Friday, February 23, 2024 11:31 am

போடுறா வெடிய சென்சேஷனல் இயக்குனருக்கு ஒகே சொன்ன அஜித் !! இது நம்ம​ லிஸ்ட்லயே இல்லயே !உச்சகட்ட எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

வெற்றிமாறன் மற்றும் அஜித்குமார் நடிகரின் 64 வது படத்திற்காக ஏகே 64 என்று தற்காலிகமாக பெயரிடப்படவுள்ளனர். இப்படத்தை எல்ரெட் குமார் தயாரிக்கவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.வெற்றிமாறன் தமிழ் சினிமாவின் மிகப் பெரிய பெயர்களில் ஒருவர் என்பதை மறுக்க முடியாது. திரையில் கச்சா உணர்ச்சிகளை சித்தரிக்கும் திறனுக்காக அறியப்பட்ட திரைப்படத் தயாரிப்பாளர், தற்போது அதே பெயரில் தனது 2023 திரைப்படத்தின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட இரண்டாம் பாகமான விடுதலை பகுதி: 2 படப்பிடிப்பில் பிஸியாக இருக்கிறார்.

அவரது தற்போதைய உறுதிப்பாட்டிற்குப் பிறகு, திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் அடுத்ததாக வாடிவாசல் என்ற தலைப்பில் ஒரு படத்தில் பணியாற்றுவார் என்பது புரிந்து கொள்ளப்பட்டது, இதில் சூர்யா முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். இருப்பினும் விடுதலை படத்தின் தயாரிப்பாளரான தயாரிப்பாளர் எல்ரெட் குமாரின் அறிவுறுத்தலின் பேரில் வெற்றிமாறன் அஜித் குமாரிடம் ஒரு கதையை கூறியதாக சமீபத்தில் Valai Pechu என்ற யூடியூப் சேனல் மூலம் தகவல் வெளியாகியுள்ளது. இது தொடர்பான அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் காத்திருக்கிறது.

நடிகர் அஜித் அடுத்தடுத்த வெற்றிப் படங்களில் நடித்து வருகிறார். தொடர்ந்து ஹெச் வினோத் இயக்கத்தில் நேர்கொண்ட பார்வை, வலிமை மற்றும் துணிவு ஆகிய படங்களில் நடித்து முடித்துள்ளார் அஜித். இந்த 3 படங்களும் ரசிகர்களை வெகுவாக கவர்ந்தன. வலிமை படம் கலவையான விமர்சனங்களை பெற்ற நிலையில், வசூலில் சிறப்பாக அமைந்தது. இதனிடையே கடந்த ஜனவரியில் பொங்கல் ரிலீசாக வெளியாக துணிவு படம் மிகப்பெரிய அளவில் ரசிகர்களிடையே ரீச் ஆனது.

துணிவு படம்: இந்தப் படம் வங்கிக் கொள்ளையை மையமாக வைத்து வெளியானது. படம் விமர்சனரீதியாகவும் வசூல்ரீதியாகவும் ரசிகர்களை வெகுவாக கவர்ந்தது. இந்தப் படத்தை தொடர்ந்து தன்னுடைய ஏகே62 படத்தை உடனடியாக துவங்கி தீபாவளி ரிலீசாக அஜித் திட்டமிட்டுள்ளதாக கூறப்பட்டது. ஆனால் கடந்த மே மாதத்திலேயே அறிவிக்கப்பட்ட இந்தப் படம் கடந்த மாதத்தில்தான் சூட்டிங் துவங்கப்பட்டது. படம் அடுத்த ஆண்டு கோடைக் கொண்டாட்டமாக வெளியாகும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

