Thursday, March 30, 2023

இந்தியாவில் நம்பர் 1 சாதனை படைத்த அஜித்தின் துணிவு !! வெறியாட்டம் ஆடிய தல ரசிகர்கள்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அஜீத்துக்காக 10 வருடமாக கதை எழுதி காத்திருக்கும் ...

AK62 மே மாதம் முதல் அதன் வழக்கமான படப்பிடிப்பைத் தொடங்கும். இந்த...

கைது வாரண்ட்டை தள்ளுபடி செய்யக்கோரி செங்கல்பட்டு நீதிமன்றத்தில் யாஷிகா...

யாஷிகா ஆனந்த் இறுதியாக மார்ச் 27 அன்று தனது 2021 விபத்து...

உண்மையிலேயே லாங் பைக் ரைடுகளை மிஸ் பண்ணுகிறேன் கவுதம்...

நடிகர் கௌதம் கார்த்திக் தனது ‘பாத்து தலை’ திரைப்படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார்,...

ஒட்டுமொத்த இந்தியாவையே கலக்கு கலக்குன்னு கலக்கிய திரைப்படத்தில் ...

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் துனிவு படத்தின் மூலம் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற...

சிவகார்த்திகேயன் மாவீரன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

இந்த ஆண்டு திரைக்கு வரவிருக்கும் சுவாரஸ்யமான படங்களில் ஒன்றாக மாறி வரும்...

அஜீத் நடித்த ‘துணிவு’ படம் பொங்கலுக்கு ரிலீஸ் ஆக லாக் செய்யப்பட்டு லோட் செய்யப்பட்டு, பாக்ஸ் ஆபிஸில் விஜய்யின் ‘வரிசு’ படத்துடன் மோதவுள்ளது. ‘துணிவு’ திரைப்படம் சமீபத்தில் தணிக்கைக் குழுவிடமிருந்து யு/ஏ பெற்றுள்ளது, மேலும் தயாரிப்பாளர்கள் அஜீத் இடம்பெறும் அசத்தலான போஸ்டருடன் அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவித்தனர். ‘துணிவு’ தணிக்கையின் போது 13 மாற்றங்களைச் சந்தித்தது, கிட்டத்தட்ட 13 கெட்ட வார்த்தைகள் வெட்டப்பட்டுள்ளன. மேலும் இயக்குனர் எச்.வினோத் வட இந்தியர்களை வடக்கன்கள் என ட்ரோல் செய்யும் டயலாக் ஒன்று தணிக்கையில் மாற்றியமைக்கப்பட்டுள்ளது. ‘துணிவு’ தயாரிப்பாளரும் வட இந்தியாவைச் சேர்ந்த பிரபல திரைப்பட தயாரிப்பாளர் என்பது ஆச்சரியமான உண்மை, தயாரிப்பாளர் தனது யோசனைப்படி படத்தை இயக்க இயக்குநருக்கு சுதந்திரம் கொடுத்தது போல் தெரிகிறது.

இந்த படத்தின் சேட்டிலைட் டிவி ஒளிபரப்பு உரிமத்தை கலைஞர் தொலைக்காட்சி சேனல் கைப்பற்றியுள்ளது. மேலும் ஓடிடி ஒளிபரப்பு உரிமத்தை பிரபல நெட்பிளிக்ஸ் நிறுவனம் கைப்பற்றியுள்ளது.

துணிவு படம், இந்திய அரசின் சென்சார் போர்டு மூலம் சென்சார் செய்யப்பட்டுள்ளது. துணிவு படத்திற்கு சென்சார் போர்டு யு/ஏ சான்றிதழ் வழங்கியுள்ளது. மேலும் இந்த படம் 2 மணி நேரம் 25 நிமிடங்கள் 48 வினாடிகள் ஓடும் என்றும் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

எனவே துணிவு படம் வங்கி கொள்ளையை மையப்படுத்திய கதையம்சத்தில் உருவாகி இருப்பதாக எதிர்பார்ப்பு எழுந்துள்ளது. அஜித்துடன் மலையாள நடிகை மஞ்சுவாரியரும் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார். வினோத் படத்தை இயக்கியுள்ளார்.

