Saturday, March 2, 2024 4:30 am

அவதார் 2 படத்தின் திரைவிமர்சனம் இதோ !!!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஒரு தசாப்தத்திற்கும் மேலாக பல்வேறு கட்ட வளர்ச்சியில் செலவழித்த பிறகு, அவதார்: தி வே ஆஃப் வாட்டர் ஒரு மூலையில் உள்ளது, மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட தொடர்ச்சி டிசம்பர் 16 அன்று உலகம் முழுவதும் திரையரங்குகளில் வர உள்ளது.

ஜேம்ஸ் கேமரூனின் பாக்ஸ் ஆபிஸ் ஸ்மாஷ் ஹிட்டைப் பின்தொடர்வது 2022 ஆம் ஆண்டின் இறுதி சில புதிய திரைப்படங்களில் ஒன்றாக இருக்கலாம், ஆயினும்கூட, இந்த ஆண்டின் மிகப்பெரிய மோஷன் பிக்சர் நிகழ்வுகளில் ஒன்றாக இது முதன்மையானது (எங்கள் ஸ்பாய்லர் இல்லாத அவதாரைப் படிக்கவும்: தி வே ஆஃப் ஏன் என்பதை அறிய நீர் ஆய்வு).

அப்படியானால், அவதார் 2 திரையரங்குகளில் நீந்துவதற்கு முன், அதன் டிரெய்லர்கள், நடிகர்கள் மற்றும் கதைக்களம் மற்றும் உரிமையாளரின் வரலாறு மற்றும் சாத்தியமான எதிர்காலம் பற்றிய தகவல் உட்பட, அவதார் 2 பற்றி தெரிந்துகொள்ள வேண்டிய அனைத்தையும் தொகுத்துள்ளோம். இயற்கையாகவே, 2009 இன் அவதாரின் முக்கிய ஸ்பாய்லர்கள் பின்தொடர்கின்றன, எனவே எச்சரிக்கையுடன் தொடரவும்.

மனிதன் Vs ஏலியன் கான்செப்ட்டில் மனிதன் செய்யும் அதிகார அத்துமீறல்களை பட்டியலிட்டு, ஏலியன்களுக்கான தேவதூதனாக ஜேக் சல்லி எப்படி உருவானார் என்பதாக முதல் பாகம் விரியும்.

ஜேக் சல்லிக்கும், காலனல் மைல்ஸுக்குமான இறுதி யுத்தத்தில் நாம் எதிர்பார்க்கும் முடிவு கிடைத்துவிட வேறு வழியின்றி பாண்டாரோ உலகை விட்டு, மீண்டும் பூமி நோக்கி மனிதர்கள் வெளியேற முதல் பாகம் முடிவுறும். காடுகள், மலைகள் என சுற்றித்திரியும் ஜேக் சல்லி காலப்போக்கில் குடும்பம் , குட்டியென செட்டிலாகிவிடுகிறார். ஆனாலும், மனிதர்களின் தொல்லை விட்டபாடில்லை. புதிது புதிதாக அணிகளை அனுப்பி இந்த பாண்டாரோ உலகத்தைக் கைப்பற்ற முயன்றுக்கொண்டே இருக்கிறார்கள்.

போதாக்குறைக்கு காலனல் மைல்ஸும் வேறொரு ரூபத்தில் மீண்டும் வந்துவிட, இனியும் காடுகளில் வாழ்ந்தால் தன் குடும்பத்தைக் காப்பாற்ற முடியாது என்பதை அறிந்துகொள்கிறார் ஜேக். தன் ஒட்டுமொத்த குடும்பத்துடன் கடல் சார்ந்த Reef people வாழும் Metkayinaவுக்கு சென்று விடுகிறார். புது இடம், புது பிரச்னைகள் , குடும்ப அக்கப்போர்கள் என கலந்துகட்டி இந்த இரண்டாம் பாகத்தை எடுத்திருக்கிறார் ஜேம்ஸ் கேமரூன்.

