28.3 C
Chennai
Thursday, March 23, 2023

அரபு நாட்டை உலுக்கிய அஜித்தின் துணிவு !! துணிவை நெருங்க கூட முடியாத நிலையில் வாரிசு

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அபர்ணா பாலமுரளி உடன் ரஜினி உள்ள புகைப்படம் இணையத்தில்...

ரஜினிகாந்த் இந்தியத் திரையுலகின் மிகப்பெரிய பெயர்களில் ஒருவர். மாஸ் ஹீரோ அவரது...

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி இயக்கத்தில் மகேஷ் பாபு நடிக்கும் புதிய படத்தை...

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலியும் மகேஷ் பாபுவும் விரைவில் இணைந்து பணியாற்றவுள்ளனர். 2023-ம் ஆண்டின் இறுதியில்...

வெங்கட் பிரபுவுடன் இணையும் சிவகார்த்திகேயனின் புதிய படத்தை பற்றிய...

சிவகார்த்திகேயன் வெங்கட் பிரபுவுடன் ஒரு நேர்த்தியான ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னரில் இணையவிருப்பதால், சிவகார்த்திகேயனின்...

சலார் படத்தை ஆங்கிலத்திலும் டப் செய்யப்பட படக்குழு முடிவு...

பிரபாஸ் நடித்த சாலார் இந்த ஆண்டின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்றாகும்,...

கேப்டன் மில்லர் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட்...

சமீபத்திய தகவல்களின்படி, கேப்டன் மில்லரின் கிளைமாக்ஸ் படப்பிடிப்பு குற்றாலத்தில் சுமார் 1000...

அஜித் கெட்டப்பாக நடித்த துணிவு’ ஜனவரி 11 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது, மேலும் படம் அதன் முதல் நாளிலேயே பாக்ஸ் ஆபிஸில் உச்சத்தை எட்டியது. ஆக்‌ஷன் நாடகம் ரசிகர்கள் மற்றும் பார்வையாளர்களிடமிருந்து திடமான வரவேற்பைப் பெற்று வருகிறது. அறிக்கைகளின்படி, ஏழாம் நாள் முடிவில் ‘துனிவு’ பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூல் உலகளவில் ரூ.160 கோடியாக உள்ளது, அதே நேரத்தில் படம் தமிழ்நாட்டில் ரூ.80 கோடிகளை ஈட்டியதாக கூறப்படுகிறது. அஜித்தின் படம் வெளிநாடுகளிலும் நல்ல வசூல் செய்து வருகிறது, மேலும் தொடக்க வார இறுதியில் நடிகரின் ஆல் டைம் பெஸ்ட் கலெக்ஷனாக இது அமைந்தது.

அதிலும் துணிவு படத்தின் மொத்த வசூலில் இருந்து 30 சதவீதம் வாரிசு பின்தங்கி இருக்கும் அவலம் ஏற்பட்டுள்ளது. துணிவு படம் முதல் நாளில் 24.59 கோடியை தமிழகத்தில் மட்டும் வசூல் செய்த நிலையில், படத்திற்கு தொடர்ந்து பாசிட்டிவ் விமர்சனங்கள் குவிந்ததால் திரையரங்குகளில் ரசிகர் கூட்டம் அலைமோதியது.

இதைத்தொடர்ந்து மூன்றே நாட்களில் 100 கோடியை கடந்த துணிவு ஒரே வாரத்தில் 111.83 கோடியை பாக்ஸ் ஆபிஸில் குவித்திருக்கிறது. அதுமட்டுமின்றி யாரும் எதிர்பாராத அளவிற்கு நேற்றைய தினத்தில் தமிழகத்தில் மட்டும் 100 கோடியும், உலக அளவில் 200 கோடியையும் வசூலித்தது. இதனால் துணிவு படத்திற்கு போட்டியாக ரிலீஸ் செய்யப்பட்ட விஜய்யின் வாரிசு படம் ஒரு வாரத்தில் வெறும் 70.34 கோடியை வசூலித்திருக்கிறது.

தமிழகத்தில் மட்டுமல்ல வெளிநாடுகளிலும் துணிவு படத்திற்கு தான் நல்ல வரவேற்பு கிடைத்துக் கொண்டிருக்கிறது. முதலில் துணிவு படத்தின் வசூல் டல் அடிப்பது போல் சமூக வலைதளங்களில் செய்திகள் பரவினாலும் கடைசியில் அஜித்தின் துணிவு தான் அதிக வசூலை ஈட்டியுள்ளது.

எனவே எட்டு வருடங்களுக்குப் பிறகு திரையில் மோதிக்கொள்ளும் தல தளபதி இருவரில் யார் நம்பர் ஒன் என பல நாட்களாக இணையத்தில் ஹாட் டாபிக்காக பேசப்பட்டு கொண்டிருக்கும் நிலையில், இந்த வசூல் விவரத்தை வைத்தே அஜித்தான் நம்பர் ஒன் என தல ரசிகர்கள் கெத்து காட்டுகின்றனர்.தற்போது என்னவென்றால் விஜய்யின் வாரிசு திரைப்படம் அமெரிக்காவில் கடும் நஷ்டத்தை சந்தித்து வருவதாக கூறப்படுகிறது. அங்கு 1.6 மில்லியன் வரை வசூலித்தால் தான் லாபமாம், ஆனால் இதுவரை 1.1 மில்லியன் தான் வசூலித்துள்ளதாம்.வரும் நாட்களில் சாதாரண வசூல் கூட வராத என்கின்றனர். அதேபோல் Gulf போன்ற இடங்களிலும் துணிவை விட குறைந்த வசூலை தான் வாரிசு பெற்றுள்ளதாம்.

எச் வினோத் இயக்கத்தில், அஜித் மற்றும் மஞ்சு வாரியர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கும் ‘துனிவு’ மற்றும் வங்கி மோசடிகள் குறித்து ரசிகர்களுக்கு செய்தி அனுப்பும் பணியை மேற்கொள்கின்றனர். ஜான் கோக்கன், சமுத்திரக்கனி, மோகன சுந்தரம், வீரா மற்றும் தர்ஷன் ஆகியோர் அந்தந்த பாத்திரங்களால் ஈர்க்கப்பட்டனர், அதே நேரத்தில் இசையமைப்பாளர் ஜிப்ரான் பின்னணி இசையுடன் ரசிகர்களை உற்சாகப்படுத்த படத்திற்கு தனது சிறந்ததை வழங்கினார். ‘துனிவு’ இரண்டாவது வார இறுதியில் அதன் பெரும்பாலான திரைகளை நடத்தியுள்ளது, மேலும் படம் அதன் வசூலில் சில பெரிய எண்ணிக்கையைச் சேர்க்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

சமீபத்திய கதைகள்