாஹர்.

3 ஒருநாள் போட்டிகளுக்கான இந்திய அணி:
ருதுராஜ் கெய்க்வாட், சாய் சுதர்சன், திலக் வர்மா, ரஜத் படிதார், ரின்கு சிங், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், கே.எல்.ராகுல் (சி)(வாரம்), சஞ்சு சாம்சன் (வி.கே.), அக்சர் படேல், வாஷிங்டன் சுந்தர், குல்தீப் யாதவ், யுஸ்வேந்திர சாஹல், முகேஷ் குமார், அவேஷ் கான் , அர்ஷ்தீப் சிங், தீபக் சாஹர்.

முதல் நான்கு நாள் போட்டிக்கான இந்திய ஏ அணி:
சாய் சுதர்சன், அபிமன்யு ஈஸ்வரன்*, தேவ்தத் படிக்கல், பிரதோஷ் ரஞ்சன் பால், சர்ஃபராஸ் கான், கே.எஸ்.பாரத் (சி)(வாரம்), துருவ் ஜூரல், ஷர்துல் தாக்கூர், புல்கித் நரங், சௌரப் குமார், மானவ் சுதர், பிரசித் கிருஷ்ணா, ஆகாஷ் தீப், வித்வத் கவேர்ப்பா, துஷார் தேஷ்பாண்டே.

3வது நான்கு நாள் போட்டிக்கான இந்திய ஏ அணி:
சாய் சுதர்சன், அபிமன்யு ஈஸ்வரன்*, ருதுராஜ் கெய்க்வாட், திலக் வர்மா, கேஎஸ் பாரத் (சி)(வாரம்), துருவ் ஜூரல் (வாரம்), வாஷிங்டன் சுந்தர், அக்சர் படேல், ஹர்ஷித் ராணா, குல்தீப் யாதவ், மானவ் சுதர், ஆகாஷ் தீப், வித்வத் கவேரப்பா, சைனி.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்