28.3 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023

இணையத்தில் வைரலாகும் வாத்தி படத்தின் மேக்கிங் வீடியோ இதோ !

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

விஜய் டிவி அசத்தப் போவது யாரு புகழ் கோவை...

தொலைக்காட்சி பிரபலமும், நகைச்சுவை நடிகரும், மிமிக்ரி கலைஞருமான கோவை குணா இன்று...

RC15 படப்பிடிப்பு தளத்தில் இருந்து வெளியான லேட்டஸ்ட் புகைப்படம்...

இயக்குனர் ஷங்கர் தற்போது கமல்ஹாசனின் இந்தியன் 2 மற்றும் ராம் சரணின்...

இயக்குனர் கல்யாண் இயக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

குலேபகாவலி மற்றும் ஜாக்பாட் போன்ற நகைச்சுவைப் படங்களுக்கு பெயர் பெற்ற திரைப்படத்...

சூர்யா 42 படத்தின் டைட்டிலை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

சூர்யா சிறுத்தை சிவாவுடன் தற்காலிகமாக சூர்யா 42 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள படத்திற்கு...

கவுண்டவுனை ஆரம்பித்த அஜித் !! ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்த ...

ஜனவரியில் வெளியான துணிவு நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றதில் இருந்து, அஜித் விடுமுறையில்...

தமிழ் முன்னணி நடிகரான தனுஷின் 2023 ஆம் ஆண்டு அவரது முதல் பெரிய வெளியீடாகத் தொடங்கியுள்ளது, இது தெலுங்கில் சர் என்ற தலைப்பில் வெளிவந்த வாத்தி பாக்ஸ் ஆபிஸில் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்றுள்ளது. ப்ளாக்பஸ்டர் தெலுங்கு திரைப்பட தயாரிப்பாளர் தோலி பிரேமா மற்றும் ரங் தே புகழ் வெங்கி அட்லூரி இயக்கிய பீரியட் ஆக்ஷன் டிராமா படம் ரூ. இன்றுவரை உலகம் முழுவதும் 118 கோடிகள் வசூலித்துள்ளது மற்றும் இந்த வார தொடக்கத்தில் Netflix இல் அதன் பிரீமியர் காட்சிக்குப் பிறகும் வலுவான பார்வையாளர்களின் வருகையை தொடர்ந்து கண்டு வருகிறது. தனுஷ் தனது புகழ்பெற்ற வாழ்க்கையில் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பதிவுசெய்துள்ள நிலையில், படப்பிடிப்பின் போது வாத்தி நடிகரை மற்ற நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினருடன் காட்டும் மேக்கிங் வீடியோ இப்போது சன் டிவி யூடியூப் சேனலில் ஒரு சிறப்பு ஆச்சரியமாக அதிகாரப்பூர்வமாக வெளியிடப்பட்டுள்ளது.

வாத்தி மேக்கிங் வீடியோ பார்வையாளர்களுக்கு தயாரிப்பைப் பற்றிய ஒரு பார்வையை அளிக்கிறது மற்றும் இயக்குனர் வெங்கி அட்லூரி, படத்தின் நாயகி சம்யுக்தா மற்றும் சமுத்திரக்கனி, சாய் குமார், தனிக்கெல்ல பரணி, ஆடுகளம் நரேன், மொட்டா போன்ற துணை நடிகர்களுடன் படப்பிடிப்பின் போது தனுஷ் வெடிப்பதைக் காட்டுகிறது. ராஜேந்திரன், ஹரீஷ் பேரடி, ஹைப்பர் ஆதி, ஷா ரா, இளவரசு உள்ளிட்ட பிரபல திரைப்பட தயாரிப்பாளர் பாரதிராஜா, இயக்குனர் திரிவிக்ரம் ஸ்ரீனிவாஸ், தயாரிப்பாளர் தில் ராஜு, நடன இயக்குனர் ஜானி மாஸ்டர் ஆகியோர் அனைவருடனும் ஜாலியாக கலந்துகொண்டனர். வாத்தி மேக்கிங் வீடியோ தயாரிப்பின் நோக்கம் மற்றும் கதை அமைக்கப்பட்டுள்ள முழு நகரத்துடன் குழு வேலை செய்திருக்கும் செட்களையும் விரிவாகப் பார்க்கிறது.

சாய் சௌஜன்யாவின் ஃபார்ச்சூன் ஃபோர் சினிமாஸ் பேனருடன் இணைந்து நாக வம்சியின் சித்தாரா என்டர்டெயின்மென்ட் தயாரித்த வாத்தி, லலித் குமாரின் 7 ஸ்கிரீன் ஸ்டுடியோவால் தமிழ்நாட்டில் வெளியிடப்பட்டது, மேலும் ஜி.வி. பிரகாஷ் குமாரின் இசையமைப்பிலும் இடம்பெற்றது, இவரின் பணி மீண்டும் பெரும் பாராட்டுக்களைப் பெற்றுள்ளது. தனுஷ், பொல்லாதவன், ஆடுகளம், மயக்கம் என்ன, அசுரன், மாறன் போன்றவற்றின் முந்தைய ஒத்துழைப்புகளுக்குப் பிறகு தரவரிசையில் முதலிடம் வகிக்கும் இசையமைப்பாளரின் தொப்பியில் இத்திரைப்படம் மற்றொரு இறகு, மேலும் இந்த ஜோடியின் அடுத்த முயற்சியான கேப்டன் மில்லர் மீதான பெரும் எதிர்பார்ப்பையும் உருவாக்கியுள்ளது.

வாத்தி மேக்கிங் வீடியோவை கீழே பாருங்கள்:

சமீபத்திய கதைகள்