Tuesday, April 16, 2024 8:35 pm

தளபதி விஜயின் மகன் ஜேசன் சஞ்சய் இயக்குனர் ஆவதற்கு முக்கிய காரணமே யார் தெரியுமா ? பின்னால் சிபாரிசு செய்த முக்கிய பிரபலம்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தளபதி சூப்பர் ஸ்டார் விஜய்யின் மகன் அறிமுகமாக இருக்கிறார் – ஆனால் கேமராவுக்கு பின்னால். இன்னும் பெயரிடப்படாத இப்படத்தை விஜய்யின் மகன் ஜேசன் சஞ்சய் விஜய் இயக்கவுள்ளதாக லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் திங்கள்கிழமை அறிவித்தது. தற்போது உருவாகி வரும் இத்திரைப்படத்தில், “வளர்ந்து வரும் நட்சத்திரங்கள்” அதன் நடிகர்களின் தலைப்பில் இடம்பெறும், தயாரிப்பாளர்கள் இந்தத் திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக இருக்க தொழில்துறையைச் சேர்ந்த “டாப்-லீக் டெக்னீஷியன்களை” சேர்க்கிறார்கள்.

தயாரிப்பாளர்களின் கூற்றுப்படி, படம் ஒரு “தனித்துவமான கதை முன்மாதிரி” மற்றும் ஒரு “ஆழ்ந்த அனுபவமாக” இருக்கும் என்று உறுதியளிக்கிறது. தயாரிப்பாளர் ஏ சுபாஸ்கரன், லைகா புரொடக்ஷன்ஸ், எந்தவொரு திரைப்படத் துறையையும் மாற்றக்கூடிய இளைஞர்கள் மற்றும் புத்தம்புதிய மனதில் நம்பிக்கை வைக்கும் அவர்களின் யோசனையுடன் இத்திட்டத்தை இணைத்துள்ளோம் என்றார்.2009 ஆம் ஆண்டு வெளியான விஜய்யின் வேட்டைக்காரன் படத்தில் ஒரு பாடலில் விஜய்யுடன் சேர்ந்து நடனமாடியிருந்தார் ஜேசன் சஞ்சய். அதனால் அவர் நடிகராக வருவார் என்றுதான் எதிர்பார்க்கப்பட்டது. ஆனால், அவருக்கு சிறு வயது முதலே இயக்குநராகும் ஆசை இருந்துள்ளது. அவர் வளர்ந்ததும் கதாநாயகனாக நடிக்கும் வாய்ப்புகள் வரத் தொடங்கின. ஆனால் அவற்றையெல்லாம் ஜேசன் மறுத்து வந்தார். தனது விருப்பப்படி இயக்குநர் ஆகியிருக்கிறார் ஜேசன்.

லைகா நிறுவனம் தயாரிக்கும் படத்தை கதை, திரைக்கதை எழுதி ஜேசன் சஞ்சய் இயக்க உள்ளார். இதற்கான ஒப்பந்தம் கையெழுத்தான தகவலை ஆகஸ்ட் 28 அன்று அறிவித்தார்கள்.

அது குறித்து ஜேசன் கூறும்போது, ‘இயக்குநராக வேண்டும் என்பதுதான் எனது விருப்பமாக இருந்தது. அது இப்போது நிறைவேறியுள்ளது. இந்தப் படத்தில் நடிக்க இருக்கும் நடிகர் நடிகைகள் மற்றும் தொழில்நுட்பக் கலைஞர்கள் தேர்வு நடைபெற்று வருகிறது’ என்றார்.தயாரிப்பாளர் சுபாஸ்கரன், ‘விஜய்யின் மகனை அறிமுகப்படுத்துவது சந்தோசமாக உள்ளது. அவர் சொன்ன கதை எங்களுக்குப் பிடித்திருந்தது’ என்றார்.இந்த அறிவிப்பு வெளியானதும் இது எப்படி நடந்தது? என்பது குறித்து பல்வேறு கதைகள் உலாவரத் தொடங்கிவிட்டன.உண்மையில் நடந்தது என்ன?விஜய்யின் சித்திமகன் சஞ்சீவ் (நடிகர் விக்ராந்த்தின் அண்ணன்) ஓர் இயக்குநர். இவர் இயக்கிய தாக்க தாக்க எனும் திரைப்படம் 2015 ஆம் ஆண்டு வெளியானது.

அதன்பின் அடுத்த படத்தை இயக்குவதற்காக லைகா நிறுவனப் பொறுப்பாளர் தமிழ்க்குமரனுடன் தொடர்பில் இருந்திருக்கிறார்.சித்தப்பா முறைகொண்ட அந்த சஞ்சீவிடம் திரைப்படத்துக்காக தான் உருவாக்கிய கதையைச் சொல்லியிருக்கிறார் ஜேசன் சஞ்சய்.அதுகுறித்து தமிழ்க்குமரனிடம் சொல்லியிருக்கிறார் சஞ்சீவ். அதைத்தொடர்ந்து ஜேசன் சஞ்சய்யை அழைத்து அந்தக் கதையைக் கேட்டிருக்கிறார் தமிழ்க்குமரன். அவருக்குக் கதை பிடித்திருந்ததாம். அதன்பின் சுபாஸ்கரனிடம் கதை சொன்னாராம் ஜேசன் சஞ்சய்.அவருக்கும் கதை பிடித்துவிட்டது.

சென்னை வரும்போது முறையான ஒப்பந்தம் செய்துகொள்ளலாம் என்று சுபாஸ்கரன் சொல்லியிருந்தாராம். அதன்படி சந்திரமுகி 2 நிகழ்ச்சிக்காக சென்னை வந்த சுபாஸ்கரன், ஜேசன் சஞ்சய்யை அழைத்து ஒப்பந்தம் போட்டிருக்கிறார்.நடிகர் விஜய்க்குத் தெரியாமலே இந்நிகழ்வுகள் நடந்திருக்கின்றன என்பதுதான் முக்கியமான செய்தி.இயக்குனர் ஜேசன் சஞ்சய் விஜய், தயாரிப்பு நிறுவனம் தனது ஸ்கிரிப்டை விரும்பியதில் மகிழ்ச்சி அடைவதாகவும், அவருடைய பார்வையை திரைக்கு கொண்டு வருவதற்கு “முழுமையான படைப்பு சுதந்திரம்” கொடுத்திருப்பதாகவும் கூறினார். ஜேசன் டொராண்டோ ஃபிலிம் ஸ்கூலில் (2018-2020) திரைப்படத் தயாரிப்பு டிப்ளோமாவைத் தொடர்ந்தார், அதைத் தொடர்ந்து 2020-2022 இல் லண்டனில் திரைக்கதை எழுதுவதில் பிஏ (ஹானர்ஸ்) படித்தார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்