Sunday, April 14, 2024 4:51 am

அல்போன்ஸ் சினிமாவை விட்டு விலகுவது குறித்து சுதா கொங்கரா போட்ட பதிவு வைரல்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அல்போன்ஸ் புத்திரன் மலையாளத் திரையுலகம் உருவாக்கிய மிகவும் நம்பிக்கைக்குரிய திரைப்படத் தயாரிப்பாளர்களில் ஒருவராகப் போற்றப்பட்டார். ‘நேரம்’ மற்றும் ‘பிரேமம்’ ஆகிய படங்கள் மூலம் அவரது புகழ் எல்லை தாண்டியதால் ரசிகர்கள் அவரது படங்களுக்காக ஆவலுடன் காத்திருந்தனர். அக்டோபர் 30 அன்று, அவர் ஆட்டிசம் ஸ்பெக்ட்ரம் கோளாறால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதால் திரைப்படங்களை விட்டு விலகுவதாக சமூக ஊடகங்களில் வெளிப்படுத்தினார். ஆனால், அந்த பதிவை அவர் நீக்கிவிட்டார். தற்போது, அல்போன்ஸின் வைரலான பதிவுக்கு சுதா கொங்கரா பிரசாத் பதிலளித்துள்ளார்.

அல்போன்ஸ் புத்திரனின் கடைசிப் படைப்பு பிருத்விராஜ் மற்றும் நயன்தாரா நடித்த ‘தங்கம்’. இப்படம் விமர்சகர்கள் மற்றும் பார்வையாளர்களிடமிருந்து மந்தமான வரவேற்பைப் பெற்றது.

திரைப்பட தயாரிப்பாளர் அக்டோபர் 30 அன்று தனது உடல்நிலை காரணமாக திரைப்படத்தை விட்டு விலகுவது குறித்த அவரது இடுகை வைரலானதை அடுத்து தலைப்புச் செய்திகளை உருவாக்கினார். அவர் அந்த பதிவை நீக்கிய போதும், அந்த ஸ்கிரீன் ஷாட் வைரலானது.

ஒரு நாள் கழித்து, அக்டோபர் 31 அன்று, இயக்குனர் சுதா கொனகர பிரசாத் இன்ஸ்டாகிராமில் ‘பிரேமம்’ படத்தின் போஸ்டரைப் பகிர்ந்து கொண்டார், மேலும் அல்போன்ஸின் படங்களைத் தவறவிடுவதாகக் கூறினார். அவர் எழுதினார், “அன்புள்ள @puthrenalphonse, நான் உங்கள் சினிமாவை இழக்கப் போகிறேன். பிரேமம் எனக்கு மிகவும் பிடித்த படம், மேலும் என்னை மிகக் குறைந்த அளவில் உயிருடன் வைத்திருந்தது. நான் அதை லூப் மூலம் பார்ப்பேன். இது என்னை, ஒரு முழு இழிந்தவனாக, மீண்டும் காதலிக்க வைத்தது. காதலிக்க வேண்டும் என்ற எண்ணத்துடன்.

சாண்டி, கோவை சரளா ஜோடியாக அல்போன்ஸ் புத்திரன் தமிழில் ‘பரிசு’ என்ற படத்தில் நடித்து வருவதாக செய்திகள் வெளியாகின. இருப்பினும், படத்தயாரிப்பாளர் படங்களுக்கு விடைபெறத் தயாராகிவிட்டதாகத் தெரிகிறது.

அக்டோபர் 30-ம் தேதி சினிமாவை விட்டு விலகுவதாக அறிவித்து அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தினார். அவரது பதிவில், “நான் எனது சினிமா தியேட்டர் வாழ்க்கையை நிறுத்துகிறேன், எனக்கு ஆட்டிசம் ஸ்பெக்ட்ரம் கோளாறு உள்ளது, இது நேற்று சொந்தமாக கண்டுபிடித்தேன், நான் வேறு யாருக்கும் பாரமாக இருக்க விரும்பவில்லை. நான் தொடர்ந்து பாடல்கள் மற்றும் வீடியோக்கள் மற்றும் குறும்படங்கள் செய்வேன். மற்றும் OTT இல் அதிகபட்சம். நான் சினிமாவை விட்டு விலக விரும்பவில்லை, ஆனால் எனக்கு வேறு வழியில்லை. என்னால் நிறைவேற்ற முடியாத வாக்குறுதிகளை நான் கொடுக்க விரும்பவில்லை. உடல்நலம் பலவீனமாகவோ அல்லது கணிக்க முடியாததாகவோ இருக்கும்போது, ​​வாழ்க்கை ஒரு இடைவெளியைப் போன்ற ஒரு திருப்பத்தைக் கொண்டுவருகிறது. குத்துஅல்போன்ஸ் தனது இடுகையை நீக்கினார், ஆனால் அதற்குள், ஸ்கிரீன்ஷாட் பரவலாக பகிரப்பட்டது. இடுகைக்குப் பிறகு அவர் எந்த புதுப்பிப்புகளையும் பகிர்ந்து கொள்ளவில்லை.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்