Thursday, April 18, 2024 10:30 am

அதிரடியாக ஏ கே 62 படத்தை கையில் எடுத்த ரெட் ஜெயண்ட் !! உச்சகட்ட சந்தோஷத்தில் பிரபல இயக்குனர்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜீத் குமாரின் அடுத்த படம் பிப்ரவரியில் தொடங்குவதாக இருந்தது, ஆனால் கடந்த 24 மணி நேரத்தில் திடீரென திட்ட மாற்றம் ஏற்பட்டுள்ளது. விக்னேஷ் சிவன் இயக்கத்தில் அரவிந்த் சாமி மற்றும் சந்தானம் நடிப்பதாக கூறப்பட்ட ஏகே62 தற்போது கிடப்பில் போடப்பட்டுள்ளது.

லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் நிறுவனத்திற்கு இயக்குனர் மகிழ் திருமேனி தான் AK62 ஐ இயக்கவுள்ளார் என்று இந்தியாடுடே.இன் பிரத்தியேகமாக வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன. அதாவது நடிகர்கள் மற்றும் இசை அமைப்பாளர்களும் மாறுவார்கள்.

உதயநிதி நினைத்தால் மட்டுமே தற்போது தமிழ் சினிமாவில் ஒரு படம் வெளியாகும் என்று சில பிரபலங்கள் கூறி வருகிறார்கள். ஏனென்றால் தற்போது வெளியாகும் பெரும்பான்மையான படங்களை உதயநிதியின் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் தான் வெளியிட்டு வருகிறது. இதனால் பல பிரபலங்கள் உதயநிதியை நாடி வருகிறார்கள்.

இந்நிலையில் சமீபத்தில் அஜித் நடிப்பில் வெளியான துணிவு படத்தையும் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் தான் வெளியிட்டது. இதனால் அஜித் மற்றும் உதயநிதி இடையே ஒரு சமூக உறவு இருந்து வருகிறது. இப்போது உதயநிதியின் வலது கையால் இயக்குனருக்கு அஜித் படவாய்ப்பு கிடைத்துள்ளது.

அதாவது சமீபத்தில் ஏகே 62 படத்தில் இருந்து விக்னேஷ் சிவன் விலகப்பட்டதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. ஆகையால் தற்போது இயக்குனர்கள் விஷ்ணுவர்தன் மற்றும் மகிழ்திருமேனி ஆகியோரில் ஒருவர் ஏகே 62 படத்தை இயக்க அதிக வாய்ப்பு இருப்பதாக கூறப்பட்டது.

இப்போது விஷ்ணுவர்தன் இயக்க வாய்ப்பு இல்லை என்றும் மகிழ்திருமேனிக்கு தான் வாய்ப்பு அளிக்கப்பட்டுள்ளதாக நம்பகத் தகுந்த வட்டாரத்திலிருந்து தகவல் வந்துள்ளது. இதற்கு காரணம் உதயநிதியின் ரெட் ஜெயன்ட் மூவிஸின் முக்கிய பொறுப்பாளர் சண்முக மூர்த்தி தான் என கூறப்படுகிறது.

சண்முக மூர்த்தியின் நெருங்கிய நண்பர் தான் மகிழ் திருமேனி. ஆகையால் லைக்காவிடம் மகிழ்திருமேனியை சண்முக மூர்த்தி அறிமுகம் செய்து வைத்துள்ளார். மேலும் இயக்குனர் சொன்ன கதை லைக்கா மற்றும் அஜித்துக்கு பிடித்துள்ளதால் உடனே படம் பண்ணலாம் என்று ஓகே சொல்லி விட்டார்களாம்.

கண்டிப்பாக மகிழ்திருமேனி நல்ல படம் கொடுப்பார் என்பதில் எந்த சந்தேகமும் இல்லை. ஆனால் 50 நாள் கால்ஷீட் என்றால் 100 நாட்களுக்கு மேல் படப்பிடிப்பு நடத்துவார். ஏனென்றால் தனக்கு திருப்திப்படுத்தும் வரை எடுத்த காட்சியை திரும்பத் திரும்ப எடுத்து வருவார். ஆனால் அஜித் படத்தில் இப்படி செய்ய முடியாது. ஆகையால் அஜித்துக்காக தன்னை மாற்றிக் கொள்வாரா என்ற சந்தேகம் எழுந்துள்ளது.

அஜித்குமார் சில நாட்களுக்கு முன் லண்டனுக்கு பறந்தார், ஜனவரி 28 அன்று விக்னேஷிடம் ஏகே 62 நடக்கவில்லை என்று செய்தி வெளியானது. அவர் லைகா புரொடக்‌ஷன் போஸ்டுடன் ஒரு சந்திப்பு நடத்தியதாக கூறப்படுகிறது, இந்த செய்தி கசிந்துள்ளது. இயக்குனர் விக்னேஷ் நிலைமையை தெளிவுபடுத்தவும், தனது படம் கைவிடப்படாமல் இருப்பதை உறுதி செய்யவும் லண்டனுக்கு பறந்ததாக கூறப்படுகிறது. சிவகார்த்திகேயன் நடிப்பில் லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸுடன் அவர் நடித்த முந்தைய படமும் சில காரணங்களால் கைவிடப்பட்டது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்