Sunday, February 25, 2024 11:16 am

ஜெயிலர் படத்தால் ஆவேசமான தளபதி விஜய் ! லியோ படத்தில் இத வம்படியாக மாத்துங்க இயக்குனருக்கு விஜய் போட்ட உத்தரவு

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

லியோ, படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் விஜய் நடிக்கும் படத்தின் புரமோஷன் பணிகளைத் தொடங்கியுள்ளனர். இப்படத்தின் போஸ்டர்களை படக்குழுவினர் வெளியிட்டு வருகின்றனர். இதை ஒட்டி லியோவின் தெலுங்கு மற்றும் கன்னட பதிப்பு கடந்த இரு தினங்களுக்கு முன் வெளியானது. செவ்வாய்கிழமையன்று புதிய போஸ்டர் வெளியிடப்பட இருந்த நிலையில், விஜய் ஆண்டனியின் மகள் காலமானதைத் தொடர்ந்து அதை ஒத்திவைக்க தயாரிப்பாளர்கள் முடிவு செய்துள்ளனர்.

சமூக ஊடகங்களில், படத்தை தயாரிக்கும் செவன் ஸ்க்ரீன் ஸ்டுடியோ, “தாங்க முடியாத இழப்புக்கு ஆழ்ந்த இரங்கல்கள் விஜய் ஆண்டனி சாருக்கு. எங்கள் பிரார்த்தனைகள் உங்களுடனும் உங்கள் குடும்பத்தினருடனும் உள்ளன! இன்றைய #Leo போஸ்டரை ஒத்திவைப்பது பொருத்தமானது என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். நாளைக்கு..”

விஜய்யின் சுக்ரன், வேட்டைக்காரன், வேலாயுதம் போன்ற படங்களுக்கு விஜய் ஆண்டனி பாடல்கள் அமைத்திருப்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

விஜய் ஆண்டனியின் இளம்பெண் செவ்வாய்க்கிழமை பரிதாபமாக உயிரிழந்தார், தற்கொலை செய்து கொண்டார்.

இந்நிலையில் லியோ திரைப்படம் ஒரு மாதிரி எடுக்கப்பட்டது. ஆனால், ஜெயிலர் திரைப்படம் வெளியாகி ஹிட் அடித்த பிறகு அந்த படத்தின் கதையிலும் திரை கதையிலும் வம்படியாக சில மாற்றங்களை செய்து படத்தை ரீ-சூட் செய்து இருக்கிறார்கள்.

கிராஃபிக்ஸ் பணிகளில் மெனக்கெட்டு வருகிறார்கள். இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ் ஒரு நாளைக்கு வெறும் 3 மணி நேரம்தான் உறங்குகிறார். இவ்வளவு அழுத்தம் அவருக்கு ஏன் கொடுக்கப்படுகிறது…?

இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜன் உழைப்பை பாராட்டுகிறேன். அவருடைய படம் தான் இது என்பதில் எனக்கு எந்த மாற்றுக்கருத்தும் இல்லை.

அதே நேரம், எதற்காக படத்தில் ஏற்கனவே இருக்கக்கூடிய திரைக்கதையில் வம்படியாக சில மாற்றங்களை செய்து எதற்காக ரீ-சூட் செய்து அவரை தூங்க விடாமல் அழுத்தம் கொடுக்க வேண்டும் என்ற கேள்வி எழுப்பியிருக்கிறார் மீசை ராஜேந்திரன்.

மறுபக்கம் ஜெயிலர் திரைப்படத்தின் வசூலை லியோ ஒரு நாளும் முறியடிக்காது. அப்படி முறியடித்தால் நான் என் மீசையை எடுத்துக் கொள்கிறேன் என்று கூறியிருக்கிறார்.இதனை தொடர்ந்து அவருடைய புகைப்படத்தை மீசையில்லாமல் எடிட் செய்து இணைய பக்கங்களில் பரவ விட்டு வருகிறார்கள் சில விஜய் ரசிகர்கள்.

தொடர்ந்து விஜய் மீதான பல்வேறு குற்றச்சாட்டுகளை வைத்திருக்கிறார் மீசை ராஜேந்திரன். அவற்றை அடுத்தடுத்த பதிவுகளில் பார்க்கலாம்.

குறிப்பாக நடிகர் விஜய் ரஜினிகாந்த் கைகட்டி உதவி கேட்ட ஒரு ஆள்.. இன்று அவரை சூப்பர் ஸ்டார் என்று ரஜினிக்கு எதிராக நிறுத்த சிலர் முயற்சி செய்கிறார்கள். இது தவறு. சினிமா விமர்சகர்கள் இதை செய்தால் கூட பராவயில்லை.

அரசியல் விமர்சகர்கள் இந்த வேலையை மும்முரமாக செய்கிறார்கள். அரசியல் விமர்சனம் செய்பவர்கள் சினிமாவில் எதுக்கு மூக்கை நுழைக்க வேண்டும்…? என நடைமுறை சம்பவங்கள் குறித்து குறித்து தன்னுடைய பார்வையை பதிவு செய்திருக்கிறார் மீசை ராஜேந்திரன்.

‘லியோ’ படத்தின் இரண்டாவது சிங்கிள் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் இது குறித்த போஸ்டரை எதிர்பார்க்கலாம். மேலும், படத்தின் ஆடியோ வெளியீட்டு விழா மற்றும் அதன் இடம் குறித்து பல புதிர்கள் உள்ளன. எனவே, ‘லியோ’ ஆடியோ வெளியீட்டு தேதி மற்றும் இடத்தை உறுதிப்படுத்தும் போஸ்டர் நிச்சயமாக ரசிகர்களை மேலும் அதிகரிக்கும்.
‘லியோ’ படத்தின் போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகள் விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது, மேலும் படம் அக்டோபர் 19-ம் தேதி பெரிய திரைக்கு வர உள்ளது. விஜய்க்கு கண்டிப்பாக ரிலீஸ் ஆக உள்ளது, மேலும் படம் எப்படி தொடங்கும் என்பதை பொறுத்திருந்து பார்ப்போம். பாக்ஸ் ஆபிஸ்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்