Tuesday, September 26, 2023 3:04 pm

WTC 2023 இறுதிப் போட்டியில் இந்தியாவின் 3 முக்கிய வீரர்கள் யார் தெரியுமா ?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

50 ஓவர் உலகக் கோப்பை : இந்தியவிற்கு முதல் ஆளாக வந்த ஆப்கானிஸ்தான் அணி

இந்தியாவில் 50 ஓவர் உலகக் கோப்பை  வருகின்ற அக்டோபர் 5 முதல் நவம்பர் 19...

ஆசியப்போட்டி 2023 : ஆண்கள் ஹாக்கி போட்டியில் இந்தியா வெற்றி

சீனாவின் ஹாங்ஸு நகரில் 19வது ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டிகள் நடைபெற்று வருகிறது. இந்நிலையில் இன்று (செப். 26)...

ஆசிய போட்டிகள் 2023 : இன்று முதல் பதக்க வேட்டையை இந்தியா தொடங்கியது

இந்தாண்டு சீனாவில் உள்ள ஹாங்ஸு நகரில்  19வது ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டிகள்...

ஆசிய விளையாட்டு 2023 ஹாக்கி: இந்திய ஆடவர் அணி தொடக்க ஆட்டத்தில் உஸ்பெகிஸ்தானை 16-0 என வீழ்த்தியது.

ஹாங்சூவில் உள்ள கோங்ஷு கால்வாய் ஸ்போர்ட்ஸ் பார்க் ஸ்டேடியத்தில் 2023 ஆசிய...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இந்திய அணி சமீபத்தில் இங்கிலாந்தின் தளத்தைத் தொட்டது, மேலும் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக வரவிருக்கும் உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் (WTC) இறுதிப் போட்டிக்கு உடனடியாக களமிறங்கியது. ஜூன் 7 முதல் ஜூன் 11 வரை இங்கிலாந்தில் உள்ள ஓவல் மைதானத்தில் போட்டி நடைபெறுகிறது.

மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட உச்சிமாநாடு மோதல் இரண்டு ஆண்டு சாம்பியன்ஷிப் சுழற்சியின் உச்சத்தை குறிக்கிறது, அங்கு இரண்டு இறுதிப் போட்டியாளர்கள் புள்ளிகள் அட்டவணையில் முதலிடம் பிடித்தனர்.

ரோஹித் ஷர்மாவின் டிரா-கார்டுகள் உடனடி டைட்டில் ஷூட் அவுட்டுக்கு தயாராகி வரும் நிலையில், போட்டியில் மாற்றத்தை ஏற்படுத்தக்கூடிய இந்தியாவின் மூன்று முக்கிய வீரர்களைப் பற்றி இங்கே பார்க்கலாம்.

விராட் கோலி

விராட் கோஹ்லி இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில், பட்டத்தை எதிர்த்த ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக சரளமாக 186 ரன்களை விளாசினார். இந்த இன்னிங்ஸ், டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் அவரது மூன்றரை வருட சத வறட்சிக்கு முற்றுப்புள்ளி வைத்தது, இதனால் இறுதி மோதலுக்கு முன் தனது இறுதி இன்னிங்ஸில் ஆஸ்திரேலியர்களுக்கு கடுமையான எச்சரிக்கையை வழங்கினார்.

தனது டெஸ்ட் அறிமுகத்திற்குப் பிறகு பல வருடங்களில், கோஹ்லி அவர்களுக்கு எதிராக 48.26 சராசரியைப் பெற்றுள்ளதால், ஆஸ்திரேலியாவின் சதையில் மிகப்பெரிய முள்ளாகவும் விளங்கினார். 34 வயதான அவர் தி ஓவலில் கடினமான சூழ்நிலைகளுக்கு மத்தியில் மட்டையால் மீண்டும் ஒரு முறை தனது மந்திரத்தை நெய்ய விரும்புவார்.

