Thursday, September 21, 2023 1:44 pm

த்தா தளபதி விஜய்க்கு செக் வைக்க ரஜினி போட்ட மாஸ்டர் பிளான் ! செவி சாய்ப்பரா அஜித் ! செம மாஸ் கூட்டணி

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

வானத்தைப்போல சீரியல் புகழ் ராஜபாண்டி கோலாகலமாக நடந்த நிச்சயதார்த்தம் ! மணப்பெண் யார் தெரியுமா ?

"வானத்தை போல" அதன் ஈர்க்கக்கூடிய கதைக்களம் மற்றும் திறமையான நடிகர்கள் மூலம்...

கடைசியாக விஜய் ஆண்டனி மகள் மீரா மெசேஜ் அனுப்பியது இந்த இரண்டு பேருக்கு தான் ! விசாரணையில் அம்பலமான உண்மை

தமிழ்த் திரையுலகின் மிகவும் வேதனையான செய்தியில், தமிழ் நடிகரும், இசையமைப்பாளருமான விஜய்...

தேசிய விருது பெற்ற தெலுங்கு நடிகருடன் இணையும் இயக்குனர் நெல்சன் ! லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ

இயக்குனர் நெல்சன் சமீபத்தில் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் நடித்த 'ஜெயிலர்' படத்தின்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ரஜினி ஜெயிலரில் கடைசியாகப் பார்த்த ரஜினிகாந்த், லோகேஷ் கனகராஜுடன் இணைந்து, தற்காலிகமாக தலைவர் 171 என்று தலைப்பிடப்பட்டிருக்கும் தமிழ்த் திரைப்படத்திற்காக, தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று சமூக ஊடகங்களில் அறிவித்தனர். ஜெயிலரைத் தயாரித்த சன் பிக்சர்ஸ் இந்தப் படத்தை ஆதரிக்கும்.

தலைவர் 171 ரஜினிகாந்துடன் லோகேஷ் இணையும் முதல் படம். இயக்குனர் இதற்கு முன்பு விஜய், கமல்ஹாசன் உள்ளிட்ட திரையுலக பிரபலங்களுடன் பணிபுரிந்துள்ளார். இவர் கமலுடன் விக்ரம் படத்தில் பணியாற்றிய போது, விஜய்யை மாஸ்டர் மற்றும் லியோ ஆகிய படங்களை இயக்கியுள்ளார்.

அஜித்தை டார்க்கெட் செய்யும் ரஜினி ஜெயிலர் திரைப்படம் மூலம் வெறித்தனமாக கம்பேக் கொடுத்துள்ளார் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த். நெல்சன் இயக்கிய இந்தப் படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் 600 கோடிக்கும் மேல் வசூல் செய்தது. ஜெயிலர் படத்துக்கு கிடைத்த வெற்றியை பார்த்து உற்சாகமான ரஜினிகாந்த், அடுத்ததாக தலைவர் 170ல் நடிக்க ரெடியாகிவிட்டார். தசெ ஞானவேல் இயக்கும் இந்தப் படத்தை லைகா நிறுவனம் தயாரிக்கிறது.

செப்டம்பர் இறுதிக்குள் தலைவர் 170 ஷூட்டிங் தொடங்கும் என சொல்லப்படுகிறது. இந்நிலையில், ரஜினியின் 171வது திரைப்படம் குறித்தும் அடுத்தடுத்து தகவல்கள் வெளியாகி வருகின்றன. இந்தப் படத்தை லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கவிருப்பதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. மேலும் இதுவே ரஜினியின் கடைசிப் படமாக இருக்கலாம் எனவும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

மாநகரம் படத்தின் மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமான லோகேஷ் கனகராஜ், அடுத்தடுத்து கைதி, மாஸ்டர், விக்ரம் படங்களை இயக்கினார். இதுவரை லோகேஷ் இயக்கிய நான்கு படங்களுமே சூப்பர் ஹிட் அடித்தன. அதேபோல் தற்போது விஜய் நடிப்பில் லியோவை இயக்கியுள்ள லோகேஷ், இந்தப் படத்திலும் இன்டஸ்ட்ரி ஹிட் கொடுப்பார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

லோகேஷ் கனகராஜ் படங்களின் மிகப் பெரிய சக்சஸாக பார்க்கப்படுவது, மல்டி ஸ்டார் காஸ்டிங் தான். மாஸ்டரில் விஜய் – விஜய் சேதுபதியை எதிரும்புதிருமாக களமிறக்கி மாஸ் காட்டினார். விக்ரம் படத்தில் கமல், ஃபஹத் பாசில், விஜய் சேதுபதி, சூர்யா என இன்னும் பெரிய ஹிட் லிஸ்ட்டுடன் களமிறங்கினார். இப்போது லியோவில் விஜய், அர்ஜுன், சஞ்சய் தத், கெளதம் மேனன், மிஷ்கின் என பெரும் கூட்டணியுடன் சர்ப்ரைஸ் கொடுக்க காத்திருக்கிறார்.

இதனால், தலைவர் 171 படத்தில் ரஜினியுடன் அஜித்தை நடிக்க வைக்கலாம் என பிளான் செய்துள்ளாராம். இதற்கு ரஜினி, அஜித் சைடில் இருந்து க்ரீன் சிக்னல் கிடைக்குமா என்பது சந்தேகம் தான் எனினும், சர்ப்ரைஸ்ஸாக இக்கூட்டணி இணையலாம் எனவும் லேட்டஸ்ட் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

வரவிருக்கும் படத்திற்கு லோகேஷின் வழக்கமான ஒத்துழைப்பாளரான அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைக்கவுள்ளார். நடிகர் காட்சிகளை அன்பறிவ் இருவரும் இயக்குவார்கள். மீதமுள்ள நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினரை தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் அறிவிக்கவில்லை.

இதற்கிடையில், அக்டோபர் 19 ஆம் தேதி லியோ ரிலீஸுக்கு லோகேஷ் காத்திருக்கிறார். இப்படத்தில் விஜய், த்ரிஷா, அர்ஜுன், சஞ்சய் தத் மற்றும் பலர் நடித்துள்ளனர். மறுபுறம், டி.ஜே.ஞானவேலுடன் லால் சலாம் மற்றும் தலைவர் 170 ஆகிய படங்களில் ரஜினிகாந்த் சிறப்பு தோற்றத்தில் நடிக்கிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்