Wednesday, October 4, 2023 4:53 am

விஜய் பட டிக்கெட்டை தெரு தெருவா போய் காய்கறி விக்கிற மாதிரி லண்டனில் விஜய் பட டிக்கெட் விற்ற கொடுமை ! இதெல்லாம் ஒரு பொழப்பா?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

ராதா ரவியின் கடைசி தோட்டா படத்தின் செகண்ட் லுக் போஸ்டர் இதோ !

நடிகர் ராதாரவி நடிப்பில் உருவாகி வரும் 'கடைசி தோட்டா' படத்தின் செகண்ட்...

துபாயில் விஜய்யின் ‘ரஞ்சிதமே ‘ பாடலுக்கு நடனமாடிய ராஷ்மிகா மாந்தன்னா !

ராஷ்மிகா மந்தனா உண்மையிலேயே இந்திய திரையுலகில் மிகவும் விரும்பப்படும் நடிகைகளில் ஒருவர்....

மாதகம் பார்ட் 2 படத்தின் ரீலிஸ் தேதி இதோ !

டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டாரில் சமீபத்திய தமிழ் க்ரைம்-த்ரில்லர் தொடரான மாதகம், ஆகஸ்ட் 18...

தமிழ் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் சங்கம் தமிழக அரசுக்கு புதிய கோரிக்கைகள் !

தமிழ் திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் சங்கம் என்பது ஒரு தயாரிப்பாளர் சங்கம் ஆகும்,...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

நடிகர் விஜய் கடைசியாக தமிழில் ‘வரிசு’ படத்தில் நடித்தார், மேலும் நடிகர் விஜய் தற்போது தனது அடுத்த படமான ‘லியோ’ வெளியீட்டிற்கு தயாராகி வருகிறார், இது அக்டோபர் 19 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது. லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கியுள்ளார். திரைப்படம் லோகேஷ் சினிமாடிக் யுனிவர்ஸின் ஒரு பகுதியாகும். படத்தின் ப்ரோமோஷனுக்கு சில நாட்களுக்கு முன்பு, நடிகர் விஜய் சென்னை விமான நிலையத்தில் காணப்பட்டார். நடிகர் அந்த இடத்தை விட்டு வெளியேறும் வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது.

இதன்மூலம் நடிகர் விஜய்யின் வாரிசு படம் இங்கிலாந்தில் முதல் நாளில் வசூலித்த ரூ.1.63 கோடி வசூலை லியோ தற்போதே முறியடித்து உள்ளது. அப்படம் தற்போது முன்பதிவு மூலமே ரூ.1.75 கோடி வசூலித்துவிட்டதாக கூறப்படுகிறது. இன்னும் ரிலீசுக்கு ஒரு மாதம் உள்ளதால் இந்த வசூல் மேலும் அதிகரிக்க வாய்ப்புள்ளது. இது ஒருபுறம் இருக்க இந்த சாதனைக்கு பின்னணியில் சில தில்லுமுல்லு வேலை நடப்பதாக குறிப்பிட்டு வீடியோ ஒன்று வைரலாக பரவி வருகிறது.
விஜய்யின் லியோ படத்தை இங்கிலாந்தில் அகிம்சா எண்டர்டெயின்மெண்ட் என்கிற நிறுவனம் தான் வெளியிடுகிறது. அந்நிறுவனம் தான் விஜய் நடிப்பில் கடைசியாக வெளிவந்த வாரிசு படத்தையும் வெளியிட்டு இருந்தது. அப்படம் வெளியான சமயத்தில் அப்பட டிக்கெட்டுகளை இலவசமாக வழங்கி இருக்கிறார்கள். இதுகுறித்து வீடியோ காட்சி தான் தற்போது வைரலாகி வருகிறது. இதைப்பார்த்த நெட்டிசன்கள் ‘தெரு தெருவா காய்கறி விற்பது போல டிக்கெட்டை விற்று தான் 10 ஆயிரம் டிக்கெட் வித்துட்டோம், 20 ஆயிரம் டிக்கெட் வித்துட்டோம்னு பில்டப் கொடுக்குறீங்களா’ என கேள்வி எழுப்பி வருகின்றனர்.

‘லியோ’ விரைவில் அதன் விளம்பரங்களைத் தொடங்கும், மேலும் படத்தின் இரண்டாவது சிங்கிள், ஆடியோ மற்றும் டிரெய்லர் வெளியீடு, பத்திரிகை நிகழ்ச்சி மற்றும் பிரீமியர் ஷோ அனைத்தும் திட்டமிடப்பட்டுள்ளன, மேலும் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புகள் காத்திருக்கின்றன. ‘லியோ’ ஒரு மல்டிஸ்டாரர், மேலும் நடிகர்கள் விஜய், த்ரிஷா, சஞ்சய் தத், அர்ஜுன், கௌதம் வாசுதேவ் மேனன், பிரியா ஆனந்த், மிஷ்கின், மன்சூர் அலி கான், மேத்யூ தாமஸ் மற்றும் சாண்டி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இப்படத்தில் நடிகர் அனுராக் காஷ்யப் சிறப்பு வேடத்தில் நடிக்கவிருப்பதாகவும், படத்திற்கு அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைப்பதாகவும் கூறப்படுகிறது.
‘லியோ’ படத்தைத் தொடர்ந்து, வெங்கட் பிரபுவுடன் தற்காலிகமாக ‘தளபதி 68’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள தனது அடுத்த திட்டத்தில் விஜய் ஒப்பந்தமாகியுள்ளார். திரைப்படம் தற்போது முன் தயாரிப்பில் உள்ளது, சில நாட்களுக்கு முன்பு, வெங்கட் பிரபுவும் விஜய்யும் படத்தின் 3D ஸ்கேன் மற்றும் GFX வேலைகளுக்காக அமெரிக்காவின் லாஸ் ஏஞ்சல்ஸுக்குச் சென்றனர். இப்படம் அக்டோபர் முதல் வாரத்தில் விற்பனைக்கு வரும் என கூறப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்