இந்த நிலையில் துணிவு படத்தை தணிக்கை குழுவினர் பார்த்து சர்ச்சை காட்சிகளுக்கு ஆட்சேபம் தெரிவித்து அவற்றை நீக்கி உள்ளனர். குறிப்பாக படத்தில் இடம்பெற்றுள்ள ஆபாச வசனங்கள் அனைத்தும் நீக்கப்பட்டு உள்ளன. பல இடங்களில் சர்ச்சை வசனங்கள் கேட்காத அளவுக்கு ‘பீப்’ செய்து உள்ளனர்.

மொத்தம் 17 இடங்களில் பீப் செய்யப்பட்டு இருப்பதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது. காசேதான் கடவுளடா பாடலில் இடம்பெற்றுள்ள ஒரு வார்த்தையையும் நீக்கி உள்ளனர். சர்ச்சை வசனங்களை நீக்கியும், பீப் போட்டும் முடித்த பிறகு துணிவு படத்துக்கு தணிக்கை குழுவினர் ‘யூஏ’ சான்றிதழ் அளித்துள்ளனர்.

மேலும் துணிவு படம் 2 மணிநேரம் 25 நிமிடங்கள் 48 நொடிகள் ஓடக்கூடிய வகையில் இருக்கும் என்றும் தெரிவிக்கப்பட்டு உள்ளது. மிகுந்த எதிர்பார்ப்பிற்கு மத்தியில் வெளியாக உள்ள துணிவு படத்திற்காக அஜித் ரசிகர்கள் ஆவலுடன் காத்திருக்கின்றனர்.

சில தினங்களுக்கு முன் வெளியான துணிவு படத்தின் டிரெய்லரும் பல சாதனைகளை படைத்து வருகிறது. இதுவரை 45 மில்லியன் பார்வையாளர்களை கடந்து வைரலாகி வருகிறது. விரைவில் 50 மில்லியன் பார்வையாளர்களை தொடும் என்றும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.


இந்நிலையில் துணிவு படத்தின் டிரெய்லர் 44 மில்லியன் பார்வையாளர்களை கடந்த பின்னர் எடிட்டர் விஜய் வேலுக்குட்டி தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் துணிவு படத்தின் எடிட்டிங் டைம்லைனை பகிர்ந்துள்ளார். பிரிமியர் ப்ரோ மென்பொருள் மூலம் துணிவு படத்தின் டிரெய்லர் எடிட் செய்யப்பட்டுள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

‘துணிவு’ வங்கிக் கொள்ளையை மையமாக வைத்து எடுக்கப்பட்ட படம், 2 மணி நேரம் 25 நிமிடங்கள் ஓடும் படம். அஜீத் ஒரு கெட்டப் பாத்திரத்தில் நடிக்கிறார், அதே நேரத்தில் மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன், ஜி.எம்.சுந்தர் மற்றும் அஜய் உள்ளிட்ட பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார், நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார்.
‘துணிவு’ தணிக்கை செய்யப்பட்டுவிட்டாலும், படத்தின் ரிலீஸ் தேதியை இன்னும் தயாரிப்பாளர்கள் அறிவிக்கவில்லை, மேலும் சமீபத்திய பேச்சில் விஜய்யின் ‘வரிசு’க்கு ஒரு நாள் முன்னதாக ‘துனிவு’ வரும் என்று தெரிகிறது. இருப்பினும், விஜய் மற்றும் அஜித்தின் படங்களுக்கு இடையே இது மிகப்பெரிய பாக்ஸ் ஆபிஸ் போராக இருக்கும், மேலும் இரு படத் தயாரிப்பாளர்களும் தங்களின் வெளியீட்டு தேதியை அறிவிக்கும் வரை காத்திருப்போம்.

சமீபத்திய கதைகள்