Monday, June 17, 2024 9:43 am

PS II ஆடியோ மற்றும் டிரெய்லர் வெளியீடு விழாவில் இது மணிரத்னத்தின் வெற்றிக்கு சாட்சி கமல் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மணிரத்னம் இயக்கிய பொன்னியின் செல்வன் II திரைப்படம் ஏப்ரல் 28 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வரத் தயாராகி வரும் நிலையில், தயாரிப்பாளர்கள் புதன்கிழமை நேரு உள்விளையாட்டு அரங்கில் ஆடம்பரமான ஆடியோ மற்றும் டிரெய்லர் வெளியீட்டு விழாவை ஏற்பாடு செய்தனர். பரபரப்புக்கு உண்மையாக, முதல் தவணையை மாபெரும் வெற்றியாக்கிய சோழர்களை மீண்டும் வரவேற்க பார்வையாளர்களின் உற்சாகம் அதிகரித்தது. விழாவில் விக்ரம், கார்த்தி, ஐஸ்வர்யா ராய், த்ரிஷா, ஜெயம் ரவி, ஐஸ்வர்யா லெக்ஷ்மி, கமல்ஹாசன், பாரதிராஜா, ரேவதி, ஷோபனா, குஷ்பு, சிலம்பரசன், ஜோஜு ஜார்ஜ் உள்ளிட்ட முன்னணி நட்சத்திரங்கள் கலந்து கொண்டனர்.

பொன்னியின் செல்வனின் திரைப்படத் தழுவல் தமிழ் சினிமாவின் பல தசாப்தங்களாக கனவாக இருந்த போதிலும், எம்.ஜி.ஆர் காலத்திலிருந்தே, அதை வெற்றிகரமாக நிறைவேற்றியவர் மணிரத்னம். பொன்னியின் செல்வன் போன்ற ஒரு சிறந்த இலக்கியப் படைப்பை மணிரத்னம் மாற்றியமைக்க முடியுமா என்று பலர் சந்தேகிப்பதைக் குறிப்பிட்ட கமல்ஹாசன், இன்னுமொரு மைல்கல்லை ஸ்கிரிப்ட் செய்ததற்காக திரைப்படத் தயாரிப்பாளரை பாராட்டினார். “இந்த நிகழ்வு அவரது வெற்றிக்கு ஒரு சான்று. மக்கள் அவரைப் பாராட்ட வார்த்தைகள் இல்லை,” என்று அவர் கூறினார். நடிகர் மற்றும் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் இருவரும் அடுத்ததாக KH234 படத்திற்காக மீண்டும் இணையவிருக்கும் நிலையில், நாயகனுக்கு முன் தொடங்கிய அவர்களது நட்பு வாழ்நாள் முழுவதும் தொடரும் என்று கமல் கூறினார்.

கடந்த ஆண்டுகளில் பொன்னியின் செல்வனை இயக்க பல இயக்குனர்கள் நினைத்ததை நினைவு கூர்ந்த பழம்பெரும் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் பாரதிராஜா, எம்.ஜி.ஆர் உயிருடன் இருந்தபோது கமல் வந்தியத்தேவனாகவும், ஸ்ரீதேவியை குந்தவையாகவும் வைத்து படத்தை இயக்க வேண்டும் என்று விரும்பினேன் என்றார். “இன்று மணிரத்னம் உருவாக்கியதை நெருங்க என்னால் எதுவும் செய்ய முடியாமல் போனதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன். துரதிர்ஷ்டவசமாக, பொன்னியின் செல்வன் கதாபாத்திரங்களுக்கு மணிரத்னம் எப்படி உயிர் கொடுத்திருக்கிறார் என்பதை பார்க்க கல்கி கிருஷ்ணமூர்த்தி இல்லை.

