Friday, June 14, 2024 11:22 pm

“தட்டி விட்டா தாறுமாறு” வாரிசை மிஞ்சிய துணிவு..!அதுவும் எதில் தெரியுமா ?அசத்தல் அப்டேட் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜித்தின் துணிவு திரைப்படம் 2023 பொங்கலின் போது பிரமாண்டமாக வெளிவரத் தயாராகி வருகிறது, இப்போது அனைவரது பார்வையும் இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவனின் வலிமை நட்சத்திரத்துடன் கூடிய படம் மீது உள்ளது. பொன்னியின் செல்வன் படத்தின் வெற்றியில் மும்முரமாக இருக்கும் த்ரிஷா நாயகியாக ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளார் என்பது சமீபத்திய வளர்ச்சி. எனினும், அது வழக்கு அல்ல. ஏகே 62 என தற்காலிகமாக பெயரிடப்பட்டுள்ள இப்படம் இந்த ஆண்டு மே மாதம் அதிகாரப்பூர்வமாக தொடங்கப்பட்டது. ஆனால், படப்பிடிப்பு 2023ல்தான் தொடங்கும்.

தளபதி விஜய் தற்போது இயக்குனர் வம்சி இயக்கத்தில் நடித்து முடித்துள்ள, திரைப்படம் ‘வாரிசு’. குடும்ப சென்டிமென்ட்டை மையமாக வைத்து உருவாகியுள்ள இந்த திரைப்படம் வரும் பொங்கல் திருவிழாவை முன்னிட்டு வெளியாக உள்ளது.

அதே போல் இயக்குனர் எச்.வினோத் மற்றும் போனி கபூர் கூட்டணியில், அஜித் மூன்றாவது முறையாக இணைந்து நடித்துள்ள, ‘துணிவு’ திரைப்படமும் இந்த ஆண்டு பொங்கல் பண்டிகையை முன்னிட்டு ஜனவரி 11 ஆம் தேதி வெளியாக உள்ளது.

பல வருடங்களுக்கு பின் அஜித் மற்றும் விஜய் ஆகிய இரு பிரபலங்களின் படங்களும் ஒரே பண்டிகை தினத்தை முன்னிட்டு நேரடியாக மோதிக்கொள்ள உள்ள நிலையில், இந்த இரு படத்தின் புரோமோஷன் பணிகளும் படு தீவிரமாக நடந்து வருகிறது.

இதுவரை விஜய்யின் வாரிசு படத்தில் இருந்து வெளியாகியுள்ள ரஞ்சிதமே மற்றும் தீ தளபதி லிரிக்கல் பாடல்களுக்கு ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பு கிடைத்தது. அதே போல் அஜித்தின் துணிவு படத்தில் இருந்து வெளியான, ‘சில்லா சில்லா’ பாடலுக்கும் மாஸ் வரவேற்பை ரசிகர்கள் கொடுத்திருந்தனர். விரைவில் இரண்டாவது சிங்கிள் பாடலான ‘காசே தான் கடவுளடா’ பாடல் வெளியாக உள்ளதை இந்த படத்தின் இசையமைப்பாளர் ஜிப்ரன் அண்மையில் தெரிவித்திருந்தார்.

இது ஒரு புறம் இருக்க, இந்த இரு படங்களின் ரன்னிங் டைம் குறித்த தகவல் தற்போது வெளியாகியுள்ளது. அதன் படி தற்போது வெளியாகியுள்ள தகவலின் படி, அஜித்தின் துணிவு திரைப்படம் 2 மணி நேரம் 45 நிமிடங்கள் ஓடும் என்றும் விஜய்யின் வாரிசு திரைப்படம் 2 மணிநேரம் 30 நிமிடங்கள் ஓடும் என தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

துனிவு ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர், இதில் அஜித் குமார் தீவிர புதிய அவதாரத்தில் நடித்துள்ளார். பிக்கியில் சாம்பல் நிற நிழல்கள் கொண்ட கதாபாத்திரத்தில் நடிகர் நடிக்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. துனிவு படத்தில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். துனிவு படம் பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில் திறக்கப்பட உள்ளது. பிக்பாஸ் பாக்ஸ் ஆபிஸில் விஜய்யின் வரிசுவுடன் மோதவுள்ளது. தெலுங்கில் நந்தமுரி பாலகிருஷ்ணா நடித்த வீர சிம்ஹா ரெட்டி மற்றும் சிரஞ்சீவியின் வால்டேர் வீரய்யா ஆகிய படங்களும் ஒரே நேரத்தில் திரைக்கு வர உள்ளன.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்