32 C
Chennai
Saturday, March 25, 2023

12 வருடம் கழித்து மீண்டும் அஜித்துடன்! AK 62 பட வில்லன் இவரா ? எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

யார் இந்த பெசன்ட் ரவி ? இறுதி வரை...

சூப்பர் ஸ்டார் அஜித் குமாரின் தந்தை பி சுப்பிரமணியம் சென்னையில் வெள்ளிக்கிழமை...

துல்கர் சல்மான் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

துல்கர் சல்மான் தனது 28 வயதில் திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார், பல நட்சத்திர...

‘விடுதலை’ ரிலீஸுக்கு முன்னதாக வெற்றி மாறன் சர்ச்சையில் சிக்கியுள்ளார்...

வெற்றி மாறன் தனது அடுத்த வெளியீடான 'விடுதலை' படத்தின் இறுதிக்கட்ட வேலைகளில்...

தனது அப்பாவை இழந்து தவிக்கும் நிலையில் அஜித்திற்கு லைகா...

அஜித்குமாரின் தந்தை பி.எஸ்.மணி கடந்த மார்ச் 24ஆம் தேதி சென்னையில் காலமானார்....

விஜய் சத்யா நடித்த ரஜினி படத்தின் ட்ரைலர் இதோ...

விஜய் சத்யாவின் ரஜினி படத்தின் டிரைலரை தயாரிப்பாளர்கள் வியாழக்கிழமை வெளியிட்டனர். வெங்கடேஷ்...

இந்த ஆண்டு இறுதியில் ‘AK 62’ முடித்த பிறகு, அஜித் தனது உலக பைக் சுற்றுப்பயணத்தை தொடங்குகிறார், அது “பரஸ்பர மரியாதைக்காக சவாரி” என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. இந்த சுற்றுப்பயணம் அனைத்து கண்டங்கள் மற்றும் உலகின் முக்கிய நகரங்களை உள்ளடக்கும் என்றும், முடிக்க சுமார் 18 மாதங்கள் ஆகும் என்றும் கூறப்படுகிறது.

இந்நிலையில், விமான நிலையத்தில் அஜித்தின் சமீபத்திய புகைப்படம் இணையவாசிகளை அதிர்ச்சியில் ஆழ்த்தியுள்ளது. மாஸ் ஹீரோ, வெளிர் நீல நிற சட்டை மற்றும் ஜீன்ஸ் அணிந்து குளிர்ச்சியான உடையில் அழகாக இருக்கிறார். அவர் தனது ஸ்வாக்கிற்கு இசைவாக வெளிர் முக்கியமாக நரைத்த தாடி மற்றும் மீசையுடன் விளையாடுகிறார். இன்னும் சில வாரங்களில் திரைக்கு வரும் ‘ஏகே 62’ படத்தின் புதிய கெட்அப்பாக இது இருக்கலாம் என ரசிகர்கள் ஏற்கனவே சமூக வலைதளங்களில் ஊகித்து வருகின்றனர்.

தமிழ் சினிமாவில் அசைக்க முடியாத ரசிகர்கள் பட்டாளத்தை வைத்திருக்கும் அஜித். இவர் வருடத்திற்கு ஒரு தரமான படத்தை கொடுத்து அசத்தி வருகிறார். அந்த வகையில் கடைசி இவர் நடித்த துணிவு திரைப்படம் மக்கள் மற்றும் ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்று சொல் ரீதியாக 230 கோடிக்கு மேல அள்ளி புதிய சாதனை படைத்தது.

அதனை தொடர்ந்து நடிகர் அஜித் இன்னொரு வெற்றி படத்தை கொடுக்க ஏ கே 62 படத்தில் நடிக்க இருக்கிறார். இந்த படத்தை முதலில் இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவன் இயக்க உள்ளதாக கூறப்பட்ட நிலையில் அவர் சொன்ன கதை தயாரிப்பு நிறுவனம் லைகா மற்றும் நடிகர் அஜித்துக்கு சுத்தமாக பிடிக்கவில்லை..

எனவே அவரை தூக்கிவிட்டு வெற்றி இயக்குனர் மகிழ் திருமேனிக்கு போட்டு உள்ளதாக பல தகவல்கள் வெளி வருகின்றன ஆனால் இது குறித்து இன்னும் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை வெளிவிடவில்லை. முதலில் இயக்குனர் மகிழ் திருமேனி கதை, திரைக்கதை என அனைத்தையும் ஆரம்பத்திலேயே ரெடி செய்து விட்டு பின்பு அஜித் மற்றும் லைக்கா ப்ரொடக்ஷன் உடன் இணைவர்.

அதன் பின் இதற்கான அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வெளியாகும் என சொல்லப்படுகிறது. இது ஒரு பக்கம் இருக்க மறுபக்கம் நடிகர் அஜித்குமார் அண்மை காலமாக வெளிநாடுகளுக்கு சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டு வருவதை வழக்கமாக வைத்திருக்கிறார். சமிபத்தில் கூட அஜித் வெளிநாடுகளுக்கு சென்று விட்டு மீண்டும் சென்னை திரும்பிய..

நிலையில் ரசிகர்கள் அவருடன் இணைந்து புகைப்படங்களை எடுத்துக் கொண்டனர் அந்தப் புகைப்படம் தற்போது இணையதள பக்கத்தில் வெளியாகி வைரலாகி வருகின்றன. இதை பார்த்த ரசிகர்கள் சிலர் அஜித் கொஞ்சம் உடல் எடையை குறைத்துள்ளது போல் தெரிகிறது என குறிப்பிட்டுள்ளனர்.. இதோ செம்ம ஸ்டைலாக அஜித் இருக்கும் அந்த அழகிய புகைப்படத்தை நீங்களே பாருங்கள்.

‘ஏகே 62’ படத்தை மகிழ் திருமேனி இயக்குகிறார் மற்றும் அனிருத் இசையமைக்க லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரிக்கிறது. காஜல் அகர்வால், ஆர்யா, அருள்நிதி ஆகியோரிடம் முக்கிய கதாபாத்திரங்களுக்காக பேச்சு வார்த்தை நடந்து வருவதாக கூறப்படுகிறது.

இந்நிலையில் இப்படத்தில் வில்லனாக நடிக்க நவ்தீப் ஒப்பந்தம் ஆகியுள்ளதாக சொல்லப்படுகிறது

தமிழில் அறிந்தும் அறியாமலும் படத்தின் வாயிலாக அறிமுகமானவர். இன்று தெலுங்கு சினிமா, வெப் சீரிஸ் என பிஸியாக இருப்பவர். அதுமட்டுமன்றி ஜீவாவின் சீறு படத்திலும் நடித்திருந்தார்.இவர் 2008 இல் ஏகன் படத்தில் அஜித்துடன் இணைந்து நடித்தார். தற்பொழுது அடுத்த இன்னிங்ஸ்க்கு ரெடி ஆகிவிட்டார்.’துணிவு’ மெகா பிளாக்பஸ்டரை வழங்கிய அஜித் குமார், ‘ஏகே 62’ படத்திற்கான ஸ்கிரிப்டை இறுதி செய்வதிலும், தனது குடும்பத்துடன் விடுமுறை எடுப்பதிலும், பைக்கில் தனது உலகச் சுற்றுப்பயணத்தின் இரண்டாம் கட்டத்தைத் திட்டமிடுவதிலும் மும்முரமாக ஈடுபட்டுள்ளார்.

சமீபத்திய கதைகள்