28.3 C
Chennai
Thursday, March 23, 2023

பாலாஜி வேணுகோபால் இயக்கத்தில் யோகி பாபு நடிக்கும் அடுத்த படம் லக்கி மேன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அபர்ணா பாலமுரளி உடன் ரஜினி உள்ள புகைப்படம் இணையத்தில்...

ரஜினிகாந்த் இந்தியத் திரையுலகின் மிகப்பெரிய பெயர்களில் ஒருவர். மாஸ் ஹீரோ அவரது...

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி இயக்கத்தில் மகேஷ் பாபு நடிக்கும் புதிய படத்தை...

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலியும் மகேஷ் பாபுவும் விரைவில் இணைந்து பணியாற்றவுள்ளனர். 2023-ம் ஆண்டின் இறுதியில்...

வெங்கட் பிரபுவுடன் இணையும் சிவகார்த்திகேயனின் புதிய படத்தை பற்றிய...

சிவகார்த்திகேயன் வெங்கட் பிரபுவுடன் ஒரு நேர்த்தியான ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னரில் இணையவிருப்பதால், சிவகார்த்திகேயனின்...

சலார் படத்தை ஆங்கிலத்திலும் டப் செய்யப்பட படக்குழு முடிவு...

பிரபாஸ் நடித்த சாலார் இந்த ஆண்டின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்றாகும்,...

கேப்டன் மில்லர் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட்...

சமீபத்திய தகவல்களின்படி, கேப்டன் மில்லரின் கிளைமாக்ஸ் படப்பிடிப்பு குற்றாலத்தில் சுமார் 1000...

ஆர்.ஜே.யாக மாறிய நடிகரான பாலாஜி வேணுகோபால், யோகி பாபு கதாநாயகனாக நடிக்கும் லக்கி மேன் படத்தின் மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமாகிறார். ஃபீல் குட் காமெடி படமான இப்படத்தில் ராஜதந்திரம் புகழ் வீராவும், கடைசி விவசாயி புகழ் ரேச்சல் ரெபேக்காவும் நடிக்கின்றனர்.

நாய்கள் ஜாக்கிரதை, காதலில் சொதப்புவது ஏழு மற்றும் கனா போன்ற படங்களுக்கு பெயர் பெற்ற பாலாஜி, இதற்கு முன்பு மெட்ராஸ் மீட்டர் யூடியூப் சேனலுக்காக ஹஸ்பன்ட் மற்றும் தெறி பேபி போன்ற நகைச்சுவை வீடியோக்களை இயக்க முயற்சித்தார். லக்கி மேன் குடும்பத்தில் உள்ள அனைவருக்கும் ஒரு வேடிக்கையான, இதயத்தைத் தூண்டும் படமாக இருக்கும் என்று அவர் பகிர்ந்து கொண்டார். “லக்கி மேன் ஒரு ஆத்மார்த்தமான வீட்டில் உணவைப் போல இருப்பார். வேடிக்கையான அம்சத்தை அப்படியே வைத்துக்கொண்டு படத்தில் பல சமூகத் தொடர்புடைய கருப்பொருள்களைத் தொகுக்க முயற்சித்தேன்.” அதே பெயரில் 1996 இல் பிரதாப் போத்தன்-கார்த்திக் கற்பனை நாடகத்தில் இருந்து முற்றிலும் மாறுபட்ட படம் என்பதை அவர் தெளிவுபடுத்துகிறார். “எங்கள் மனதில் இரண்டு தலைப்புகள் இருந்தன, ஆனால் லக்கி மேன் ஸ்கிரிப்ட் பொருத்தமாக இருந்தது, நாங்கள் மிகவும் ரசித்த படத்தின் தலைப்பை மீண்டும் பயன்படுத்துவது நன்றாக இருக்கும். தலைப்பைத் தவிர, எங்கள் படம் எந்த கருப்பொருளையும் கதைக்களத்தையும் கடன் வாங்கவில்லை. அந்த படத்தில் இருந்து. எனது கதை ஒரு சிறிய கால தரகர் பற்றியது மற்றும் அவரது வாழ்க்கையில் நடந்த சம்பவங்களை யதார்த்தத்துடன் முன்வைக்க முயற்சித்தேன்.”

லக்கி மேன் படத்தின் படப்பிடிப்பு முடிவடைந்து தற்போது போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் நிலையில் உள்ளது. அப்துல் லீ, ஆர்.எஸ்.சிவாஜி, அமித் பார்கவ் மற்றும் சாத்விக் ஆகியோர் இணைந்து நடித்துள்ள இப்படத்திற்கு சீன் ரோல்டன் இசையமைக்க, சந்தீப் கே விஜய் ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார்.

திங்க் ஸ்டுடியோஸ் தயாரித்துள்ள இப்படம் இன்னும் சில மாதங்களில் திரையரங்குகளில் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

சமீபத்தில் பொம்மை நாயகி படத்தில் நடித்த யோகி பாபுவின் அயலான், ஜெயிலர், சலூன் மற்றும் பூமர் அங்கிள் போன்ற படங்கள் பல்வேறு கட்ட தயாரிப்புகளில் உள்ளன.

சமீபத்திய கதைகள்