Thursday, June 8, 2023 4:28 am

சூர்யா ரூ.70 கோடிக்கு புதிய சொகுசு வீட்டை வாங்கிய சூர்யா ! தமிழகத்தில் விட்டு வெளியேறுகிறாரா?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

போர் தொழில் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ !

அசோக் செல்வன் மற்றும் சரத்குமார் நடித்துள்ள போர் தோழில் ஜூன் 9...

தோனி தயாரித்த முதல் படமான எல்ஜிஎம் படத்தின் டீசர் இதோ !

ஹரிஷ் கல்யாண் தனது வரவிருக்கும் எல்ஜிஎம் படத்தின் படப்பிடிப்பை முடித்திருந்தார். படத்தின்...

ஜெயம் ரவியின் இறைவன் படத்தின் ரிலீஸ் தேதி இதோ !

இத்திரைப்படம் ஆகஸ்ட் 25 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகும் என இறைவன்...

போர் தோழில் படத்தின் சென்சார் பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ !

போர் தோழில் ஜூன் 9 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வரவுள்ளது. வெளியீட்டிற்கு...
- Advertisement -

சூர்யா தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி சூப்பர்ஸ்டார்களில் ஒருவர், அவர் தனது நடிப்புத் திறமை மற்றும் கலையின் மீதான அர்ப்பணிப்புக்காக மிகவும் மதிக்கப்படுகிறார். ‘நந்தா’, ‘மௌனம் பேசியதே’, ‘பிதாமகன்’, ‘பேரழகன்’, ‘கஜினி’, ‘அயன்’, ‘மாயாவி’ மற்றும் ‘ஜெய் பீம்’ போன்ற படங்களில் அவர் நடித்த பல்வேறு கதாபாத்திரங்கள் விமர்சகர்களால் விரும்பப்பட்டது. மற்றும் ரசிகர்கள்.

எல்லாவற்றுக்கும் மேலாக சுதா கொங்கராவின் ‘சூரரைப் போற்று’ படத்திற்காக சூர்யா சிறந்த நடிகருக்கான தேசிய விருதை வென்றார். தற்போது அவர் சிறுத்தை சிவா இயக்கத்தில் ஸ்டுடியோ கிரீன் மற்றும் யு வி கிரியேஷன்ஸ் தயாரிக்கும் ‘சூர்யா 42’ படத்தில் பத்துக்கும் மேற்பட்ட வேடங்களில் நடித்து வருகிறார், இதில் திஷா பதானி அவருக்கு ஜோடியாக நடிக்கிறார்.

தனிப்பட்ட முறையில், சக நடிகை ஜோதிகாவை மணந்த சூர்யாவுக்கு தியா மற்றும் தேவ் என்ற இரண்டு குழந்தைகள் உள்ளனர், மேலும் இந்த ஜோடியின் தயாரிப்பு நிறுவனமான 2டி என்டர்டெயின்மென்ட் அவர்களின் குழந்தைகளுக்கு பெயரிடப்பட்டது. தியாவின் உயர்கல்விக்கு வசதியாக, சூர்யா மும்பையில் ஒரு புதிய வீட்டை வாங்கி, குடும்பத்துடன் அங்கு குடிபெயர்ந்தார் என்ற செய்தியை நாங்கள் உங்களுக்கு முன்பே தெரிவித்தோம்.

தற்போது சூர்யா மும்பையில் மிகவும் வசதியான ஏரியா ஒன்றில் எழுபது கோடி ரூபாய் கொடுத்து மற்றொரு சொகுசு பிளாட் வாங்கியுள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. பாலிவுட் பிரபலங்கள் மற்றும் அரசியல்வாதிகள் வசிக்கும் நுழைவாயில் சமூகத்தில் 9,000 சதுர அடி பரப்பளவில் இந்த அடுக்குமாடி குடியிருப்பு இருப்பதாக ஆதாரங்கள் கூறுகின்றன. குடும்பத்திற்கு சொந்தமாக தோட்டம் மற்றும் பல கார்களுக்கான பார்க்கிங் வசதி உள்ளது. அதே அறிக்கைகள் சூர்யா தனது அம்மா மற்றும் அப்பா, சகோதரர் கார்த்தி மற்றும் குடும்பத்தினர் மற்றும் சகோதரி பிருந்தா மற்றும் குடும்பத்தினர் மும்பைக்கு வரும்போது விருந்தினர் மாளிகையாக பயன்படுத்த புதிய வீட்டை வாங்கினார் என்று கூறுகின்றன. குழந்தைகளின் பிறந்தநாள் விழாக்கள், சிறப்பு நிகழ்வுகள் மற்றும் கொண்டாட்டங்களை கொண்டாடவும் இது பயன்படுத்தப்படும்.

மும்பை விமான நிலையத்தில் வாகனங்களை நிறுத்துவதற்கான ஒப்பந்தத்தை சூர்யா பெற்றுள்ளதாகவும், மேலும் நகரத்தில் உள்ள மற்ற வணிகங்களிலும் முதலீடு செய்துள்ளதாகவும் கூறப்படுகிறது. தற்போது அக்ஷய் குமார் நடித்த ‘சூரரைப் போற்று’ படத்தின் ஹிந்தி ரீமேக்கைத் தயாரித்து வரும் அவர், அங்கும் அதிகப் படங்களைத் தயாரிக்கத் திட்டமிட்டுள்ளார். சூர்யாவின் மேற்கூறிய நகர்வுகள் அவரும் அவரது குடும்பத்தினரும் மும்பையில் நல்லபடியாக செட்டிலாகி அங்கிருந்து செயல்படுவார்கள் என்பதை தெளிவாக உணர்த்துவதாக திரையுலக ஆய்வாளர்கள் கருதுகின்றனர்.

‘சூர்யா 42’ தவிர சூர்யாவின் வரவிருக்கும் படங்கள் வெற்றிமாறனின் ‘வாடிவாசல்’ மற்றும் தெலுங்கு மற்றும் இந்தியில் ஒவ்வொரு திட்டமும் வரும் மாதங்களில் அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்படும். சுதா கொங்கரா, டி.ஜே., ஆகியோரின் படங்களிலும் அவர் நடிக்கவுள்ளார். எதிர்காலத்தில் ஞானவேல் மற்றும் லோகேஷ் கனகராஜ்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்