படத்தின் விசுவல் ட்ரீட்டைக் கடந்து சில கதாபாத்திரங்கள் மட்டுமே நம் மனதில் நிற்கின்றன. கிட்டத்தட்ட ‘ சூர்ய வம்சம் சரத்குமார்’ பாணி உதவாக்கரை மகனாக வரும் லோக் கதாபாத்திரமும், கிரேஸ் அகஸ்டினின் மகளாக வரும் கிரியும், ஸ்பைடர் கதாபாத்திரத்தில் வரும் ஜேக் சாம்பியனும் மனதில் நிற்கிறார்கள். துணை கதாபாத்திரங்கள் எழுதப்பட்ட அளவுக்குக்கூட ஜேக் சல்லி, நெய்ட்ரியின் கதாபாத்திரங்கள் எழுதப்படவில்லை என்பதுதான் பெரும் வருத்தம்.

இரு உலகங்களுக்கான சண்டை, பாண்டாரோ உலகில் மட்டுமே கிடைக்கும் அபூர்வ பொருள் என்பதையெல்லாம் விடுத்து இரு நபர்களின் ஈகோ யுத்தம் அளவுக்கு கதை ஒரு கட்டத்தில் சுருங்கிவிடுகிறது. கால்னல் மைல்ஸை க்ளோன் செய்து மீண்டும் மீண்டும் வர வைக்க முடியும் என ஆரம்பித்தேலேயே குறிப்பால் உணர்த்தி விடுவதால், எதிர்மறை கதாபாத்திரமும் வலுவிழந்துவிடுகிறது.

டைட்டானிக் புகழ் கேட் வின்ஸ்லெட் ஒரு கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருக்கிறாராம். அது என்ன கதாபாத்திரம் என இறுதியில் வரும் Cast order of apperarence பார்த்துத்தான் தெரிந்து கொள்ள வேண்டியதிருக்கிறது. திரைக்கதையாக சற்று டொங்கலாக இருந்தாலும், விஷுவல் ட்ரீட் என்ற ரீதியில் படம் நிச்சயம் ஒரு மைல்கல் தான்.

முதல் பாகத்தில் காடுகளினூடே வித்தியாசமான செடிகள், மரங்கள், விலங்குகள் என நம்மை அதிசயிக்க வைத்த ஜேம்ஸ் கேமரூன், இதில் கடலுக்குள்ளே சென்று வித்தியாசமான நீர் விலங்குகளை கற்பனை செய்திருக்கிறார்.

பெரிய திரையில் அந்தக் காட்சிகளைப் பார்க்க அவ்வளவு பிரமிப்பாய் இருக்கிறது. WETA நிறுவனத்தின் விஷுவல் எஃபெக்ட்ஸ் படத்துக்கு அசுர பலம். கதையில் இன்னமும் கொஞ்சம் சுவாரஸ்யம் சேர்த்திருந்தால், பிரமாண்டங்களோடு சேர்ந்து ஜீவனும் இந்த அவதாரில் நிச்சயம் இருந்திருக்கும்.

‘தி வே ஆஃப் வாட்டர்’ 13 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, முதல் திரைப்படம் முன்னோடி 3D தொழில்நுட்பத்துடன் பார்வையாளர்களைக் கவர்ந்தது மற்றும் டிக்கெட் விற்பனையில் $2.9 பில்லியன்களுடன் எல்லா காலத்திலும் அதிக வசூல் செய்த திரைப்படமாக மாறியது. பண்டோராவின் பசுமையான நிலவில் நீர்வாழ் உயிரினங்களைக் காண்பிக்கும் இந்த தொடர்ச்சி இன்னும் மேம்பட்ட 3D படங்களை வழங்குகிறது.

அவதார்: தி வே ஆஃப் வாட்டர் இந்தத் தொடரின் இரண்டாவது மற்றும் கடைசி நுழைவாக இருந்தாலும், சினிமா வரலாற்றில் கேமரூனின் இடம் உறுதியானது. அவதார் 2 வெளியான பிறகும் அவரது சமீபத்திய உரிமையைத் தொடர அவர் விரும்புவார் என்பதில் நாங்கள் உறுதியாக உள்ளோம் (மூன்றாவது தவணைக்குப் பிறகு இயக்குனராகப் பொறுப்பேற்பதாக கேமரூன் கூறியிருக்கிறார்), ஆனால் அது அவருக்கு நன்றாகத் தெரியும். அதன் எதிர்காலம் அதன் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வெற்றியைப் பொறுத்தது. சில தொடர்ச்சிகளுக்கு உத்தரவாதம் அளிக்கும் வகையில், தி வே ஆஃப் வாட்டர் போதுமானது என்று நாங்கள் எங்கள் விரல்களையும் நவி ஜடைகளையும் கடப்போம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்