Wednesday, October 4, 2023 6:18 am

தளபதி விஜய்க்கு ஆப்பு வைத்த சன் டிவி கலாநிதி மாறன் ! கடுப்பில் விஜய் ரசிகர்கள் ! நடந்தது என்ன

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

ராதா ரவியின் கடைசி தோட்டா படத்தின் செகண்ட் லுக் போஸ்டர் இதோ !

நடிகர் ராதாரவி நடிப்பில் உருவாகி வரும் 'கடைசி தோட்டா' படத்தின் செகண்ட்...

துபாயில் விஜய்யின் ‘ரஞ்சிதமே ‘ பாடலுக்கு நடனமாடிய ராஷ்மிகா மாந்தன்னா !

ராஷ்மிகா மந்தனா உண்மையிலேயே இந்திய திரையுலகில் மிகவும் விரும்பப்படும் நடிகைகளில் ஒருவர்....

மாதகம் பார்ட் 2 படத்தின் ரீலிஸ் தேதி இதோ !

டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டாரில் சமீபத்திய தமிழ் க்ரைம்-த்ரில்லர் தொடரான மாதகம், ஆகஸ்ட் 18...

தமிழ் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் சங்கம் தமிழக அரசுக்கு புதிய கோரிக்கைகள் !

தமிழ் திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் சங்கம் என்பது ஒரு தயாரிப்பாளர் சங்கம் ஆகும்,...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஷாருக்கானின் வரவிருக்கும் ஜவான் திரைப்படத்திற்கான உற்சாகம் தரவரிசையில் இல்லை. அட்லீ இயக்கத்தில், நயன்தாரா முன்னணி நாயகியாக நடித்துள்ள இந்த திரைப்படம், இந்தி, தெலுங்கு மற்றும் தமிழ் ஆகிய மொழிகளில் செப்டம்பர் 7, 2023 அன்று உலகம் முழுவதும் பிரமாண்டமாக வெளியிடப்பட உள்ளது.

பீஸ்ட் படத்துக்கு ஆடியோ லாஞ்ச் நடத்தாமல் விட்டது தொடங்கி நேற்று ஒளிபரப்பு செய்யப்பட்ட ஜவான் ஆடியோ வெளியீட்டு விழா வரை சன் டிவி நடிகர் விஜய் மீது தீரா வன்மத்தை கொட்டித் தீர்த்து விட்டது என தளபதி ரசிகர்கள் கொந்தளித்து வருகின்றனர்.

அட்லீ இயக்கத்தில் ஷாருக்கான், நயன்தாரா, விஜய்சேதுபதி, பிரியாமணி உள்ளிட்ட பலர் நடிப்பில் உருவாகி உள்ள ஜவான் படத்தின் இசை வெளியீட்டு விழா நிகழ்ச்சி சன் டிவியில் ஒளிபரப்பு செய்யப்பட்டது.அதில், இயக்குநர் அட்லீ தளபதி விஜய்யை பற்றி பேசிய வார்த்தைகளை சன் டிவி எடிட் செய்து தூக்கி விட்டதாக விஜய் ரசிகர்கள் சமூக வலைதளங்களில் கொந்தளித்து வருகின்றனர்.கடந்த ஆண்டு சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பில் நெல்சன் இயக்கத்தில் உருவான பீஸ்ட் படத்துக்கு ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவையே கலாநிதி மாறன் நடத்தவில்லை. நெல்சன் மற்றும் விஜய்யை வைத்து நேருக்கு நேர் என பேட்டி ஒன்றை மட்டுமே வெளியிட்டு சிறியளவில் அந்த படத்தை புரமோட் செய்தனர்.

மேலும், பீஸ்ட் படம் லாபம் ஈட்டியதாக சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பாளர் கலாநிதி மாறன் சொன்னாலும், அதிகாரப்பூர்வ வசூலை ஜெயிலர் படத்துக்கு அறிவித்ததை போல அறிவிக்கவில்லை.

இந்த ஆண்டு விஜய் நடித்த வாரிசு திரைப்படத்துக்கு நள்ளிரவு 1 மணி காட்சியை உதயநிதி ஸ்டாலின் வழங்காமல் அஜித்தின் துணிவு படத்துக்கு மட்டுமே வழங்கினார் என்றும் குற்றச்சாட்டுகளை ரசிகர்கள் அடுக்கி வருகின்றனர்.

ஜெயிலர் இசை வெளியீட்டு விழாவிலும் கலாநிதி பேசும் போது ரஜினிக்கு போட்டியில்லையா எனக் கூறி விட்டு தளபதி என நிறுத்தி விட்டு தளபதி விஜய் சொன்னமாதிரி ரஜினிக்கு போட்டி ரஜினி தான் என பேசியது தேவையில்லாமல் நடிகர் விஜய்யை அவமதித்து போலவே இருந்ததாகவும் இதற்கெல்லாம் நாடாளுமன்ற தேர்தலில் விஜய் பதிலடி கொடுப்பார் என விஜய் ரசிகர்கள் ஏகப்பட்ட ட்வீட்களை போட்டு வருகின்றனர்.பாலிவுட் திரையுலகில் பல சாதனைகளை முறியடிக்க ஜவான் தயாராகி வருகிறது. இதற்கிடையில், ஹைதராபாத்தில் உள்ள SRK இன் பக்தியுள்ள ரசிகர்கள் தொடக்க நாளில் ஒரு சிறப்பு ரசிகர் நிகழ்ச்சியை திரையிட திட்டமிட்டுள்ளனர். இந்த தனித்துவமான நிகழ்வு தேவி திரையரங்கில் காலை 7:30 மணிக்கு நடைபெறும், இது ஹைதராபாத்தில் காலை 8 மணிக்கு முன் திரையிடப்படும் முதல் பாலிவுட் திரைப்படமாகும். இது ஒரு அற்புதமான வளர்ச்சியாகும், மேலும் வரும் நாட்களில் வேறு என்ன ஆச்சரியங்கள் காத்திருக்கின்றன என்பதை நாம் கற்பனை செய்து பார்க்க முடியும்.

ஷாருக்கானைத் தவிர, படத்தில் விஜய் சேதுபதி, தீபிகா படுகோன், சன்யா மல்ஹோத்ரா, பிரியாமணி மற்றும் பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். ஜவான் ரெட் சில்லிஸ் என்டர்டெயின்மென்ட் பேனரின் கீழ் தயாரிக்கப்படுகிறது, படத்தின் ஒலிப்பதிவுகளை அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைக்கிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்