Thursday, March 30, 2023

தமிழ் சினிமாவில் மேலும் ஒரு உயிரிழப்பு! காரணம் இதுவா!அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்..!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அஜீத்துக்காக 10 வருடமாக கதை எழுதி காத்திருக்கும் ...

AK62 மே மாதம் முதல் அதன் வழக்கமான படப்பிடிப்பைத் தொடங்கும். இந்த...

கைது வாரண்ட்டை தள்ளுபடி செய்யக்கோரி செங்கல்பட்டு நீதிமன்றத்தில் யாஷிகா...

யாஷிகா ஆனந்த் இறுதியாக மார்ச் 27 அன்று தனது 2021 விபத்து...

உண்மையிலேயே லாங் பைக் ரைடுகளை மிஸ் பண்ணுகிறேன் கவுதம்...

நடிகர் கௌதம் கார்த்திக் தனது ‘பாத்து தலை’ திரைப்படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார்,...

ஒட்டுமொத்த இந்தியாவையே கலக்கு கலக்குன்னு கலக்கிய திரைப்படத்தில் ...

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் துனிவு படத்தின் மூலம் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற...

சிவகார்த்திகேயன் மாவீரன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

இந்த ஆண்டு திரைக்கு வரவிருக்கும் சுவாரஸ்யமான படங்களில் ஒன்றாக மாறி வரும்...

நடிகரும் தயாரிப்பாளருமான ‘பட்டியல்’ சேகர், இயக்குநர் விஷ்ணுவர்தனின் தந்தை (பில்லா, ஆரம்பம்) மற்றும் நடிகர் கிருஷ்ணா நேற்று காலை காலமானார். பிரபல தயாரிப்பாளரான சேகர் 63 வயதில் நெஞ்சுவலி காரணமாக காலமானதாக கூறப்படுகிறது. விஷால், பரத், யுவன் ஷங்கர் ராஜா, நடிகை காயத்ரி, திவ்ய தர்ஷினி, சுஜா வருணி, ஆரவ் மற்றும் பலர் திரையுலகைச் சேர்ந்த பலர் இறுதி அஞ்சலி செலுத்தினர். சென்னை இல்லத்தில் புறப்பட்டார். சிலர் ட்விட்டரில் தங்கள் இரங்கலைத் தெரிவித்தனர்.

தமிழ் சினிமாவின் பிரபல தயாரிப்பாளர்களில் ஒருவராகவும், நடிகராகவும் திகழ்ந்து வருபவர் சேகர். இவர் 2006 ஆம் ஆண்டு ஆர்யா மற்றும் பரத் நடிப்பில் வெளியான ‘பட்டியல்’ என்ற திரைப்படத்தை தயாரித்ததன் மூலம் தயாரிப்பாளராக அறிமுகமானார். இதனையடுத்தே இவர் பட்டியல் சேகர் என அழைக்கப்பட்டார். அத்தோடு ‘ராஜதந்திரம்’ படத்தில் வில்லனாகவும் நடித்து ரசிகர்களை மிரள வைத்தார்.

மேலும் இவர் நடிகர், தயாரிப்பாளர் என்பதை தாண்டி, தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி இயக்குநரான விஷ்ணுவர்தன் மற்றும் நடிகர் கிருஷ்ணாவின் தந்தை ஆவார். 63 வயதாகும் இவர் , கடந்த சில மாதங்களாகவே உடல்நல குறைவு காரணமாக அவதிப்பட்டு வந்திருந்தார். இதனைத் தொடர்ந்து தனியார் மருத்துவமனை ஒன்றில் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வந்தார்.

இந்நிலையில் நேற்று மாலை சிகிச்சை பலனின்றி இவர் உயிர் இழந்துள்ளார். இவரது இறப்பானது பலரையும் சோகத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது. இவரின் உடல் தற்போது கோடம்பாக்கத்தில் உள்ள அவருடைய வீட்டில், அஞ்சலிக்காக வைக்கப்பட்டுள்ளது. இதனையடுத்து பிரபலங்கள் மற்றும் ரசிகர்கள் தொடர்ந்து தங்களின் அஞ்சலியை செலுத்தி வருகிறார்கள்.

சேகர் தனது மகன் கிருஷ்ணா நடித்த பாட்டியல், அலிபாபா மற்றும் கழுகு ஆகியவற்றைத் தயாரிப்பதற்காக அறியப்பட்டவர், மேலும் திருட்டு த்ரில்லர் ராஜதந்திரத்தில் வில்லனாகவும் அறியப்பட்டார். மூவி க்ரோ உயிர் பிழைத்த குடும்பத்தினருக்கு ஆழ்ந்த இரங்கலைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறது.

சமீபத்திய கதைகள்