Friday, March 31, 2023

ரூ.1000 கோடி பட்ஜெட்டில் ஒரு படம் அஜித் விஜய் வைத்து எஸ்.எஸ்.ராஜமவுலி போடும் புதிய கணக்கு !

தொடர்புடைய கதைகள்

ருத்ரன் படத்தின் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராகவா லாரன்ஸின் ருத்ரன் படத்தின் அடுத்த சிங்கிள் பாடலான உன்னோடு வாழ்த்துக்காக...

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

தீரா காதல் படத்திலிருந்து வெளியான முதல் சாங் இதோ !

செவ்வாயன்று தீரா காதல் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் உசுரன்கூடில் என்ற முதல் தனிப்பாடலை...

மார்க் ஆண்டனி படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

விஷால்-ஆதிக் ரவிச்சந்திரன் நடிப்பில் உருவாகி வரும் மார்க் ஆண்டனி படத்தின் இறுதிக்கட்ட...

வெற்றிமாறனின் ‘விடுதலை’ படத்தைப் பார்த்து சூரி மற்றும் விஜய் சேதுபதியைப் பாராட்டிய அல்போன்ஸ்

தமிழில் விஜய் சேதுபதி, சூரி நடித்துள்ள ‘விடுதலை’ திரைப்படம் இன்று வெளியாகியுள்ளது....

எஸ் ராஜமௌலியின் RRR திரைப்படம் 2023 ஆம் ஆண்டு ஆஸ்கார் விருதுகளில் சிறந்த ஒரிஜினல் பாடலுக்கான விருதை வென்ற பிறகு திரைப்படத்தின் நாட்டு நாடு பாடல் வரலாற்றை உருவாக்கியது. இந்த வெற்றியை இந்தியா கொண்டாடி வரும் நிலையில், தற்போது சமூக வலைதளங்களில் வீடியோ ஒன்று வெளியாகி பலருக்கும் ஏமாற்றம் அளித்துள்ளது.

ஜெனெல்லே மோனே மற்றும் கேட் ஹட்சன் சிறந்த ஒரிஜினல் பாடல் பிரிவில் நாட்டு நாட்டு பாடலை வெற்றியாளராக அறிவித்த பிறகு எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி மற்றும் அவரது குழுவினர் எப்படி சத்தமாக ஆரவாரம் செய்தனர் என்பதை வைரல் வீடியோ காட்டுகிறது. ராம் சரண், அவரது மனைவி உபாசனா மற்றும் ஜூனியர் என்டிஆர் அவர்களுடன் இல்லாத போது ராஜமௌலியுடன் அவரது மனைவி மற்றும் இருவர் உடன் இருந்தனர். வெற்றியாளர் அறிவிப்புக்குப் பிறகு, ராஜமௌலியும் அவருடன் இருந்தவர்களும் மேடையை நோக்கிச் செல்வதை வீடியோவில் காணலாம்.


அஜித் விஜய்யை இணைத்து ரூபாய் 500 கோடி பட்ஜெட்டில் ஒரு திரைப்படம் எடுக்க இயக்குனர் எஸ் எஸ் ராஜமவுலி திட்டமிட்டுள்ளதாக கூறப்படுவது பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.தெலுங்கு திரையுலகின் இரண்டு பிரபலங்களான ராம்சரண் தேஜா மற்றும் ஜூனியர் என்டிஆர் ஆகிய இருவரையும் இணைத்து ’ஆர்.ஆர்.ஆர்’ என்ற படத்தை உருவாக்கி ஆயிரம் கோடி ரூபாய் வசூல் செய்த சாதனைக்கு சொந்தக்காரர் எஸ்எஸ் ராஜமவுலி.

RRR

அதேபோல் தமிழில் அஜீத் விஜய்யை இணைக்கும் இயக்குனர் உண்டென்றால் அது ராஜமவுலி அல்லது மணிரத்னம் ஆகிய இருவருக்கு மட்டுமே திறமை உள்ளது என்று கூறப்படுவது உண்டு.

அந்த வகையில் இயக்குனர் எஸ்எஸ் ராஜமவுலி அஜித் விஜய்யை இணைத்து ஒரு உண்மையான பான் – இந்தியா திரைப்படத்தை இயக்க திட்டமிட்டிருப்பதாகவும் மகேஷ்பாபு படத்தை அடுத்து அவர் அந்த படத்தை தான் தொடங்குவார் என்றும் இந்த படம் கண்டிப்பாக உலக அளவில் மிகப்பெரிய வசூல் சாதனை செய்யும் என்றும் கூறப்படுகிறது.


இப்படி ஒரு திரைப்படம் உருவானால் தமிழ் திரை உலகின் பிரமாண்டமான திரைப்படமாக இருக்கும் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. எம்.எம்.கீரவாணி தனது உரையில், “நான் கார்பெண்டர்ஸ் இசையைக் கேட்டு வளர்ந்தேன், இப்போது ஆஸ்கார் விருதுக்கு வந்துள்ளேன். ஆந்திராவில் பிறந்த இசையமைப்பாளர் எம்.எம்.கிரீம் என்று இந்தி இசை ஆர்வலர்களால் அறியப்பட்ட இசையமைப்பாளர் எம்.எம். இந்திய திரைப்படத் தயாரிப்பிற்கான முதல் அகாடமி விருது.

எஸ் எஸ் ராஜமௌலியின் தெலுங்கு கால அதிரடி பிளாக்பஸ்டரில் இருந்து உலகையே ஆட வைத்த 61 வயதான அவர், இசைக்குழுவின் 1970 களின் ஹிட் “டாப் ஆஃப் தி வேர்ல்ட்” பாடலுக்கு தனது ஏற்பு உரையை பாடினார்.”என் மனசுல ஒரே ஒரு ஆசை இருந்தது, ராஜமௌலிக்கும் நம்ம குடும்பத்துக்கும்’… ‘RRR’ ஜெயிக்கணும், ஒவ்வொரு இந்தியனுக்கும் பெருமை, என்னை உலகத்துல உயர்த்திடணும்” என்று கீரவாணி பாடினார். திங்களன்று லாஸ் ஏஞ்சல்ஸின் டால்பி தியேட்டரில் பார்வையாளர்கள் கூடினர்.

சமீபத்திய கதைகள்