Saturday, April 1, 2023

யாருக்கும் தெரியாமல் நடந்து முடிந்த அஜித் நடிகை திடீர் கல்யாணம் ! வைரல் புகைப்படம்

தொடர்புடைய கதைகள்

பெய்ஜிங் சர்வதேச குழந்தைகள் திரைப்பட விழாவிற்கு சிறுவன் சாமுவேல் தேர்வு

அறிமுக இயக்குனர் சாது பர்லிங்டன் இயக்கிய குழந்தைகளுக்கான திரைப்படமான சிறுவன் சாமுவேல்,...

யாருமே எதிர்பாக்காத 4 இளம் இயக்குனர்களை டிக் செய்த அஜித் !அடுத்தடுத்து 2 படம்!

தமிழ் திரையுலகின் பிரபல நடிகரான அஜித்குமார், தனது தந்தை பி சுப்பிரமணியத்தின்...

ஆர்யாவின் ‘காதர்பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம்’ படத்தின் டீசர்

'கொம்பன்' மற்றும் 'விருமண்' போன்ற கிராமிய ஆக்‌ஷன் என்டர்டெயின்னர்களுக்கு பெயர் பெற்ற...

ருத்ரன் படத்தின் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராகவா லாரன்ஸின் ருத்ரன் படத்தின் அடுத்த சிங்கிள் பாடலான உன்னோடு வாழ்த்துக்காக...

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

பிக்பாஸ் புகழ் நடிகை அபிராமி வெங்கடாசலம் சமீபத்தில் தளபதி விஜய் நடிக்கும் ‘லியோ’ படத்தில் நடிக்கிறார் என்ற தகவல் வெளியாகி தலைப்புச் செய்திகளில் இடம்பிடித்தது. காஷ்மீரில் இருந்து படத்தின் இயக்குனர் லோகேஷ் கங்கராஜுடன் ஒரு படத்தையும், செட்டில் இருந்து கௌதம் மேனனுடன் இருக்கும் ஒரு படத்தையும் வெளியிட்டு அவர் அதை அறிவித்தார்.

நடிகை அபிராமி வெங்கடாச்சலம் தமிழ், தெலுங்கு திரையுலகில் வெப் தொடரின் மூலம் நடிகையாக முகமறியப்பட்டார். அதன் பின்னர் விஜய் தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பான பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் போட்டியாளராக கலந்துக்கொண்டு பேமஸ் ஆனார்.

தொடர்ந்து திரைப்பட வாய்ப்புகளும் அவை தேடி வந்தது. இதனிடையே நோட்ட, காற்று வெளியிடை, விக்ரம் வேதா , நேர்கொண்ட பார்வை உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்துள்ளார். நேர்கொண்ட பார்வை படம் தான் அவரது கெரியருக்கு மைல் கல்லாக அமைந்தது.

இந்நிலையில் தற்போது திடீரென மஞ்சள் தாலியுடன் திருமண ஆன பெண் போன்று இருக்கும் போட்டோவை இன்ஸ்டாவில் வெளியிட்டு அனைவரது கவனத்தையும் ஈர்த்துள்ளார். இதனை பார்த்த ரசிகர்கள், என்ன சொல்லாமல் கொள்ளாமல் கல்யாணம் பண்ணிட்டீங்க? அது சரி மாப்பிள்ளை யாரு என கேட்டு வருகிறார்கள். ஆனால் இது ஏதேனும் படப்பிடிப்பிற்காக இருக்கலாம் என சிலர் கூறுகிறார்கள்.

சமூக வலைதளங்களில் ஆக்டிவாக இருப்பவர் அபிராமி. அவர் தனது வாழ்க்கையின் புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார், மேலும் சில படங்கள் சர்ச்சையில் சிக்கியுள்ளன. நன்கு அறியப்பட்ட நடிகை இப்போது ஒரு வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார், அதில் அவர் தனது புதிய பொழுதுபோக்காக, வில்வித்தையை வெளிப்படுத்தினார். கிளிப்பில், அவர் சென்னையில் உள்ள தனது இல்லத்தில் சில அம்புகளை எய்துவதைக் காண முடிந்தது. அந்த வீடியோ தற்போது வைரலாகி வருகிறது.

சமீபத்திய கதைகள்