Wednesday, June 19, 2024 9:41 am

மீண்டும் கிங் ஆஃப் ஒபனிங்💥 நிரூபித்த அஜித் 😎 !! யூடியூபில் புதிய சாதனைபடைத்த துணிவு !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜித்குமார் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள ‘துணிவு’ திரைப்படம் வரும் பொங்கலுக்கு பிரமாண்டமாக திரையரங்குகளில் வெளியிட தயாராகி வருகிறது, மேலும் தயாரிப்பாளர்கள் படத்தை புதிய வழிகளில் விளம்பரப்படுத்தி வருகின்றனர். இன்று (டிசம்பர் 31) தயாரிப்பாளர்களால் ‘துனிவு நாள்’ என்று அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் அறிவிக்கப்பட்டதைப் போலவே படம் சமூக வலைதளங்களில் புயலடித்து வருகிறது. தற்போது, ‘துனிவு’ டிரெய்லர் மலேசியாவில் ஹாலோகிராம் வெளியீட்டு மூலம் உலக சாதனை படைத்துள்ளது. அஜீத் நடிக்கும் படத்தின் டிரெய்லருக்கு ரசிகர்கள் தங்கள் கொண்டாட்டங்களுடன் தயாராக உள்ளனர், அதே நேரத்தில் தங்களுக்கு பிடித்த நட்சத்திரத்தை வரவேற்பதில் ரசிகர்களிடையே போட்டி ஏற்பட்டுள்ளது. இதற்கிடையில், படத்தின் மலேசிய விநியோகஸ்தர் டிரெய்லர் வெளியீட்டிற்கு சில சிறப்பு ஏற்பாடுகளை செய்துள்ளார், மேலும் ‘துனிவு’ டிரெய்லர் ஹாலோகிராம் மூலம் உலகின் முதல் டிரெய்லர் காட்சியாக இருக்கும்.

டீசர் ஏழு மணிக்கு வெளியான நிலையில் தற்போது நான்கு மணி நேரத்தில் 10மில்லயன் பார்வையாளர்கள் துணிவு ட்ரைலரை பார்த்திருக்கிறார்கள். மேலும் கிட்டதட்ட 1 மில்லியன் இதுவரை ட்ரெய்லருக்கு லைக் செய்து இருக்கிறார்கள்.

இது முந்தைய அஜித் படத்தை விட அதிகம் என கூறப்படுகிறது. அஜித் எப்போதுமே வில்லனாக நடித்தால் அதற்கு என தனி ரசிகர்கள் கூட்டம் இருக்கும். மங்காத்தா, வேதாளம் போன்ற படங்களில் அஜித் நெகட்டிவ் கேரக்டர்களை காண்பித்து இருப்பார்.

அதே போன்று ஒரு நெகட்டிவ் கேரக்டரை துணிவு திரைப்படத்தில் அஜித் செய்திருக்கிறார்.மேலும் இந்த ட்ரெய்லரில் ஒரு விஷயம் கவனிக்கத்தக்கும் வகையில் அமைந்திருக்கிறது. நேற்று துணிவு படத்தில் நடித்த கேரக்டர்களின் பெயர் குறித்து படக்குழு வெளியிட்டது. ஆனால் அஜித்குமாரின் கேரக்டர் மட்டும் கேள்விக்குறியுடன் முடித்து இருந்தது. இதேபோன்று இன்று வெளியான டிரைலரில் கூட அஜித் கேரக்டர் பெயர் எங்கேயும் குறிப்பிடப்படவில்லை. இதனால் துணிவு திரைப்படத்தில் அஜித்துக்கு கேரக்டர் பெயரை இல்லாமல் புதிய யுத்தியை இயக்குனர் வினோத் கடைப்பிடித்து இருப்பதாக தெரிகிறது.

அப்படி நடக்கும் பட்சத்தில் தமிழ் சினிமாவில் முதல் முறையாக முன்னணி நடிகர் ஒருவர் கேரக்டர் பெயர் இல்லாமலே நடித்து இருக்கிறார் என்று பெருமை துணிவுக்கு சேரும். விஜய், அஜித் போன்ற சூப்பர் ஸ்டாரின் படங்களை பொறுத்தவரை அவர்களது ரசிகர்களை திருப்திப்படுத்தினாலே படம் போட்ட காசை எடுத்து விடும். அந்த வகையில் துணிவை அஜித் ரசிகர்கள் எந்த விதத்திலும் விட்டுத்தர மாட்டார்கள்.

‘துணிவு’ திரையரங்கு உரிமை பெரும் விலைக்கு விற்கப்பட்டுள்ளது, எச்.வினோத் இயக்கியுள்ள இப்படம் அஜித்தின் மிகப்பெரிய வெளியீடாக அமையும் என்பது உறுதி. வங்கிக் கொள்ளையை மையமாகக் கொண்ட இப்படத்தில் அஜித் எதிர்மறையான கேரக்டரில் நடிக்கிறார், இதற்கு ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்