Sunday, April 14, 2024 3:43 am

இணையத்தில் காட்டு தீயாய் பரவும் அஜித்தின் மகன் ஆத்விக்கின் கால் பந்து வீடியோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மகிழ் திருமேனி இயக்கத்தில் அனிருத் இசையமைக்க, அஜித்தின் அடுத்த படமான ‘ஏகே 62’ படத்துக்கு ‘விடாமுயற்சி’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளதாக லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவித்துள்ளது. மே கடைசி வாரம் அல்லது ஜூன் நடுப்பகுதியில் படப்பிடிப்பு தொடங்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

ரைடு ஃபார் மியூச்சுவல் ரெஸ்பெக்ட்’ என்ற ஒன்றரை வருட பைக் சுற்றுப்பயணத்தை, ஏழு கண்டங்களில் உள்ள உலகின் அனைத்து முக்கிய நகரங்களையும் உள்ளடக்கியதாக அஜீத் தொடங்குகிறார் என்பது அனைவரும் அறிந்ததே. விக்னேஷ் சிவன் இயக்கிய ‘ஏகே 62’ படத்தை முடித்த பிறகு அவர் அதற்காகத் திட்டமிட்டிருந்தார், அது துரதிர்ஷ்டவசமாக கைவிடப்பட்டது மற்றும் கிட்டத்தட்ட ஆறு மாதங்கள் தாமதமானது.

நெட்ஃபிக்ஸ் மற்றும் பிற OTT இயங்குதளங்கள் அஜித்தின் உலகளாவிய ரசிகர்களைப் பயன்படுத்திக் கொள்ள ஆர்வமாக இருப்பதாக உறுதிப்படுத்தப்படாத ஆதாரங்களில் இருந்து இப்போது சூடான சலசலப்பு உள்ளது. அஜித்தின் உலக பைக் சுற்றுப்பயணத்தை ஆவணப்படமாக எடுக்க பேச்சு வார்த்தை தொடங்கப்பட்டுள்ளதாகவும், இதுவரை கேள்விப்பட்டிராத பெரும் தொகை வழங்கப்பட்டுள்ளதாகவும் கூறப்படுகிறது. சன் பிக்சர்ஸ் தயாரித்து சிறுத்தை சிவா இயக்கும் அஜீத் ‘ஏகே 63’ படத்திற்கு செல்வதற்குள் இந்த ஒப்பந்தம் முடிவடையும் என்று கூறப்படுகிறது.

ஆனால், பப்ளிசிட்டி வெட்கக் குணம் கொண்ட அஜித், அத்தகைய வாய்ப்பை ஏற்பாரா என்பது தெரியவில்லை. காலம் தான் பதில் சொல்லும். இதற்கிடையில், அஜீத் குமாருடன் தனது அகில இந்திய பைக் சுற்றுப்பயணத்தில் பயணித்த பிரபல ஒளிப்பதிவாளர் நிரவ் ஷா, மாஸ் ஹீரோ சம்பந்தப்பட்ட சுற்றுப்பயணத்தின் அனைத்து முக்கியமான தருணங்களையும் படம்பிடித்துள்ளார். அவர் ஏற்கனவே எடிட் செய்து அஜித் குடும்பத்திற்கு பரிசாக அளித்துள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. ரசிகர்கள் இதை மிகவும் தனிப்பட்ட முறையில் பார்க்க விரும்பினாலும், அஜித் அதை பொது பார்வைக்கு வைக்காமல் இருக்கலாம்.

தற்பொழுது அஜித்தின் அஜித்தின் மகன் ஆத்விக்கின் கால் பந்து ஓன்று இணையதளத்தில் வைரலாகி வருகிறது இதோ உங்கள் பார்வைக்கு

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்