Wednesday, April 17, 2024 1:03 pm

பாலாஜி வேணுகோபால் இயக்கத்தில் யோகி பாபு நடிக்கும் அடுத்த படம் லக்கி மேன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஆர்.ஜே.யாக மாறிய நடிகரான பாலாஜி வேணுகோபால், யோகி பாபு கதாநாயகனாக நடிக்கும் லக்கி மேன் படத்தின் மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமாகிறார். ஃபீல் குட் காமெடி படமான இப்படத்தில் ராஜதந்திரம் புகழ் வீராவும், கடைசி விவசாயி புகழ் ரேச்சல் ரெபேக்காவும் நடிக்கின்றனர்.

நாய்கள் ஜாக்கிரதை, காதலில் சொதப்புவது ஏழு மற்றும் கனா போன்ற படங்களுக்கு பெயர் பெற்ற பாலாஜி, இதற்கு முன்பு மெட்ராஸ் மீட்டர் யூடியூப் சேனலுக்காக ஹஸ்பன்ட் மற்றும் தெறி பேபி போன்ற நகைச்சுவை வீடியோக்களை இயக்க முயற்சித்தார். லக்கி மேன் குடும்பத்தில் உள்ள அனைவருக்கும் ஒரு வேடிக்கையான, இதயத்தைத் தூண்டும் படமாக இருக்கும் என்று அவர் பகிர்ந்து கொண்டார். “லக்கி மேன் ஒரு ஆத்மார்த்தமான வீட்டில் உணவைப் போல இருப்பார். வேடிக்கையான அம்சத்தை அப்படியே வைத்துக்கொண்டு படத்தில் பல சமூகத் தொடர்புடைய கருப்பொருள்களைத் தொகுக்க முயற்சித்தேன்.” அதே பெயரில் 1996 இல் பிரதாப் போத்தன்-கார்த்திக் கற்பனை நாடகத்தில் இருந்து முற்றிலும் மாறுபட்ட படம் என்பதை அவர் தெளிவுபடுத்துகிறார். “எங்கள் மனதில் இரண்டு தலைப்புகள் இருந்தன, ஆனால் லக்கி மேன் ஸ்கிரிப்ட் பொருத்தமாக இருந்தது, நாங்கள் மிகவும் ரசித்த படத்தின் தலைப்பை மீண்டும் பயன்படுத்துவது நன்றாக இருக்கும். தலைப்பைத் தவிர, எங்கள் படம் எந்த கருப்பொருளையும் கதைக்களத்தையும் கடன் வாங்கவில்லை. அந்த படத்தில் இருந்து. எனது கதை ஒரு சிறிய கால தரகர் பற்றியது மற்றும் அவரது வாழ்க்கையில் நடந்த சம்பவங்களை யதார்த்தத்துடன் முன்வைக்க முயற்சித்தேன்.”

லக்கி மேன் படத்தின் படப்பிடிப்பு முடிவடைந்து தற்போது போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் நிலையில் உள்ளது. அப்துல் லீ, ஆர்.எஸ்.சிவாஜி, அமித் பார்கவ் மற்றும் சாத்விக் ஆகியோர் இணைந்து நடித்துள்ள இப்படத்திற்கு சீன் ரோல்டன் இசையமைக்க, சந்தீப் கே விஜய் ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார்.

திங்க் ஸ்டுடியோஸ் தயாரித்துள்ள இப்படம் இன்னும் சில மாதங்களில் திரையரங்குகளில் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

சமீபத்தில் பொம்மை நாயகி படத்தில் நடித்த யோகி பாபுவின் அயலான், ஜெயிலர், சலூன் மற்றும் பூமர் அங்கிள் போன்ற படங்கள் பல்வேறு கட்ட தயாரிப்புகளில் உள்ளன.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்