Saturday, April 13, 2024 5:39 pm

ஆறு நாள் முடிவில் யாத்திசை படத்தின் பாக்ஸ் ஆபீஸ் ரிப்போர்ட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

யாத்திசை திரைப்படம் புதுமுகங்களை வைத்து உருவாகியுள்ளது. வீனஸ் இன்ஃபோடெயின்மென்ட் சார்பில் கே.ஜே.கணேஷ் தயாரிக்கும் இந்தப் படத்தை தரணி ராஜேந்திரன் இயக்கியுள்ளார். சக்ரவர்த்தி இசையமைத்துள்ளார். சக்தி ஃபிலிம் ஃபேக்டரி படத்தை வெளியிட்டது.

நாள் வாரியான யாத்திசை பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூலின் விவரம் இதோ:

நாள் 1: ரூ 0.35 கோடி
நாள் 2: ரூ 0.50 கோடி
நாள் 3: ரூ 0.87 கோடி
நாள் 4: ரூ 0.43 கோடி
நாள் 5: ரூ 0.32 கோடி
நாள் 6: ரூ 0.28 கோடி (ஆரம்ப மதிப்பீடுகள்)

மொத்த 6 நாள் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூல்: ரூ 2.75 கோடி

பல கோடி ரூபாய் செலவில் உருவாகியுள்ள பொன்னியின் செல்வனை மக்கள் பார்க்க ஊர் ஊராக விளம்பரம் செய்து வரும் படக்குழு, நாமும் மினிமம் பட்ஜெட்டில் அரசமரம் படத்தை எடுக்கலாம் என்று கூறி கவனத்தை ஈர்க்கிறது இந்தயாத்திசை படம்.யாத்திசை படம் மக்களிடையே ஒருவித எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. எயினர் குலத்தைச் சேர்ந்த கொடி, நாட்டையே அச்சத்தில் நடுங்கச் செய்த பாண்டிய மன்னன் ரணதீரனைக் கொன்று, கோட்டையைக் கைப்பற்றுவதையே ஒரே குறிக்கோளாகக் கொண்டு பயணிக்கிறார்.

அவனது உறுதியில் நம்பிக்கை கொண்ட அவனது மக்கள் ஒரு கட்டத்தில் அவனுக்கு துணையாக நின்று அரசனை அவனது படையுடன் நேரடியாக எதிர்கொள்கின்றனர். இருபுறமும் பலியாக, பாண்டிய மன்னன் அவர்களின் எண்ணிக்கையைக் காண விரைந்தான்.

பெரும் பள்ளிகளை இனம் கொண்டுள்ள பாண்டிய மன்னன், தன் படையுடன், கோட்டையை கோடியின் கைகளில் அடைவதற்குள் கோட்டையைக் கைப்பற்ற எண்ணுகிறான். ‘கோட்டை அவன் கைக்கு வந்ததா?’ என்பதே கதையின் கரு.

இயக்குனர் தரணி ராஜேந்திரன் தான் நினைத்த உலகத்தை திரையில் கொண்டு வர அவர் தேர்ந்தெடுத்த லொகேஷன்கள் தான் படத்தின் பெரும் பலம். காட்சிகள் சில யதார்த்தத்தை பிரதிபலித்தாலும், படத்தின் மேலான உணர்ச்சிகள் ஆக்ரோஷமும், கோபமும்தான்.

பாடல்கள் பெரிய அளவில் கவனத்தை ஈர்க்கவில்லை. கணினி கிராபிக்ஸ் மோசமாக உள்ளது. பின்னணி இசை கதைக்குத் தேவையான பிரமாண்டத்தை வலியுறுத்தத் தவறிவிட்டது. இவையெல்லாம் படத்தின் குறைகளாகப் பார்த்தாலும், இப்படி ஒரு புதிய முயற்சியை கையில் எடுத்ததற்காக, இந்தக் குறைகளை ஒதுக்கி வைத்துவிட்டு, யதிசையை நம்பலாம்.

கடந்த வாரம் வெளியான அனைத்து தமிழ் படங்களிலும் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூலில் யாத்திசை தொடர்ந்து முன்னணியில் உள்ளது. ஒரே நாளில் வெளியான யோகி பாபுவின் யானை முகத்தான் மற்றும் வெமலின் தெய்வ மச்சான் ஆகிய படங்களை விட இப்படம் மேலெழுந்தவாரியாக உள்ளது. குறைந்த பட்ச பட்ஜெட்டில் எடுக்கப்படும் ஒரு பீரியடிக் படம் வழக்கமான வணிக நகைச்சுவைப் படங்களை விட பெரிய வெற்றியைப் பெறுவது எளிதான காரியம் அல்ல.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்