விடாமுயற்சி படத்தின் சூட்டிங்: இந்தப் படத்தின் முதல்கட்ட சூட்டிங் அசர்பைஜானில் துவங்கப்பட்டு கடந்த சில வாரங்களாக நடத்தி முடிக்கப்பட்டுள்ளது. இதனிடையே இந்த முதல்கட்ட சூட்டிங்கை நிறைவு செய்துள்ள படக்குழுவினர் தற்போது சென்னை துவங்கியுள்ளனர். இரண்டாவது கட்டமாக இந்தப் படத்தின் சூட்டிங் துபாயில் இன்னும் சில தினங்களில் துவங்கவுள்ளதாக கூறப்பட்டுள்ளது. இந்தப் படத்தின் சூட்டிங்கை விரைவில் நிறைவு செய்ய இயக்குநர் மகிழ்திருமேனி திட்டமிட்டுள்ளதாக கூறப்பட்டுள்ளது.

ஆதிக்குடன் அஜித் கூட்டணி: இந்தப் படத்தை தொடர்ந்து அடுத்ததாக அஜித்தின் தீவிர ரசிகரான இயக்குநர் ஆதிக் ரவிச்சந்திரன் அவரது ஏகே63 படத்தை இயக்கவுள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. இந்தப் படத்தை அஜித்தின் மேனேஜரும் உறுதி செய்துள்ளார். இந்தப் படத்தை ஆர்எஸ் இன்போடெயின்மெண்ட் சார்பில் எல்ரெட் குமார் தயாரிக்கவுள்ளதாக கூறப்பட்ட நிலையில் மைத்ரி மூவி மேக்கர்ஸ் இந்தப் படத்தை தற்போது தயாரிக்கவுள்ளனர். இந்நிலையில் எல்ரெட் குமார் அடுத்ததாக அஜித்தை வைத்து ஏகே64 படத்தை இயக்கவுள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. இந்தப் படத்தை வெற்றிமாறன் இயக்கவுள்ளதாகவும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

வெற்றிமாறனுடன் இணையும் அஜித்: இதற்கான கதையை அஜித்திடம் கூறி வெற்றிமாறன் ஓகே வாங்கியுள்ளதாகவும் தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. தற்போது விடுதலை 2 படத்தை இயக்கி வருகிறார் வெற்றிமாறன். இந்தப் படத்தை தொடர்ந்து சூர்யாவின் வாடிவாசல் படத்தின் சூட்டிங்கில் அவர் இணையவுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கப்பட்டன. இந்நிலையில் வெற்றிமாறன் அடுத்ததாக வாடிவாசல் படத்தில் இணைவாரா அல்லது அஜித்தின் ஏகே63 படத்தில் இணைவாரா என்ற கேள்வி எழுந்துள்ளது. விரைவில் இதற்கான அறிவிப்பு வெளியாகும் என்று எதிர்பார்க்கலாம்.

மகிழ் திருமேனியின் அடுத்த படமான விடா முயற்சியில் அஜித்குமார் நடிக்கிறார். இப்படத்தில் த்ரிஷா மற்றும் ரெஜினா கசாண்ட்ரா முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். அனிருத் ரவிச்சந்திரன் இசையமைத்துள்ள இப்படத்தை லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் நிறுவனம் தயாரித்துள்ளது. படத்திற்கு நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்ய, என்.பி ஸ்ரீகாந்த் படத்தொகுப்பாளராக பணியாற்றுகிறார்.

அதுமட்டுமின்றி, மார்க் ஆண்டனி ஹெல்மர் ஆதிக் ரவிச்சந்திரனுடன் அஜித் குமார் ஒரு படத்திலும் ஒப்பந்தமாகியுள்ளார், அதற்கு தற்காலிகமாக ஏகே 63 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. இந்தப் படத்தை மைத்ரி மூவி மேக்கர்ஸ் நிறுவனம் தயாரிக்க உள்ளது. இப்படத்தை முதலில் எல்ரெட் குமார் மற்றும் ஆர்எஸ் இன்ஃபோடெயின்மென்ட் தயாரிக்க வேண்டும் என்றும், ஆனால் பின்னர் தற்போதைய தயாரிப்பு நிறுவனத்திற்கு சென்றது என்றும் ஊகிக்கப்பட்டது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்