Friday, April 19, 2024 5:48 am

AK62 படத்தின் இயக்குனர் மகிழ்திருமேனிக்கு அடித்த ஜாக்பாட் ! அதிர்ச்சியில் அஜித் ரசிகர்கள்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மெகா பிளாக்பஸ்டர் ‘துனிவு’ படத்தை வழங்கிய அஜித்குமார், ‘ஏகே 62’ படத்திற்கான ஸ்கிரிப்டை இறுதி செய்வதிலும், குடும்பத்துடன் விடுமுறை எடுப்பதிலும், பைக்கில் தனது உலகச் சுற்றுப்பயணத்தின் இரண்டாம் கட்டத்தைத் திட்டமிடுவதிலும் மும்முரமாக ஈடுபட்டுள்ளார்.

இந்நிலையில், விமான நிலையத்தில் அஜித்தின் சமீபத்திய புகைப்படம் இணையவாசிகளை அதிர்ச்சியில் ஆழ்த்தியுள்ளது. மாஸ் ஹீரோ, வெளிர் நீல நிற சட்டை மற்றும் ஜீன்ஸ் அணிந்து குளிர்ச்சியான உடையில் அழகாக இருக்கிறார். அவர் தனது ஸ்வாக்கிற்கு இசைவாக வெளிர் முக்கியமாக நரைத்த தாடி மற்றும் மீசையுடன் விளையாடுகிறார். இன்னும் சில வாரங்களில் திரைக்கு வரும் ‘ஏகே 62’ படத்தின் புதிய கெட்அப்பாக இது இருக்கலாம் என ரசிகர்கள் ஏற்கனவே சமூக வலைதளங்களில் ஊகித்து வருகின்றனர்.

இந்நிலையில் ஏகே 62 திரைப்படத்தில் நடிக்கும் நட்சத்திரங்களின் தேர்வு நடைபெற்று வருவதாக கூறப்பட்டிருக்கும் நிலையில் யாரடி நீ மோகினி உள்ளிட்ட சீரியல்களின் மூலம் ரசிகர்கள் மத்தியில் பிரபலமான சைத்ரா ரெட்டி இந்த படத்தில் இணைந்துள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. எனவே இவருக்கு பலரும் வாழ்த்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

தற்போது சைத்ரா ரெட்டி விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி வரும் முக்கியமான சீரியலான கயல் சீரியலில் ஹீரோயினாக நடித்து வருகிறார் இவருக்கு ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பு கிடைத்த வரும் நிலையில் ரசிகர்களும் எதிர்பார்ப்புடன் காத்து வருகிறார்கள். இவ்வாறு சீரியல் நடிகை சைத்ரா ரெட்டி இணைந்துள்ளது உண்மையா என்பதை பொறுத்திருந்துதான் பார்க்க வேண்டும்.

அஜித்தின் நடிப்பில் இழுபறியாகிக் கொண்டே இருக்கும் திரைப்படம் தான் ஏகே – 62. இந்தப் படத்தினை பற்றி எந்த ஒரு அறிவுப்பும் அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்காத நிலையிலும் படத்தை பற்றிய அப்டேட்கள் வந்து கொண்டே இருக்கின்றன. முதலில் இந்தப் படத்தை விக்னேஷ் சிவன் தான் இயக்கப் போகிறார் என்பதில் இருந்து தொடங்கி,

தொடர்ந்து பல பிரச்சினைகளால் மகிழ் திருமேனி தான் இப்போது ஏகே 62 படத்தை இயக்கப் போகிறார் என்று கூறப்படுகிறது. படத்திற்குண்டான கதைகளையும் மகிழ் தயாராகும் வைத்திருக்கும் நிலையில் ஏகே 62 டேக் ஆஃப் ஆக ஏதோ சில இடையூறுகள் ஏற்பட்டுக் கொண்டே இருக்கின்றன.

மேலும் படத்திற்கான தலைப்பையும் எப்பொழுது அறிவிப்பு வருமோ அதே நேரத்தில் கூடவே தலைப்பையும் சேர்த்து அறிவிக்கப்போவதாக கூறிவருகின்றனர். இந்த நிலையில் படத்தின் முதல் கட்ட செட்யூலை சென்னையில் தான் நடத்த போகிறார்களாம்.

சென்னையில் முடிந்தவுடன் அடுத்தக் கட்ட செட்யூலை வேறொரு இடத்தில் வைப்பதாக கூறுகின்றனர். அதற்கிடைப்பட்ட இடைவெளியில் மகிழ் திருமேனி ஒரு படத்தில் வில்லனாக ஏற்கெனவே நடித்துக் கொண்டிருந்தாராம். இப்பொழுது ஏகே 62 படத்தை இவர் தான் இயக்கப் போகிறார் என்று தெரிந்தவுடன் சீக்கிரம் இந்தப் படத்தில் நடித்துக் கொடுத்துவிட்டு போங்கள் என்று கூறுகிறார்களாம்.

முதல் செட்யூலை முடித்ததும் அந்த படத்தின் கால்ஷீட்டை முடிக்க திட்டமிட்டிருக்கிறாராம். அது என்ன படம் என்றால் பிரபுதேவாவின் நடிப்பில் தயாராகி வரும் ‘ரேக்லா’ திரைப்படத்தில் தான் வில்லனாக நடிக்கிறாராம் மகிழ் திருமேனி.

‘ஏகே 62’ படத்தை மகிழ் திருமேனி இயக்குகிறார் மற்றும் அனிருத் இசையமைக்க லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரிக்கிறது. காஜல் அகர்வால், ஆர்யா, அருள்நிதி ஆகியோரிடம் முக்கிய கதாபாத்திரங்களுக்காக பேச்சு வார்த்தை நடந்து வருவதாக கூறப்படுகிறது.

இந்த ஆண்டு இறுதியில் ‘AK 62’ முடித்த பிறகு, அஜித் தனது உலக பைக் சுற்றுப்பயணத்தை தொடங்குகிறார், அது “பரஸ்பர மரியாதைக்காக சவாரி” என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. இந்த சுற்றுப்பயணம் அனைத்து கண்டங்கள் மற்றும் உலகின் முக்கிய நகரங்களை உள்ளடக்கும் என்றும், முடிக்க சுமார் 18 மாதங்கள் ஆகும் என்றும் கூறப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்