Saturday, April 1, 2023

ஜிம்பாப்வேக்கு எதிரான முதல் டெஸ்டில் புத்திசாலித்தனமான வெஸ்ட் இண்டீஸ் டிராவில் திருப்தி அடைந்தது

தொடர்புடைய கதைகள்

ஸ்பெயின் மாஸ்டர்ஸ் போட்டியில் பிவி சிந்து இந்த ஆண்டின் முதல் காலிறுதிக்குள் நுழைந்தார்

மாட்ரிட் ஸ்பெயின் மாஸ்டர்ஸ் 2023ல் இந்திய வீராங்கனை பிவி சிந்து வியாழன்...

ஐபிஎல் 2023 தொடக்க விழாவில் தமன்னா பங்கேற்கிறார் !

மார்ச் 31 ஆம் தேதி இந்தியன் பிரீமியர் லீக் 2023 இன்...

ஐபிஎல் 2023க்கான புதிய ஜெர்சியை கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் வெளியிட்டுள்ளது

இரண்டு முறை சாம்பியனான கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் (கேகேஆர்) இந்தியன் பிரீமியர்...

WPL கிரிக்கெட்போட்டியில் MI, DC அணிகள் மோத உள்ளன

ஞாயிற்றுக்கிழமை நடைபெற்ற போட்டியின் தொடக்கப் பதிப்பின் இறுதிப் போட்டியில் மெக் லானிங்கின்...

எம்எஸ்டி தோனி பிராவோவுக்கு விசில் அடிக்க கற்றுக்கொடுக்கும் வீடியோ வைரல் !

இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கின் 16வது சீசன் மார்ச் 31ஆம் தேதி தொடங்குகிறது.முதல்...

புலவாயோவில் உள்ள குயின்ஸ் ஸ்போர்ட்ஸ் கிளப்பில் புதன்கிழமை நடைபெற்ற ஜிம்பாப்வேக்கு எதிரான முதல் டெஸ்டில் சுழற்பந்து வீச்சாளர் குடாகேஷ் மோட்டியின் சிறப்பான ஆட்டத்தால் மேற்கிந்தியத் தீவுகள் டிராவைப் பெற உதவியது. இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகள் கொண்ட தொடர் தற்போது 0-0 என சமநிலையில் உள்ளது.

272 ரன்களை துரத்திய ஜிம்பாப்வே, மோட்டியிடம் 9 ரன்களுக்கு தனுனுர்வா மகோனியை இழந்து 14/1 என்ற நிலையில் இருந்தது. இன்னசென்ட் கயா மற்றும் சாமு சிபாபா இரண்டாவது விக்கெட்டுக்கு 47 ரன்கள் சேர்த்து 50 ரன்களை தாண்டினர். மோட்டி இந்த பார்ட்னர்ஷிப்பை முறியடித்தார், காயாவை 24 ரன்களில் பெற்றார் மற்றும் கேப்டன் பிரைத்வைட் ஒரு கிளீன் கேட்சை எடுத்தார். இந்த நிலையில் ஜிம்பாப்வே 61/2 என்று இருந்தது.

ரோஸ்டன் சேஸ் மற்றும் மோட்டி தொடர்ந்து விண்டீஸ் நடவடிக்கைகளில் ஆதிக்கம் செலுத்த உதவினார்கள், சிபாபா (31) மற்றும் கேப்டன் கிரேக் எர்வின் (18) ஆகியோரின் விக்கெட்டுகளை அடுத்தடுத்த ஓவர்களில் வீழ்த்தினர். ஜிம்பாப்வே 83/4 என்று இருந்தது, மேலும் ஒரு பார்ட்னர்ஷிப் தேவைப்பட்டது.

ஜிம்பாப்வே 100 ரன்களை கடக்க கேரி பேலன்ஸ் மற்றும் தஃபத்ஸ்வா சிகா உதவினர். சேஸ் தனது இரண்டாவது விக்கெட்டைப் பெறத் துடித்தார் மற்றும் வெறும் 18 ரன்களுக்கு பேலன்ஸ் அகற்றினார்.

ஜிம்பாப்வே அணியின் பாதி வீரர்கள் 119 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்தனர். மோட்டி எவன்ஸை ஒன்றும் செய்யாமல் ஆட்டமிழக்க, ஜிம்பாப்வே 120/6 என்று சரிந்தது.

இரு அணிகளும் ஜிம்பாப்வேயுடன் 134/6 என சமநிலையில் இருந்தது. சிகா (24*), மசகட்சா (0*) அவுட்டாகாமல் இருந்தனர். மோட்டி 4/50 எடுத்தார், எவன்ஸ் 2/9 புள்ளிகளுடன் முடிந்தது.

