32.2 C
Chennai
Saturday, March 25, 2023

பிரபல தொழில் அதிபரை மகளை மணக்கும் அசோக் செல்வன் மணப்பெண் யார் தெரியுமா..??

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அஜித்துக்கு போன் செய்தாரா ரஜினி ! வைரலாகும் தகவல்

அஜித்குமாரின் தந்தை பி.எஸ்.மணி கடந்த மார்ச் 24ஆம் தேதி சென்னையில் காலமானார்....

பொன்னியின் செல்வன் 2 ட்ரைலர் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

பொன்னியின் செல்வன் 2 இந்த ஆண்டின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்றாகும்,...

‘ரோஜா’ சீரியல் நடிகைக்கு மலேசிய முருகன் கோவிலில் ரகசிய...

சன் டிவியில் ஒளிபரப்பாகும் 'ரோஜா' சீரியலில் நடித்து வரும் பிரபல நடிகை...

ஏகே 62 படத்தை பற்றி லைகாவிடம் அஜித் கூறிய...

நடிகர் அஜீத் குமாரின் தந்தை பி.எஸ்.மணி கடந்த மார்ச் 24-ம் தேதி...

அரசியல் பிரவேசம் எடுக்கும் வாணி போஜன் !

செங்கலம் ஒரு அரசியல் வலைத் தொடராகும், இதில் வாணி போஜன் மற்றும்...

நடிகர் அசோக் செல்வனின் அலுவலகத்திற்குள் நுழையும் போது ஒரு புலியின் ஓவியம் நம்மை வரவேற்கிறது. “ஒரு புலி எப்போதும் ஒரு இரையின் மீது கவனம் செலுத்துகிறது, அது இலக்கைத் தவறவிட்டாலும், அது வேறு எதற்கும் குடியேறாது” என்று நடிகர் கூறுகிறார், இலக்கில் கவனம் செலுத்துவது பற்றிய தனது தத்துவக் கண்ணோட்டத்தைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார். எங்களுடன் ஒரு அரட்டையில், நடிகர் தனது இந்த ஆண்டு பல வெளியீடுகள், பாக்ஸ் ஆபிஸ் வெற்றியின் பற்றாக்குறை, வரவிருக்கும் திட்டங்கள் மற்றும் பலவற்றைப் பற்றித் திறந்தார்.

கடந்த 2013-ம் ஆண்டு வெளியான ‘சூது கவ்வும்’ படத்தில் அறிமுகமானவர் அசோக் செல்வன். அதை தொடர்ந்து பீட்சா 2, தெகிடி, கூட்டத்தில் ஒருத்தன், ஓ மை கடவுளே போன்ற படங்களில் நடித்து, தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி நடிகராக உயர்ந்தார்.மேலும் இவர் நடிப்பில் வெளியான ‘சில சமயங்களில்’ படம் பல்வேறு சர்வதேச விழாவில் கலந்துகொண்டு விருதுகளை குவித்தது. தமிழ் தவிர மலையாளம், தெலுங்கு உள்ளிட்ட மொழிகளிலும் அசோக் செல்வன் நடித்துள்ளார். ‘டைம் என்ன பாஸ்’, ‘நவரஸா’ போன்ற வெப் சிரீஸ்களிலும் நடித்துள்ளார்.

கடந்தாண்டு மட்டும் இவர் நடிப்பில் சில நேரங்களில் சில மனிதர்கள், மன்மத லீலை, வேழம் உட்பட 7 படங்கள் வெளியாகின. தற்போது பா. ரஞ்சித் தயாரிக்கும் ஒரு படம், நெஞ்சமெல்லாம் காதல் ஆகிய 2 படங்களில் நடித்து வருகிறார்.

இந்நிலையில் நடிகர் அசோக் செல்வனுக்கு பெற்றோர்கள் திருமணம் செய்து வைக்க முடிவு செய்துள்ளனர். ஏற்கனவே அவர், பிரபல தயாரிப்பாளரின் மகளும் நடிகையுமான ஒருவரை காதலித்து வந்ததாக கூறப்படுகிறது. அந்த பெண்ணை தான் அசோக் செல்வன் திருமணம் செய்யவுள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. ஆனால் அந்த பெண் குறித்த தகவல் இதுவரை வெளியாகவில்லை.

விரைவில் அதுகுறித்து நடிகர் அசோக் செல்வன் அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிப்பார் என்று கூறப்படுகிறது. இந்த செய்தி வெளியானதில் இருந்து சமூகவலைதளங்களில் அவருக்கு வாழ்த்துக்கள் குவிந்து வருகின்றன. மேலும் நடிகர் அசோக் செல்வன், நடிகர் அஜித்தின் தந்தை வழியில் நெருங்கிய உறவினர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

எனது குருவான கமல்ஹாசனின் வார்த்தைகளைப் பின்பற்றி, நான் எப்போதும் சிறந்து விளங்க முயற்சிப்பேன், மேலும் எனது ஒவ்வொரு திரைப்படத்திலும் நான் சிறப்பாக வருகிறேன் என்று நம்புகிறேன். நான் விரும்பும் பயணம் இது. எனவே, நான் பெரும்பாலும் நேர்மறை மற்றும் ஆக்கபூர்வமான விமர்சனங்களுக்கு பதிலளிக்கிறேன் மற்றும் எதிர்மறையான, வெறுப்பை உமிழும் விமர்சனங்களை புறக்கணிக்கிறேன். தொற்றுநோய் தாக்கிய பிறகு, நம்பிக்கையை அளிக்கும் படங்களில் பணிபுரிய முயற்சி செய்ய நான் ஒரு நனவான முடிவை எடுத்தேன். எனவே, யாரோ ஒருவர் எனது முயற்சிகளை மிகவும் எதிர்மறையான முறையில் நிராகரிக்க முற்பட்டால், நான் பொதுவாக எதிர்மறையான மற்றும் ஆக்கப்பூர்வமற்ற விமர்சனங்களை புறக்கணித்தாலும், நான் ஒரு பதிலை கொடுக்க வேண்டியிருந்தது, ஏனென்றால் நான் செய்ய வேண்டிய பிற வேலைகள் உள்ளன.

சமீபத்திய கதைகள்