Wednesday, September 27, 2023 10:33 am

சன் பிக்சர்ஸ் போட்ட மாஸ்டர் பிளான்! செவி சாய்ப்பரா அஜித்!எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

சர்ச்சைக்கு உள்ளான எமி ஜாக்சனின் புதிய தோற்றம் !

எமி ஜாக்சன் ஒரு புதிய படத்திற்காக தனது மாற்றத்தை வெளியிட்டு தனது...

ஏன்டா எங்கள பாத்தா முட்டாள் மாதிரி தெரியுதா உனக்கு ? லியோ தயாரிப்பு நிறுவனத்திடம் சீண்டிய சவுக்கு சங்கர்

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் நடிகர் விஜய்யின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படம் லியோ,...

பிரபாஸின் சாலார் படத்தின் புதிய ரீலிஸ் தேதி இதோ !

பிரபாஸ் நடிப்பில் பெரிதும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட 'சலார்' திரைப்படம் முதலில் செப்டம்பர் 28ஆம்...

பத்து நாள் முடிவில் மார்க் ஆண்டனி படத்தின் பாக்ஸ் ஆபிஸ் ரிப்போர்ட் இதோ !

விஷால் மற்றும் எஸ்.ஜே.சூர்யா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்த மார்க் ஆண்டனி...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜித் குமார் தனது வரவிருக்கும் விடமுயற்சி படத்திற்காக நடிக்க தயாராகிவிட்டார். அவரது 52 வது பிறந்தநாளை முன்னிட்டு, மே 1 அன்று, திரைப்பட தயாரிப்பாளர் மகிழ் திருமேனி, அஜித்குமார் நடித்த இந்த படத்தின் தலைப்பை ட்விட்டரில் கைவிட்டார். அஜீத் குமாரின் 62வது படத்தைக் குறிக்கும் வகையில் இந்தப் படத்திற்கு முன்பு ஏகே 62 என்று தற்காலிகமாகத் தலைப்பு வைக்கப்பட்டது. விடமுயற்சியின் மற்ற நடிகர்கள் குறித்து தயாரிப்பாளர்கள் வாய் திறக்கவில்லை. ஆனால் நாயகியாக பொன்னியின் செல்வன் நடிகை த்ரிஷா கிருஷ்ணன் ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. இது குறித்த அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் காத்திருக்கிறது என்றாலும், இந்த யூகம் ரசிகர்களை உற்சாகப்படுத்தியுள்ளது.

தமிழ் சினிமாவில் வெற்றி, தோல்வி என இரண்டையும் சரி சமமாய் கண்டு, தற்போது இமாலய வெற்றியை அடைந்திருப்பவர் தான் தல அஜித். மேலும் எந்த நிலையிலும் தன் நிலை மாறாமல் நடுநிலையாக இருப்பதால்தான் அஜித் இந்த அளவு உயர்ந்து இருக்கிறார் என்பது பலருடைய கருத்து.

தற்போதெல்லாம் தல அஜித்தின் நடிப்பில் வெளியாகும் ஒவ்வொரு படமும் பாக்ஸ் ஆபீசை குவித்து வருவதோடு, ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்று வருகிறது. இதனால் தயாரிப்பாளர்கள் பலர், அஜித்தை வைத்து படம் எடுக்க போட்டி போட்டுக் கொண்டிருக்கின்றனர்.

இந்த நிலையில் தல அஜித்திற்கு சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பு நிறுவனம் தொடர்ந்து கொக்கி போட்டுக்கொண்டிருக்கும் விஷயம் இணையத்தில் லீக்காகி, வைரலாகி வருகிறது. அதாவது பிரபல தயாரிப்பு நிறுவனமான சன் பிக்சர்ஸ் நேற்றுமுன்தினம் அவர்களுடைய ட்விட்டர் கணக்கில், ‘மங்காத்தா’ படத்தின் ஒரு புகைப்படத்தை பதிவிட்டதோடு, ‘எப்படி இருக்கு?’ என்று கேட்டிருந்தனர்.

இதனைத் தொடர்ந்து சன் பிக்சர்ஸ் தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் ‘அஜித் ரசிகர்களுக்கு சன் பிக்சர்ஸின் சர்ப்ரைஸ் இது’ என்று குறிப்பிட்டிருந்தனர்.

இதற்கு காரணம், தல அஜித்தின் அடுத்தப் படமான ‘அஜித் 63’ படத்தை சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிக்க உள்ளதாகவும், அதற்காக மறைமுக பேச்சுவார்த்தையில் நிறுவனம் ஈடுபட்டு வருவதாகவும் கூறப்படுகிறது.

எனவே, தல அஜித்தை வைத்து மாஸ்டர் பிளான் போடுவதால் தான் சன் பிக்சர்ஸ் தாறுமாறாக அவருக்கு கொக்கி போட்டு வருகின்றார்கள் என்று சினிமா வட்டாரத்தில் கிசுகிசுக்கப்படுகிறது.

த்ரிஷா கிருஷ்ணனிடம் ஏகே 62-ன் பாகம் என்ற வதந்திகள் துல்லியமானவையா என்று கேட்கப்பட்டபோது, நடிகை எந்த விவரங்களையும் வெளியிடுவதைத் தவிர்த்தார். அஜித் குமார் மற்றும் தளபதி விஜய் ஆகியோரின் உதாரணங்களை எடுத்துக் கொண்டால், அவர்கள் ஒரு பகுதியாக இருக்கும் படங்களைப் பற்றி அவர்கள் பேசவில்லை என்று நடிகை மேலும் கூறினார். “இது தயாரிப்பு நிறுவனங்களில் இருந்து வந்த அழைப்பு. இது சரியான நேரம் என்று அவர்கள் நினைக்கும் போதெல்லாம் அறிவிக்க வேண்டும்” என்று முடித்தார் த்ரிஷா.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்