Tuesday, June 6, 2023 2:30 am

சினிமாவை தாண்டி அஜித் தொடங்கிய புது தொழில்.. வெளியான அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பு இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

நிறங்கள் மூன்று படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

கார்த்திக் நரேன் இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் நிரங்கள் மூன்று படத்தின் ரீ-ரெக்கார்டிங்...

விடாமுயற்சி படத்தை பற்றிய அசத்தலான அப்டேட் இதோ !

அஜித் குமார் தனது வரவிருக்கும் விடமுயற்சி படத்திற்காக நடிக்க தயாராகிவிட்டார். அவரது...

மோகனின் ஹரா படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

இதற்கு முன்பு 4554, யோகன் மற்றும் அடடே போன்ற படங்களில் பணியாற்றிய...

விமானம் படத்தின் சென்சார் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

வெள்ளியன்று, விமானம் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் படம் யு/ஏ சான்றிதழுடன் சென்சார் சம்பிரதாயங்களை...
- Advertisement -

நடிகர் அஜித்தின் குமாருக்கு பைக் மீது பிரியம், ரைடிங் என்பது அவரது ரசிகர்களாக இல்லாவிட்டாலும் தற்போது அனைவருக்கும் நன்கு தெரியும். ‘துனிவு’ நட்சத்திரம் தனது மோட்டார் சைக்கிளில் உலகச் சுற்றுப்பயணத்தை மேற்கொண்டுள்ளதுடன், தனது உலகச் சுற்றுப்பயணத்தின் முதல் கட்டத்தை நிறைவு செய்துள்ளதாகத் தெரிகிறது. நட்சத்திர நடிகர், இயக்குனர் மகிழ் திருமேனியுடன் தனது வரவிருக்கும் படமான ‘விடாமுயற்சி’ படப்பிடிப்பைத் தொடங்குவார் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்ட நிலையில், அவர் தனது உலகப் பயணத்தின் அடுத்த கட்டத்தை நவம்பர் 2023 இல் தொடங்குவார்.

அஜித் குமார் அடுத்ததாக மகிழ் திருமேனி இயக்கத்தில் விடாமுயற்சி படத்தில் நடிக்கவிருக்கிறார். லைக்கா புரொடக்சன்ஸ் தயாரிக்கும் இந்தப் படத்துக்கு அனிருத் இசையமைக்கவிருக்கிறார். இந்தப் படத்தையடுத்து அஜித் உலக மோட்டார் பைக் சுற்றுப் பயணத்தை மேற்கொள்ளவிருப்பதாக அறிவித்துள்ளார்.

விடாமுயற்சி படத்தின் படப்பிடிப்பு தாமதமாவதால் நடிகர் அஜித் குமார் நேபாளம், மற்றும் பூட்டான் நாடுகளில் உலக சுற்றுப்பயணத்தை மேற்கொண்டார். தற்போது விடாமுயற்சி படத்தின் படப்பிடிப்பு விரைவில் சென்னையில் துவங்கவிருப்பதால் பயணத்தை முடித்துக்கொண்டு சென்னை திரும்பியிருக்கிறார்.

இந்த நிலையில் நடிகர் அஜித்தின் பயணித்த புகைப்படங்களைப் பகிர்ந்த அவரது மேனேஜர் சுரேஷ் சந்திரா, அவர் பயணித்த இடங்களை குறிப்பிட்டு மேப் ஒன்றையும் பகிர்ந்திருக்கிறார். அதில், தன் படி இந்தியாவில் தெலங்கானா, மகாராஷ்டிரா, கொல்கத்தா, ராஜஸ்தான் டெல்லி, சண்டிகர், கார்கில் என பயணித்து பூட்டான், நேபாளம் ஆகிய நாடுகளுக்கு சென்றிருக்கிறார். பயணத்தின் போது எடுக்கப்பட்ட புகைப்படங்களையும் சுரேஷ் சந்திரா பகிர்ந்திருக்கிறார்.

இந்த நிலையில் அஜித் சார்பில் அறிக்கை ஒன்று வெளியிடப்பட்டிருக்கிறது. அதில், ”அஜித்குமார் தனிப்பட்ட முறையில் வெளியிடும் அறிவிப்பு:

இந்த மேற்கோளை நான் நீண்ட காலமாக விரும்பி வாழ்ந்து வருகிறேன்: ‘வாழ்க்கை ஒரு அழகான பயணம். அதன் எதிர்பாராத தருணங்கள், திருப்பங்கள் மற்றும் திறந்த பாதைகளைக் கொண்டாடுங்கள்’.

மோட்டார் சைக்கிள்கள் மற்றும் வெளிப்புறங்களில் எனது ஆர்வத்தை ஒரு தொழில்முறை முயற்சியாக மாற்றும் விதத்தில் ஏகே மோட்டோ ரைடு (AK Moto Ride) என்ற மோட்டார்சைக்கிள் சுற்றுலா நிறுவனத்தை கொண்டு வந்திருக்கிறேன் என்பதை பகிர்ந்து கொள்வதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன்.

இந்தியாவின் இயற்கை எழில் கொஞ்சும் நிலப்பரப்புகளில் மட்டுமின்றி, அழகான சர்வதேச சாலைகளிலும் பயணம் மேற்கொள்ள ஆர்வமுள்ள ரைடர்ஸ், சாகச ஆர்வலர்கள் மற்றும் பயண விரும்பிகளுக்கு ஏகே மோட்டோ ரைடு சுற்றுப்பயணங்களை வழங்கும்.

பாதுகாப்பு மற்றும் சௌகரியத்தில் அசைக்க முடியாத அர்ப்பணிப்புடன் சுற்றுப்பயணங்கள் முழுவதிலும் நம்பகத்தன்மை மற்றும் செயல்திறனை உறுதி செய்து, உன்னிப்பாக பராமரிக்கப்படும் சாகச சுற்றுலா சூப்பர் பைக்குகளை ஏகே மோட்டோ ரைடு வழங்கும். தொழில்முறை வழிகாட்டிகள், மோட்டார் சைக்கிள் சுற்றுப்பயணங்களின் நுணுக்கங்களை நன்கு அறிந்தவர்கள் மற்றும் உள்ளூர் பழக்கவழக்கங்கள் மற்றும் மரபுகள் பற்றிய விரிவான அறிவைக் கொண்டவர்கள் தொடக்கம் முதல் இறுதி வரை ரைடர்களுக்கு தடையற்ற மற்றும் அதிவேக அனுபவத்தை வழங்குவார்கள்.

வாழு வாழ விடு என்று குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.அஜீத் குமாரின் பைக் பயணம், பரஸ்பர மரியாதைக்கான சவாரி என்று சொல்லப்படுகிறது. ‘துனிவு’ நட்சத்திரம் ஜனவரியில் ‘துனிவு’ திரைப்படம் வெளிவருவதற்கு முன்பு தனது உலகச் சுற்றுப்பயணத்தின் முதல் கட்டமாக இந்தியாவின் அனைத்து மாநிலங்களிலும் சவாரி செய்து முடித்தார், பின்னர் சமீபத்தில் நேபாளம் மற்றும் பூட்டானைக் கவர்ந்தார். மனிதன் ஒரு பணியில் இருப்பது போலவும், தன்னை ரசிப்பது போலவும் தெரிகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்