இங்கிலாந்தில் பேட்டிங் செய்யும் மூத்த வீரர் சராசரியாக வெறும் 33.32 ஆக இருந்தபோதிலும், அவரது அனுபவமும், எதிராளிகளுடனான பரிச்சயமும் அவரை ஆஸ்திரேலிய விரோதமான தாக்குதலுக்கு எதிராக கணக்கிடப்பட்ட ஆக்கிரமிப்பை கட்டவிழ்த்துவிடுவதற்கான இந்தியாவின் சிறந்த பந்தயங்களில் ஒன்றாக ஆக்குகிறது. புகழ்பெற்ற பேட்டர் இந்தியாவின் டாப் ஆர்டருக்கு முக்கியமானது என்று சொல்ல தேவையில்லை, மேலும் அவரது விக்கெட் WTC இறுதிப் போட்டியின் தலைவிதியை தீர்மானிக்கக்கூடும்.

முகமது சிராஜ்

முகமது சிராஜ் தனது கென்னிங்டன் ஓவல் சாதனை சாதனையை மேம்படுத்த ஆர்வமாக இருப்பார், இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு அவர் கடைசியாக இந்த இடத்தில் ஒரு விக்கெட்டை மட்டுமே எடுத்தார். அப்போது, வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜஸ்பிரித் பும்ரா, உமேஷ் யாதவ் மற்றும் ஷர்துல் தாகூர் ஆகியோருடன் ஜோடி சேர்ந்தார்.

இந்த நேரத்தில் பும்ரா காயம் ஏற்படாததால், கேப்டன் ரோஹித் சர்மா புதிய பந்தில் முக்கியமான திருப்புமுனைகளை வழங்க ஹைதராபாத் வேகப்பந்து வீச்சாளர் மீது அதிக நம்பிக்கை வைத்திருப்பார்.

கிரிக்கெட் வீரர் ஏற்கனவே ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக மேட்ச்-வின்னிங் ஸ்பெல்களை வழங்கியுள்ளார், மேலும் 2021 இல் லார்ட்ஸில் இங்கிலாந்துக்கு எதிரான இந்தியாவின் உறுதியான வெற்றியின் முதன்மையான சிற்பிகளில் ஒருவராக இருந்தார். குறிப்பிடத்தக்க வகையில், ஓவலில் உள்ள நிலைமைகள் லண்டனின் மற்ற மைதானத்தின் நிலைமையைப் போலவே உள்ளது.

உலக சாம்பியன்ஷிப் தொடருடன், சிராஜ் ஆஸ்திரேலியர்களை வீழ்த்துவதை இலக்காகக் கொண்டு ஆட்டத்தில் இந்தியாவுக்கு ஒரு ஆரம்ப நன்மையை வழங்குவார்.

ரவீந்திர ஜடேஜா

ரவீந்திர ஜடேஜாவின் ஆல்-ரவுண்ட் காரணி சமீபத்தில் ஆஸ்திரேலியர்களை வீழ்த்தியது, இந்தியாவில் அவரது சொந்த சூழ்நிலையில் இருந்தாலும். இடது கை சுழற்பந்து வீச்சாளர் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக 85 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார், இதனால் அவர்களுக்கு எதிரான அவரது ஒட்டுமொத்த டெஸ்ட் எண்ணிக்கையில் கிட்டத்தட்ட மூன்றில் ஒரு பங்கு உள்ளது.

ஜடேஜா ஆங்கில சூழ்நிலைகளில் விலைமதிப்பற்ற அனுபவத்தையும் பெற்றுள்ளார், மேலும் இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு அந்த இடத்தில் வெற்றி பெற்ற இந்திய யூனிட்டின் ஒரு பகுதியாக இருந்தார்.

கென்னிங்டன் ஓவல் மேற்பரப்பு வேகப்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு சாதகமானது என்று அறியப்பட்டாலும், இங்கு விளையாடும் போட்டிகளின் இறுதி இரண்டு இன்னிங்ஸ்களில் சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் ஆதிக்கம் செலுத்த பிட்ச் எளிதாகிறது. தாமதமாக, மூன்றாவது மற்றும் நான்காவது இன்னிங்ஸில் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களை விட சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் இங்கு சிறந்த ஸ்ட்ரைக்-ரேட்டை வைத்துள்ளனர்.

இங்கிலாந்து மற்றும் ஓவல் மைதானத்தில் ஜடேஜாவின் சாதனை, பழக்கமான எதிரிகளான ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான லெவன் அணியில் அவரை சேர்க்க கேப்டன் சர்மாவைத் தூண்டலாம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்