Monday, September 25, 2023 10:41 pm

செல்வராகவன் படத்தில் அஜித்தா ! தனுஷ் எடுத்த அதிரடி முடிவு

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

இறைவன் படத்தின் ட்ரெய்லரைப் பார்த்துவிட்டு விஜய் சேதுபதி கொடுத்த ரியாக்ஷன் என்ன தெரியுமா ?

ஜெயம் ரவி நடிப்பில் இம்மாதம் 28ஆம் தேதி திரைக்கு வரவிருக்கும் இறைவன்...

‘லியோ’ படத்தின் விநியோகம் குறித்த வதந்திகளை தயாரிப்பாளர்கள் நிராகரித்துள்ளனர்

விஜய் நடித்துள்ள 'லியோ' திரைப்படம் திரையரங்குகளில் வெளியாகும் நிலையில் உள்ளது, மேலும்...

ராம் சரண், ஷங்கர் நடிக்கும் ‘கேம் சேஞ்சர்’ படப்பிடிப்பு பற்றிய வெளியான லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராம் சரண் மற்றும் இயக்குனர் ஷங்கர் கூட்டணியில் உருவாகி வரும் திரைப்படம்,...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தனுஷ் மற்றும் அஜித்குமார் இருவரும் தற்போது தமிழ் சினிமாவில் மிகவும் பிரபலமான நடிகர்கள். இந்த இரண்டு நடிகர்களும் தொடர்ந்து தங்கள் படங்களுக்கு கூட்டத்தை ஈர்க்கிறார்கள். இவர்கள் இருவரும் இணைந்து ஒரு படம் செய்ய பேச்சு வார்த்தை நடந்து வருகிறது என்பதை அறிய அவர்களது ரசிகர்கள் ஆர்வமாக உள்ளனர். நிச்சயமாக, இந்த பேச்சுக்கள் ஒரு உண்மையான திரைப்படமாக செயல்படவில்லை.நடிகர் பரத் ஒரு பேட்டியில் அஜித் குமார் மற்றும் தனுஷ் ஆகிய இருவருடனும் இணைந்து ஒரு திரைப்படத்தில் நடிக்க இருப்பதாகவும், ஆனால் படம் எடுக்கப்படாமல் முடிவடைந்ததாகவும் கூறப்படுகிறது. நேர்காணலில், நடிகர் வெளிப்படையாகப் பகிர்ந்து கொண்டார், இந்த படம் உண்மையில் தயாரிக்கப்பட்டிருந்தால் அவரது வாழ்க்கை கணிசமாக பயனடைந்திருக்கும்.

அண்ணன் தனுஷ் மற்றும் அஜித் குமாரை ஒரு படத்தில் இணைக்க செல்வராகவன் திட்டமிட்டிருந்தார்
தனுஷ் மற்றும் அஜீத் குமார் இருவரையும் உள்ளடக்கிய மேற்கூறிய திட்டம், முன்னாள் அண்ணன் செல்வராகவனால் இயக்கப் போகிறது. உண்மையில் படம் எடுக்கப்பட்டிருந்தால் படம் எப்படி இருந்திருக்கும் என்று கற்பனை செய்வது கடினம். தமிழ் சினிமாவில் இரண்டு முன்னணி க்ரவுட் புல்லர்கள் ஒரு படத்திற்காக ஒன்று சேர்வது அரிதாகவே நடக்காது. தனுஷும், அஜீத்தும் இணைந்து வருவது குறிப்பிடத்தக்க அளவு சலசலப்பை ஏற்படுத்தியிருக்கும்.இப்பொழுது அந்த கதையை எடுக்கலாம் என்று அண்ணனுக்கு தம்பி தனுஷ் ஐடியா கொடுத்து இருக்கிறார். பரத்தும் தனுசும் நடிக்க போவது உறுதி. ஆனால் அஜித்துக்கு பதில் வேறு ஒரு நடிகரை தேடிக் கொண்டிருக்கிறார்கள். தனுஷ் தான் செல்வராகவனை இந்த விஷயத்தில் தூண்டிவிட்டு இருக்கிறார்.

தனுஷ் தற்போது அருண் மாதேஸ்வரன் இயக்கத்தில் கேப்டன் மில்லர் படத்தில் நடித்துக் கொண்டிருக்கிறார். அதன் பின் அவருடைய இயக்கத்தில் தன்னுடைய ஐம்பதாவது படத்தில் நடிக்க திட்டமிட்டுள்ளார். இந்த படத்திற்கு பிறகு செல்வராகவனின் 3 ஹீரோ சப்ஜெக்ட் நடிக்க முடிவெடுத்துள்ளார்.

செல்வராகவன் இயக்கத்தில் தனுஷ் மற்றும் அஜித்துடன் இணைந்து நடிப்பது எனக்கு ஒரு பெரிய கற்றல் அனுபவமாக இருந்திருக்கும் என்றும் பரத் தனது பேட்டியில் கூறியதாக கூறப்படுகிறது. செல்வராகவன் தனுஷ் மற்றும் அஜித்தின் நடிப்புத் திறமையை எந்தளவுக்கு இணைத்திருப்பார் என்று நினைத்தால் நிச்சயம் சுவாரஸ்யம்தான்.

தனுஷும், செல்வராகவனும் தங்கள் தொழில் வாழ்க்கையின் தொடக்கத்தில் இருந்து பல படங்களில் இணைந்து பணியாற்றியிருக்கிறார்கள். பிந்தையது இன்று தனுஷ் ஆன நடிகருக்கு குறிப்பிடத்தக்க தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது. செல்வராகவன் ஒரு நேர்காணலில், அவர் ஒரு படம் தயாரிப்பதற்கு முன்பு பல நடிகர்களுடன் பேச்சுவார்த்தை நடத்துவது வழக்கம்.

அஜித்குமார் மட்டுமல்ல, செல்வராகவன் ரஜினிகாந்த், கமல்ஹாசன் மற்றும் தளபதி விஜய் ஆகியோருடன் உண்மையான படங்களாக உருவாகாத திரைப்படங்களுக்காக பேச்சுவார்த்தை நடத்தியுள்ளார். ஆனால் செல்வராகவன் எப்போதுமே ஒரு திரைப்படம் திரைக்கு வந்த பிறகு படப்பிடிப்பு நிறுத்தப்பட்டால் மட்டுமே கிடப்பில் போடப்பட்டதாகக் குறிப்பிடப்படும். அவர் ஒரு நடிகருடன் படம் செய்யவில்லை என்பதற்காக, அவர்களுக்கிடையேயான தவறான புரிதல்கள் அல்லது பிரச்சனைகள் காரணமாக இருப்பதாகக் குறிக்க முடியாது என்றும் அவர் பரிந்துரைத்தார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்