Sunday, December 3, 2023 12:35 pm

தளபதி விஜய்யின் லியோ படம் இந்த ஆங்கில படத்தின் தழுவலா !! வைரலாகும் புகைப்படம்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் விஜய் நடிப்பில் உருவாகி வரும் தளபதி 67 படம் குறித்த அறிவிப்புகள் வெளியாகி வருகின்றன. தயாரிப்பாளர்கள் சமீபத்தில் நடிகர்களை அறிவிக்க சமூக ஊடகங்களுக்கு அழைத்துச் சென்ற நிலையில், படத்தின் முதல் ஷெட்யூல் காஷ்மீரில் தொடங்கியது.

நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் அந்த இடத்திற்கு பறந்து செல்லும் வீடியோவை தயாரிப்பாளர்கள் பகிர்ந்துள்ளனர். தளபதி 67 படத்தில் கதாநாயகியாக நடிக்கும் இயக்குனர் மற்றும் நடிகர் த்ரிஷாவுடன் விஜய் விமானத்தில் ஏறுவதைக் காணலாம். அந்த வீடியோவில் விக்ரமில் ஏஜென்ட் டினாவாக நடித்த வசந்தியும் இடம்பெற்றுள்ளார். விக்ரம் மற்றும் கைதியின்.

தளபதி 67 மாஸ்டருக்குப் பிறகு விஜய் இரண்டாவது முறையாக லோகேஷ் உடன் இணைந்து பணியாற்றுகிறார். செவன் ஸ்க்ரீன் ஸ்டுடியோவால் தயாரிக்கப்படும் இந்த தலைப்புக்கான காத்திருப்பு விரைவில் முடிவுக்கு வரும், ஏனெனில் தயாரிப்பாளர்கள் வெள்ளிக்கிழமை மாலை அதை அறிவிப்பார்கள்.

இதனைத் தொடர்ந்து அப்படம் குறித்த ஒவ்வொரு அப்டேட்டுகளும் அதிகாரபூர்வமாக வெளியிடப்பட்ட வண்ணமே இருக்கின்றன. அந்தவகையில் இதில் நீண்டகால இடைவெளியின் பின் விஜய்க்கு ஜோடியாக திரிஷா நடிக்கிறார். இவர்களுடன் இணைந்து மன்சூர் அலிகான், அர்ஜுன், கவுதம் மேனன், மிஷ்கின், மலையாள நடிகர் மேத்யூ, பிரியா ஆனந்த், சாண்டி மாஸ்டர், சஞ்சய் தத் என மிகப்பெரிய நட்சத்திர பட்டாளமே இப்படத்தில் நடிக்க இருக்கின்றது.

லலித் குமார் தயாரிப்பில் உருவாகும் இப்படத்திற்கு அனிருத் இசையமைக்கிறார். இந்நிலையில் தளபதி 67 படத்தின் படப்பிடிப்பு தற்போது காஷ்மீரில் ஆரம்பமாகி நடைபெற்று வருகிறது. இதற்காக விஜய், திரிஷா உள்பட படக்குழுவினர் அனைவரும் காஷ்மீரில் தங்கி முகாமிட்டுள்ளனர். அத்தோடு இரண்டு மாதங்கள் ஷூட்டிங்கை நடத்த திட்டமிட்டுள்ளார் அப்படத்தினுடைய இயக்குநர் லோகேஷ்.

இந்நிலையில் தளபதி 67 படத்தின் டைட்டில் ப்ரமோ வெளியாகி உள்ளது.இதோ அந்த ப்ரமோ…

ப்ரோமோ வெளியான சில நிமிடங்களையே லியோ படம் இந்த ஆங்கில படத்தின் உருவல் தான் என ரசிகர்கள் அதை ட்ரெண்ட் செய்து வருகிறார்கள் இதோ உங்கள் பார்வைக்கு

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்