Thursday, December 7, 2023 9:25 am

யாஷின் ‘கேஜிஎஃப் 3’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஹோம்பலே பிலிம்ஸ் தயாரித்த யாஷின் ‘கேஜிஎஃப்’ திரைப்படம் மிகப்பெரிய வெற்றி! ‘கேஜிஎஃப் 2′ மூன்றாம் பாகத்தின் குறிப்புடன் முடிவடைந்ததை அடுத்து, ரசிகர்கள் புதுப்பிப்புகளை எதிர்நோக்கியுள்ளனர். இப்போது,’KGF 3’ பற்றிய பிரத்யேக அப்டேட்களைக் கொண்டுவருகிறது. இப்படம் 2025ஆம் ஆண்டு வெளியாகும் என்று கூறப்படுகிறது. உள்ளே மேலும் விவரங்களைக் கண்டறியவும்.

யாஷின் ‘கேஜிஎஃப் 3’ குறித்த அப்டேட்டுக்காக ஆவலுடன் காத்திருக்கும் அனைவருக்கும், காத்திருப்பு இத்துடன் முடிகிறது. படம் 2025-ல் வெளியாகும் என்று IndiaToday.in பிரத்தியேகமாக அறிந்திருக்கிறது. ஹோம்பேல் ஃபிலிம்ஸுக்கு நெருக்கமான வட்டாரம் எங்களிடம் கூறியது, “யாஷ் நடித்த ‘கேஜிஎஃப் 3’ 2025 ஆம் ஆண்டின் மத்தியில் அல்லது 2025 ஆம் ஆண்டின் இறுதியில் ரிலீஸ் தேதியை எதிர்பார்க்கிறது. நடிகர் அடுத்த ஆண்டு இறுதியில் படத்தின் படப்பிடிப்பை தொடங்குவார். இதன் மூலம், ஹோம்பலே பிலிம்ஸ் வரும் ஆண்டுகளில் ஒரு நட்சத்திர வரிசையை எதிர்பார்க்கிறது. பிரபாஸின் ‘சலார்’ படத்தை இந்த ஆண்டு டிசம்பர் இறுதிக்குள் பதிவு செய்துள்ள அவர்கள், 2025-ல் ‘கேஜிஎஃப் 3’ படத்தை பிரமாண்டமாக வெளியிட உள்ளனர்.

மேலும், “டிசம்பரில், தயாரிப்பு நிறுவனம் இதைப் பற்றிய அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை வெளியிடுவதைப் பார்க்கிறது.”‘கேஜிஎஃப் 3’ அறிவிப்பு பற்றி யாஷிடம் கேட்கப்பட்டது. கன்னட சூப்பர் ஸ்டார், “நாங்கள் உங்களிடமிருந்து நல்ல செய்தியை எதிர்பார்க்கிறோம் என்று சொன்னதால், எனக்கு ஏற்கனவே இரண்டு குழந்தைகள் இருப்பதாக நான் சொன்னேன் (சிரிக்கிறார்). படம், மிக விரைவில். நிறைய செய்திகள் உலவுகின்றன என்று எனக்குத் தெரியும். நான் அதைச் சொல்லும்போது, அப்போதுதான் திட்டம் அறிவிக்கப்படும். மீதி விஷயங்கள், அதை யாரும் நம்புவதை நான் விரும்பவில்லை. அது வெளிவரும்போது நான் வந்து சொல்கிறேன்.”பிரசாந்த் நீல் இயக்கிய, ‘கேஜிஎஃப்’ யாஷ் நடித்த ராக்கியின் எழுச்சி மற்றும் வீழ்ச்சியைக் குறிக்கிறது. ‘கேஜிஎஃப்: அத்தியாயம் 2’ படத்தின் வரவுகளுக்குப் பிந்தைய காட்சி படத்தின் தொடர்ச்சியைக் குறிக்கிறது. அந்தக் கதாப்பாத்திரம் தனது தங்க இருப்புக்கள் அனைத்தையும் கடலுக்கு எடுத்துச் செல்லும் போது, நீர் நிறைந்த கல்லறையை சந்திப்பதில் படம் முடிந்தது. இரண்டாம் பாகத்தில் யாஷ், சஞ்சய் தத், ரவீனா டாண்டன் மற்றும் ஸ்ரீநிதி ஷெட்டி ஆகியோர் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்தனர். இப்படத்தில் மாளவிகா அவினாஷ், பிரகாஷ் ராஜ், ஈஸ்வரி ராவ் மற்றும் சரண் ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

ஹோம்பேல் பிலிம்ஸ் நிறுவனம் ‘காந்தாரா 2’ படமும் தயாராக உள்ளது

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்