Tuesday, February 27, 2024 1:30 pm

மாளவிகா மோகனன் நடித்த ‘கிறிஸ்டி’படத்தின் விமர்சனம்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மாளவிகா மோகனன் மற்றும் மேத்யூ தாமஸ் நடித்துள்ள கிறிஸ்டியின் டிரெய்லர் வெளியிடப்பட்டபோது, ​​அது கலவையான எதிர்வினைகளைப் பெற்றது. ஒரு இளைஞன் தனது ஆசிரியரிடம் விழுவதைப் பற்றி படம் பேசுகிறது. கிறிஸ்டியில், திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் நிஜ வாழ்க்கையில் நடந்த சம்பவங்களைக் காட்சிப்படுத்தத் தொடங்குகிறார். இந்த கதை இயக்குனர் ஆல்வின் ஹென்றியின் சுயசரிதை.

திரைப்படம் ராய் (மேத்யூ தாமஸ்) ஒரு இளைஞனைப் பற்றியது, அவர் தனது ஆசிரியரான கிறிஸ்டியை (மாளவிகா மோகனன்) காதலிக்கிறார். பூவாரில் உள்ள கடற்கரையோர சமூகத்தில், ராயின் வீழ்ச்சியடைந்து வரும் கல்வித்திறன் அவரது குடும்பத்தினரை கிறிஸ்டியைச் சந்திக்கத் தூண்டுகிறது, மேலும் அவரது படிப்பிற்கு உதவுமாறு அவரைக் கோருகிறது. இதற்கிடையில், கிறிஸ்டி சமீபத்தில் தனது தவறான மனைவியிடமிருந்து விவாகரத்து பெற்றதால் தனது தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில் போராடி வருகிறார். அவளுக்கு ஒரு செயலிழப்பு உள்ளது, ராய் அதைக் கண்டதும், அவன் தனது முதல் வகுப்பைத் தவிர்க்கிறான். இறுதியில், ராய் கிறிஸ்டியின் வாழ்க்கையில் நம்பிக்கையின் கலங்கரை விளக்கமாக மாறுகிறார், அவளுக்கு அரவணைப்பையும் தோழமையையும் அளித்தார்.

கிறிஸ்டி ராயின் முன்னோக்கைக் காட்டுகிறார், மேலும் கதையில் கிறிஸ்டியின் பார்வையை நாம் பார்க்க முடியாது. அவர்களின் உறவின் ஒருதலைப்பட்சமான சித்தரிப்பு, இது வெறும் மோகமா அல்லது உண்மையான அன்பா என்று உங்களை ஆச்சரியப்படுத்துகிறது.

திரைப்படம் சில இடங்களில் சிக்கலாக இருந்தது, குறிப்பாக கிறிஸ்டியை ஒரு தனிமையில் விவாகரத்து செய்தவராக சித்தரிக்கப்பட்டது. அவள் வாழ்க்கையில் ஒரு கடினமான பாதையில் செல்லும்போது தன்னைப் பற்றி நன்றாக உணர ராயின் அபிமானத்தைப் பயன்படுத்துகிறாள். பெண்கள் எப்போதும் தங்கள் மகிழ்ச்சிக்காக மற்றொரு நபரைச் சார்ந்து இருக்கிறார்கள் என்ற கருத்தை இது அனைவருக்கும் வழங்குகிறது. கதையில் கிறிஸ்டியின் முன்னோக்கு இருந்தால், அது ஒரு சமநிலையை வழங்கியிருக்கலாம்.

மாளவிகா மோகனன் மற்றும் மேத்யூ தாமஸின் நடிப்பு பாராட்டுக்குரியது. இனிப்பு எதுவும் சில இடங்களில் சுவாரஸ்யமாக இல்லை. மாளவிகா கிறிஸ்டியாக நளினமாக இருந்தார், அதே சமயம் மேத்யூ ஒரு இளைஞனின் பாத்திரத்தில் சிறப்பாக நடித்தார். ஒளிப்பதிவாளர் ஆனந்த் சி சந்திரன் மற்றும் எடிட்டர் மனு ஆண்டனியின் பணி படத்தின் மனநிலைக்கு ஒத்துப்போகிறது.

இரு கதாபாத்திரங்களிலும் இந்த உறவின் தாக்கத்தை படம் ஆராய்கிறது, ராயின் தோழமையில் ஆறுதல் பெறும் தனிமையான விவாகரத்து பெற்றவராக கிறிஸ்டி சித்தரிக்கப்படுகிறார். இப்படம் உண்மைக் கதையை அடிப்படையாகக் கொண்டு உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. படத்தின் கதை எல்லைகளின் முக்கியத்துவத்தையும் வலியுறுத்துகிறது, ஏனெனில் ராய் அவளிடம் தனது காதலை ஒப்புக்கொள்ளும் போது எல்லை மீறிச் செல்கிறார். கிறிஸ்டி இரு தரப்புகளின் சமநிலையான சித்தரிப்பைக் காட்டியிருந்தால் இன்னும் அதிகமாக இருந்திருக்கலாம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்