Saturday, April 1, 2023

கவுண்டவுனை ஆரம்பித்த அஜித் !! துணிவு படத்தின் முக்கிய அப்டேட் வெளியிட்ட படக்குழு !!

தொடர்புடைய கதைகள்

பெய்ஜிங் சர்வதேச குழந்தைகள் திரைப்பட விழாவிற்கு சிறுவன் சாமுவேல் தேர்வு

அறிமுக இயக்குனர் சாது பர்லிங்டன் இயக்கிய குழந்தைகளுக்கான திரைப்படமான சிறுவன் சாமுவேல்,...

யாருமே எதிர்பாக்காத 4 இளம் இயக்குனர்களை டிக் செய்த அஜித் !அடுத்தடுத்து 2 படம்!

தமிழ் திரையுலகின் பிரபல நடிகரான அஜித்குமார், தனது தந்தை பி சுப்பிரமணியத்தின்...

ஆர்யாவின் ‘காதர்பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம்’ படத்தின் டீசர்

'கொம்பன்' மற்றும் 'விருமண்' போன்ற கிராமிய ஆக்‌ஷன் என்டர்டெயின்னர்களுக்கு பெயர் பெற்ற...

ருத்ரன் படத்தின் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராகவா லாரன்ஸின் ருத்ரன் படத்தின் அடுத்த சிங்கிள் பாடலான உன்னோடு வாழ்த்துக்காக...

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

எச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித் அடுத்ததாக ‘துணிவு’ படத்தை வெளியிடவுள்ளார், மேலும் படம் அடுத்த ஆண்டு பொங்கலுக்கு வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. படத்தின் ரிலீஸுக்கு முன்னதாகவே படத்தின் பிரமாண்டமான விளம்பரங்களை செய்ய தயாரிப்பாளர்கள் திட்டமிட்டுள்ளனர். தற்போது, அஜித்தின் ‘துனிவு’ ட்ரெய்லர் புர்ஜ் கலிஃபா மற்றும் நியூயார்க் டைம்ஸ் சதுக்கத்தில் திரையிடப்படும் என சமீபத்திய தகவல் தெரிவிக்கிறது. தயாரிப்பாளர்கள் துபாயில் ஸ்கை டைவிங் விளம்பரங்களைத் தேர்ந்தெடுத்து டிசம்பர் 31 ஐ ‘துனிவு’ நாளாக அறிவித்ததால் ‘துனிவு’ விண்ணில் உயர்ந்து வருகிறது.


வினோத்-அஜித் கூட்டணியில் நேர்கொண்ட பார்வை, வலிமை உள்ளிட்ட திரைப்படங்களைத் தொடர்ந்து தற்போது துணிவு திரைப்படம் உருவாகி வருகின்றது.இத்திரைப்படத்தை போனி கபூர் தயாரிக்கின்றார். மேலும் மஞ்சு வாரியார், சமுத்திரக்கனி உள்ளிட்டோர் நடிக்க ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார். இத்திரைப்படம் 2023 பொங்கலுக்கு ரிலீஸ் ஆகின்றது. இத்திரைப்படத்தை ரெட் ஜெயண்ட் சார்பாக தமிழகத்தில் உதயநிதி வெளியிட உள்ளார். தமிழக வெளியீடு உரிமையை உதயநிதி பெற்றுள்ள நிலையில் வெளிநாடுகளில் வெளியிடும் உரிமையை லைக்கா நிறுவனம் பெற்று இருக்கின்றது.

ஏற்கனவே இத்திரைப்படத்திலிருந்து வெளியான சில்லா சில்லா பாடல் ரசிகர்களிடையே நல்ல வரவேற்பு பெற்றது. இதன்பின் இரண்டாவதாக வெளியான காசேதான் கடவுளடா பாடலுக்கு சுமாரான வரவேற்பே கிடைத்தது. இதைத்தொடர்ந்து மூன்றாவது பாடலான கேங்ஸ்டா பாடல் வெளியானது. சீண்டுனா சிரிப்பவன், சுய வழி நடப்பவன் என்ற வரிகள் ரசிகர்களை பெரிதும் கவர்ந்திருக்கின்றது. இந்த நிலையில் போனி கபூர் தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் துணிவு திரைப்படத்தின் போஸ்டரை பகிர்ந்து அமைதியாக இருங்கள், இது பெரியதாக இருக்கும்.. காத்திருங்கள் என பதிவிட்டு இருக்கின்றார். இதனால் துணிவு திரைப்படத்தின் அப்டேட்டிற்காக ரசிகர்கள் ஆவலுடன் காத்துக் கொண்டிருக்கின்றார்கள்.

இந்நிலையில் துணிவு படத்தின் நடித்துள்ள பிரபலங்களை பற்றிய அப்டேட் வந்துள்ளது பட்டிமன்ற பேச்சாளர் மோகனசுந்தரம்ல இருந்து ஆரம்பிச்சு இருக்காங்க. கேரக்டர் இன்ட்ரோ இவருக்கு பர்ஸ்ட் படம் இதோ உங்கள் பார்வைக்கு

துணிவுபடத்தில் பிரேம் நடித்துள்ளர் இதோ உங்கள் பார்வைக்கு

இயக்குனர் எச்.வினோத்துடன் அஜித்தின் மூன்றாவது தொடர்ச்சியான திரைப்படமான ‘துனிவு’, மேலும் ஸ்டைலான நடிகர் ஹீஸ்ட் த்ரில்லரில் இரட்டை நிழல்கள் கொண்ட கதாபாத்திரத்தில் காணப்படுவார். மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, வீரா, ஜான் கொக்கன், சிபி சந்திரன், அஜய் உள்ளிட்ட பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்க, ஜிப்ரான் முதல் முறையாக அஜித்துக்கு இசையமைக்கிறார்.

  • சமீபத்திய கதைகள்