வெஸ்ட் இண்டீஸ் ஐந்தாவது நாள் ஆட்டத்தை 21/0 என்ற நிலையில் தொடங்கியது, கேப்டன் கிரேக் பிரைத்வைட் (11*) மற்றும் டேகனரைன் சந்தர்பால் (10*) ஆகியோர் கிரீஸில் இருந்தனர். பிராட் எவன்ஸ் ஜிம்பாப்வேக்கு அவர்களின் முதல் திருப்புமுனையை அளித்தார், இன்சைட் எட்ஜ் அவரது ஸ்டம்பிற்குள் இறங்கிய பிறகு, 15 ரன்களில் இருந்த சந்தர்பாலை வெளியேற்றினார். இந்த நேரத்தில் WI 32/1 ஆக இருந்தது.

சில ஓவர்களுக்குப் பிறகு, வெலிங்டன் மசகட்சா WI க்கு மற்றொரு அதிர்ச்சியைக் கொடுத்தார், அது கேப்டன் பிரைத்வைட் 25 ரன்களுக்கு எல்பிடபிள்யூ பிடியில் சிக்கினார். விண்டீஸ் அணியின் தொடக்க ஜோடியால் அதன் முதல் இன்னிங்ஸ் வீரத்தை பிரதிபலிக்க முடியவில்லை.

அதைத் தொடர்ந்து, ரேமன் ரைஃபர் (58), ஜெர்மைன் பிளாக்வுட் (57) ஆகியோர் 107 ரன்களில் ஆட்டமிழக்க, விண்டீஸ் தனது பிடியை வலுப்படுத்த உதவியது. எவ்வாறாயினும், மசகட்சா அவர்கள் இருவரையும் வெளியேற்றினார் மற்றும் எவன்ஸ் ரோஸ்டன் சேஸை (14) வெளியேற்றினார்.

கைல் மேயர்ஸ் (17*) மற்றும் ஜோசுவா டா சில்வா (9*) ஆட்டமிழக்காமல் இருந்த நிலையில், WI தனது இரண்டாவது இன்னிங்ஸை 203/5 என டிக்ளேர் செய்தது. 271 ரன்கள் முன்னிலை பெற்றுள்ளது. மசகட்சா 3/71 எடுத்தார், எவன்ஸ் 2/41 புள்ளிகளுடன் முடித்தார்.

முன்னதாக, ஜிம்பாப்வே தனது முதல் இன்னிங்ஸை 379/9 என டிக்ளேர் செய்தது, இதில் பேலன்ஸ் (137), கையா (67), பிராண்டன் மவுடா (56) ஆகியோர் பெரிய ஸ்கோர்கள் எடுத்தனர்.

வேகப்பந்து வீச்சாளர் அல்சாரி ஜோசப் (3/75) விண்டீஸ் அணியின் முன்னணி பந்துவீச்சாளராக இருந்தார். மோட்டி மற்றும் ஜேசன் ஹோல்டர் 2 விக்கெட்டுகளையும், கேமர் ரோச் மற்றும் பிரைத்வைட் ஆகியோர் தலா ஒரு விக்கெட்டையும் கைப்பற்றினர்.

இந்த நிலையில், WI முதல் இன்னிங்சில் 68 ரன்கள் முன்னிலை பெற்றது. மேற்கிந்திய தீவுகள் முதல் இன்னிங்சில் 447/6 என டிக்ளேர் செய்தது.

டாஜெனரைன் சந்தர்பால் (207*) மற்றும் கேப்டன் பிராத்வைட் (182) ஆகியோர் சில அபாரமான ஆட்டமிழந்து 336 ரன்களை ஒரு பெரிய தொடக்க நிலைப்பாட்டைத் தைத்தனர், இது பக்கத்தின் அதிகபட்ச முதல் விக்கெட் ஸ்டாண்டாகும்.

1990ல் இங்கிலாந்துக்கு எதிராக 298 ரன்கள் குவித்த புகழ்பெற்ற கோர்டன் கிரீனிட்ஜ் மற்றும் டெஸ்மண்ட் ஹெய்ன்ஸ் ஆகியோரின் சாதனையை அவர்கள் இருவரும் முறியடித்தனர். சந்தர்பால் தனது இரட்டை சதத்திற்காக ‘மேட்ச் ஆஃப் தி மேட்ச்’ பெற்றார்.

சுருக்கமான மதிப்பெண்கள்:

ஜிம்பாப்வே: 379/9 டிசம்பர் மற்றும் 134/6 (சாமு சிபாபா 31, இன்னசென்ட் கையா 24, குடகேஷ் மோட்டி 4/50) மேற்கிந்தியத் தீவுகளுக்கு எதிராக டிரா: 447/6 டிக்ளேர் மற்றும் 203/5 டி (ரேமன் ரெய்பர் 58 மற்றும் ஜெர்மைன் பிளாக்வுட், 3 பிளாக்வுட் 57 /71).

சமீபத்திய கதைகள்