Saturday, June 22, 2024 12:30 pm

கிருத்தி ஷெட்டி முகத்தில் பிளாஸ்டிக் சர்ஜரி செய்து கொண்டாரா புகைப்படத்தால் எழுந்த சர்ச்சை

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இளம் டோலிவுட் அழகி, கிருத்தி ஷெட்டி, சூப்பர் ஹிட் ரொமாண்டிக் த்ரில்லர் திரைப்படமான ‘உப்பென்ன’வில் திடமாக அறிமுகமானார், இது இயக்குனர் புச்சி பாபு சனா, ஹீரோ பஞ்ச வைஷ்ணவ் தேஜ் மற்றும் மக்கள் செல்வன் விஜய் சேதுபதி (தெலுங்கு மொழியில்) ஆகியோரின் அறிமுகங்களைக் குறித்தது. இருப்பினும் அவரது அடுத்தடுத்த படங்கள் பாக்ஸ் ஆபிஸில் வெற்றிபெறவில்லை.

பாலாவின் ‘வணங்கான்’ படத்தில் சூர்யாவுக்கு ஜோடியாக க்ரிதி தமிழில் அறிமுகமாகி கிட்டத்தட்ட ஒரு மாத காலம் படமாக்கப்படவிருந்தார். ஆனால் பாலாவுக்கும் சூர்யாவுக்கும் இடையேயான ஆக்கப்பூர்வமான கருத்து வேறுபாடுகளால் அந்தப் படம் கிடப்பில் போடப்பட்டு இப்போது அருண் விஜய் மற்றும் ரோஷ்னி பிரகாஷை வைத்து படம் தயாரிக்கிறார். கிருத்தியின் கடைசி இரண்டு தெலுங்கு/தமிழ் இருமொழிகளான ‘வாரியர்’ மற்றும் ‘கஸ்டடி’ இரண்டும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் தோல்வியடைந்தன.

இதற்கிடையில், க்ரிதி திரைப்படங்களில் வயதான தோற்றத்திற்காக பிளாஸ்டிக் சர்ஜரி செய்து கொண்டதாக டோலிவுட்டில் வதந்திகள் பரவ ஆரம்பித்தன. நடிகை இன்னும் பதின்ம வயதிலேயே இருக்கிறார், இந்த ஆண்டு செப்டம்பரில் தான் இருபது வயதை எட்டுவார்.

இது போன்ற வதந்திகளைக் கேட்கும் போது மிகவும் சங்கடமாக இருப்பதாகவும், அதனால் தனது குடும்பமும் பாதிக்கப்படுவதாகவும் கிரித் பதிலளித்துள்ளார். சில சமயங்களில் சிகை அலங்காரத்தை மாற்றும்போது முகம் வித்தியாசமாக இருக்கும் என்றும், மேக்கப் பொருட்களை தொடர்ந்து பயன்படுத்துவதால் அம்சங்களும் மாறும் என்றும் அவர் கூறினார்.

கிருத்தி ஷெட்டி தற்போது ஜெயம் ரவியுடன் ‘ஜெனி’ மற்றும் நலன் குமாரசாமி இயக்கத்தில் பெயரிடப்படாத கார்த்தி நடிக்கும் இரண்டு தமிழ் படங்களில் நடிக்க பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருகிறார். டீன் ஏஜ் அழகி இரண்டு படங்களிலும் சதைப்பற்றுள்ள வேடங்களில் நடிப்பதாகக் கூறப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்