PS படத்தில் பெரிய பழுவேட்டரையர் வேடத்தில் நடித்த சரத்குமார், மணிரத்னத்தை தனது காதல் காட்சிகளால் நம்ப வைப்பது எவ்வளவு கடினம் என்று பேசினார். “பொன்னியின் செல்வன் படத்தில் நான் நடித்த முதல் காட்சியே ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சனுடனான காதல் காட்சி. காதல் காட்சிகளில் நடிப்பதில் நான் வல்லவன் அல்ல. அவள் கையைப் பிடித்து ‘முத்திரை மோதரம்’ கேட்கச் சொன்னேன். 2 காட்சிகளுக்குப் பிறகு மணிரத்னம் என்னிடம், ‘உனக்கு ரொமான்ஸ் செய்யத் தெரியாதா?’ என்று கேட்டார். இரண்டு முறை காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டேன். ஆனால், எனது காதல் நடிப்பால் மணிரத்னத்தை மகிழ்விக்க முடியவில்லை” என்று பகிர்ந்து கொண்டார்.

இதற்கிடையில், சரத்குமாரின் அண்ணன் சின்ன பழுவேட்டரையராக நடித்த பார்த்திபன் தனது நாவல் மற்றும் நகைச்சுவையான முகவரி மூலம் கவனத்தை ஈர்த்தார். அவர் கூறினார், “மணிரத்னம் தனது காவிய இலக்கியப் படைப்பை மாற்றியமைப்பார் என்று கல்கி கணித்தார். அதனால்தான் அவரது பெயர் மணி என்று 963 முறை புத்தகத்தில் பல்வேறு சூழல்களில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது என்று நான் நினைக்கிறேன்.”

செக்க சிவந்த வானம் படத்தில் மணிரத்னத்துடன் பணிபுரிந்த நடிகர் சிலம்பரசன், அந்தத் திரைப்படத் தயாரிப்பாளரைப் பற்றி சில அன்பான வார்த்தைகளைப் பகிர்ந்து கொண்டார். “மணிரத்னம் சார் ஒரு குழந்தை மாதிரி. ஒரு குழந்தை தனக்கு என்ன வேண்டும் என்பதில் எப்படி பிடிவாதமாக இருக்கிறதோ, அதே போல மணி சார் தான் எதை சாதிக்க வேண்டும் என்பதில் பிடிவாதமாக இருக்கிறார், அதுவே அவரது வெற்றிக்குக் காரணம்,” என்றார். மேலும், மணிரத்னம் படத்தில் பணிபுரிவது தனக்கு ஒழுக்கத்தையும், நேரமின்மையையும் கற்றுக் கொடுத்ததாக கூறினார்.

கே.எஸ்.சித்ரா, ஹரிணி, சத்யபிரகாஷ், சக்திஸ்ரீ கோபாலன் மற்றும் கதீஜா போன்ற பாடகர்களுடன் படத்தின் பாடல்களை முதன்முறையாக மேடையில் பாடிய நிகழ்ச்சி-ஸ்டாப்பர், இசையமைப்பாளர் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான். டைட்டில் ரோலில் நடிக்கும் நடிகர் ஜெயம் ரவி, PS I திரைப்படத்தை திரையரங்குகளில் பார்க்க வந்த மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கு தனது நன்றியை தெரிவித்துள்ளார்.

வந்தியத்தேவன் கதாபாத்திரத்தின் மூலம் பலரின் மனதை கொள்ளை கொண்ட கார்த்தி, “வந்தியத்தேவன் குந்தவையை சந்திக்கும் காட்சியில் நடித்த பிறகு, மணி சார் போன்ற காதல் காட்சியை வேறு யாராலும் உருவாக்க முடியாது என்பதை உணர்ந்தேன்” என்றார். ஆதித்த கரிகாலனாக நடித்துள்ள நடிகர் விக்ரம், நந்தினியை மறக்க முடியாதது போல் படத்தில் தனது பயணத்தை மறக்க முடியாது என்று கூறியுள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்