Wednesday, December 6, 2023 2:08 pm

தீர்ந்தது குழப்பம் இது தான் உண்மையான வசூல் நிலவரம்.! இவர்களே அதிகாரபூர்வமா சொல்லிட்டாங்க.!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜித்தின் ‘துணிவு’ திரைப்படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் தீப்பிடித்து வருகிறது, மேலும் படம் ஜனவரி 11 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் ஸ்ட்ரீமிங் தொடங்கியது. 2023 பொங்கல் வெளியீடு பாக்ஸ் ஆபிஸில் விஜய்யின் ‘வாரிசு ‘ உடன் மோதிய போதிலும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மிகப்பெரிய தொடக்கத்தைப் பெற்றது மற்றும் முன்னணியில் இருந்தது. நாள் 1.

2023 -ஆம் ஆண்டு பொங்கல் முன்னிட்டு அஜித்தின் துணிவு, விஜயின் வாரிசு திரைப்படங்கள் களம் இறங்கின. இரண்டு படமும் வெளிவருவதற்கு முன்பாகவே அடுத்தடுத்த அப்டேட்டுகளை வெளியிட்டு ரசிகர்களை பெருமளவு சந்தோஷப்படுத்தியது. 11 ஆம் தேதி வாரிசு, துணிவு வெளியாகி நல்ல வரவேற்ப்பை பெற்றது.

இதில் அஜித்தின் துணிவு படம் ரசிகர்களையும் தாண்டி குடும்பத்தினரை வெகுவிரைவாக கவர்ந்து சிறப்பாக ஓடிக் கொண்டிருக்கிறது. அதன் காரணமாக வசூலிலும் நல்ல வரவேற்பை கண்டு வருகிறது தமிழகத்தில் இதுவரை 100 கோடிக்கு மேல் வசூல் செய்து முன்னிலை வகிக்கிறது.

அதே போல மற்ற இடங்களிலும் துணிவு கைதான் ஓங்கி இருப்பதாக தகவல்கள் வெளி வருகின்றன. அனைத்து இடங்களிலும் அஜித்தின் துணிவு திரைப்படம் வெற்றிபெற காரணம் படத்தில் ஆக்சன், காமெடி, சமூக கருத்துக்கள் மற்றும் அஜித்தின் மாறுபட்ட நடைபெறும் அனைத்தும் பிளஸ் ஆக இருப்பது தான் என கூறப்பட்டுள்ளது.

இப்படி இருக்கின்ற நிலையில் வெளிநாடுகளில் யார் கை ஓங்கி உள்ளது என்பதை தெரிந்து கொண்ட பலரும் ஆர்வம் காட்டி வந்த நிலையில் தற்போது அதற்கும் பதில் கிடைத்துள்ளது. வெளிநாட்டில் விஜயின் வாரிசு படம் 75 கோடி வரை வசூல் செய்தது ஆனால் இதுவரை அங்கு லாபத்தை எட்டவில்லை என கூறுகின்றனர்.

ஆனால் அஜித்தின் துணிவு படம் வெளிநாடுகளிலும் நல்ல வரவேற்பு பெற்று தற்போது 65 கோடி வசூல் அள்ளி நல்ல லாபத்தை பார்த்த வருகிறது இதற்கு முன்பு வெளியான அஜித்தின் அனைத்து படத்தின் வசூல் சாதனைகளையும் துணிவு திரைப்படம் முறையடித்து முன்னேறி உள்ளது. இதுதான் அஜித்தின் திரை வாழ்க்கையில் பெஸ்ட் வசூல் படம் எனக் கூறி வருகின்றனர்.


இயக்குனர் எச்.வினோத்துடன் மூன்றாவது முறையாக ‘துணிவு’ படத்திற்காக அஜித் கைகோர்த்தார், மேலும் அவர்களின் முந்தைய படங்களை விட அதிரடி நாடகம் மிகவும் சக்திவாய்ந்த ஒன்றாக மாறியுள்ளது. அஜீத் மக்களுக்கு ஆதரவாக நிற்கும் ஒரு கெட்டப் பாத்திரத்தில் நடித்தார், அதே நேரத்தில் மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன், வீரா, மோகன சுந்தரம் மற்றும் அஜய் ஆகியோர் அந்தந்த பாத்திரங்களுக்கு வலு சேர்க்கிறார்கள். இரண்டாவது வாரத்தில் திடமான வரவேற்பைப் பெற்று வருவதால், இந்த ஆக்‌ஷன் டிராமா நீட்டிக்கப்பட உள்ளது, மேலும் இப்படம் அஜித்தின் அதிக வசூல் செய்த படமாகவும் மாறும் என்று எதிர்பார்க்கலாம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்