Friday, June 28, 2024 12:14 am

Ethirneechal Promo :அதை நினைத்து கதறி அழும் விசாலாட்சி ! கௌதமிற்கு தெரிய வந்த உண்மை குணசேகரனை போட்டுத் தள்ள ரெடியான ஜீவானந்தம்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சன் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி வரும் எதிர் நீச்சல் நிகழ்ச்சியின் இன்றைய எபிசோட் ப்ரோமோ வெளியாகியுள்ளது. இதில் குணசேகரன் இல்லை என்பதால் கதையை எப்படி நகர்த்துகிறார்கள் என்பது சற்று குழப்பமாக இருப்பதை உணர முடிகிறது.

இன்றைய ப்ரோமோவில், ஜீவானந்தைப் பார்க்க ஈஸ்வரி தர்ஷனை அழைத்துச் செல்கிறார். ஜீவானந்தமும் ஈஸ்வரியும் பேசுகிறார்கள். வெண்பாவும் தர்சனிடம் பேசுகிறார். அவளின் கேள்வியால் தர்ஷன் அதிர்ச்சியடைவது போல் காட்டப்படுகிறார். இதனால் இன்றைய நிகழ்ச்சியில் என்ன நடக்கும் என்ற எதிர்பார்ப்பு எழுந்துள்ளது. அதே நேரத்தில், கரிகாலன் தனது வழக்கமான சச்சினிசத்தை வீட்டில் உள்ள பெண்களை மகிழ்ச்சியாக வைத்திருக்க முயற்சிக்கிறார். எல்லோரும் அவரை ஏமாற்றுகிறார்கள்.

அதில் விசாலாட்சி அழுத வண்ணம் “நீங்கள் ஆச்சு, அந்தக் கிழவி ஆச்சு, என்னை ஆழ விடுங்க” எனக் கூறி அழுகின்றார். அதற்கு நந்தினி “நீங்க என்ன தப்புப் பண்ணினீங்க” எனக் கேட்கின்றார்.மறுபுறம் கௌதம் ஒருவரிடம் “ஜீவானந்தத்தின் மனைவியை கொண்டவனைப் பற்றி தகவல் ஏதாவது கிடைச்சுதா” எனக் கேட்கின்றார். அதற்கு அவரும் ஆதி குணசேகரன் தான் கொலை செய்ததாக கூறுகின்றார்.

இதனைத் தொடர்ந்து ஜீவானந்தமும் ஈஸ்வரியும் ஒரு இடத்தில் பேசிக் கொண்டிருக்கின்றார்கள். அப்போது ஈஸ்வரி “எனக்கு நிறைய சங்கடம் இருக்கு வேற வழி தெரியல” என்கிறார்.பதிலுக்கு ஜீவானந்தம் “ஆனால்..” என இழுக்க, ஈஸ்வரி ஜீவானந்தத்தின் மகள் பற்றி ஏதோ கூறுகின்றார். இவ்வாறாக இந்தப் ப்ரோமோ வெளிவந்துள்ளது. உணவு பரிமாறித் திரும்பும் சக்தி, ஜனனி, நந்தினி ஆகியோரைப் பாராட்டித் தள்ளிவிடாமல் காசு கொடுக்கிறார்கள். ஆனால் நந்தினி முதலில் அதை மறுத்தார். இருப்பினும், அங்குள்ள ஜென்டில்மேன் மகாலட்சுமியை வேண்டாம் என்று சொல்ல வேண்டாம் என்று கூறுகிறார். பணத்தை வாங்கினான். மீண்டும் தொடர்ந்து தங்கள் பாராட்டுகளை தெரிவித்து வருகின்றனர்.

பெரியவர்களும் தங்கள் கோரிக்கைகளை முன்வைக்கின்றனர். அடுத்து சக்தி, ஜனனி இருவரும் உபசரிப்பு கேட்க, நந்தினி அம்மாவிடம் கொஞ்சம் பணம் தருமாறு கேட்கிறார். இதையெல்லாம் நீங்கள் கேட்டிருக்க வேண்டும். சக்தி அவனை வாங்க அழைத்துச் செல்கிறாள்.

குணசேகரனின் வீட்டில், கரிகாலன் மீண்டும் குட்டையைக் கலக்கத் தொடங்குகிறான். கரிகாலன் குணசேகரனிடம் நீங்கள் அவரை நம்பிக்கையான நபராக வைத்திருக்கிறீர்கள் என்று கூறுகிறார். ஏன்டா பொங்கல் என்று டியூசனுக்கு வந்த டீச்சரும் எனக்கும் நிறைய சந்தேகம் என்கிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்