Thursday, June 13, 2024 4:40 pm

நடிகை ரேவதி இயக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ரேவதி இயற்கையாகவே பெண்களைப் பற்றிய கதைகளில் ஈர்க்கப்பட்டாலும், ஒரு நடிகராகவும் திரைப்படத் தயாரிப்பாளராகவும் தனது பணி எப்போதும் பொதுவான காரணிகளைக் கொண்டுள்ளது: உணர்ச்சிகள்.

2002 ஆம் ஆண்டு தேசிய விருது பெற்ற “மித்ர்” மற்றும் “ஃபிர் மிலேங்கே” (2004) போன்ற அவரது அனைத்து அம்ச-நீள இயக்கத் திரைப்படங்களிலும், உணர்வுப்பூர்வமாக செழுமையான கதையை வழிநடத்தும் போது, அவர்களின் வலிமையை உணரும் பெண்களுக்கு அவர் வழங்கியுள்ளார். அவரது சமீபத்திய வெளியீடான “சலாம் வெங்கி” கஜோல் நடித்த ஒரு தாயைப் பின்பற்றுகிறது, அவர் இறக்கும் மகனின் (விஷால் ஜெத்வா) கண்ணியத்திற்கான உரிமைக்காக போராடுகிறார்.

”பெண்களின் ஆழமான உணர்ச்சிகளை என்னால் பெற முடியும் என்பதால், பெண்களின் கதாபாத்திரங்கள் மற்றும் பாத்திரங்களுடன் நான் இணைகிறேன். ஆனால் இதுபோன்ற கதாபாத்திரங்கள் என்னை ஈர்க்கின்றன. மனிதக் கதைகள், உணர்ச்சிகள் மற்றும் உறவுகள் எனக்கு ஆர்வமாக உள்ளன. இயக்குநராக, நடிகராக எனது எல்லாப் படங்களிலும் இவை இருந்திருக்கின்றன.

”படங்கள் தயாரிப்பதிலும் கதை சொல்லப்படுவதிலும் நான் பின்தங்கியிருப்பதாக எங்கோ உணர்ந்தேன். ஆனால் அது எதுவாக இருந்தாலும், நாம் எவ்வளவு நவீனமாக மாறினாலும் மனித உணர்வு ஒன்றுதான். அதுவே எனது பலம்,” என்று 18 வருட இடைவெளிக்குப் பிறகு முழு அளவிலான ஹிந்திப் படத்தை இயக்கத் திரும்பிய ரேவதி, PTI-க்கு அளித்த பேட்டியில் கூறினார்.

”தி லாஸ்ட் ஹுர்ரா” என்ற புத்தகத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டு, ”சலாம் வெங்கி”, டச்சேன் தசைநார் சிதைவு நோயால் பாதிக்கப்பட்ட இளம் செஸ் வீரர் கோலவென்னு வெங்கடேஷின் உண்மைக் கதையால் ஈர்க்கப்பட்டுள்ளது. அவர் 2004 இல் இறந்தார்.

டிஎம்டி என்பது ஒரு மரபணு கோளாறு ஆகும், இது எலும்பு மற்றும் இதய தசை பலவீனத்தை ஏற்படுத்துகிறது, இது காலப்போக்கில் மோசமாகிறது. வெங்கடேசனின் மரணம் கருணைக்கொலை என்று பொதுவாக அறியப்படும் கருணைக்கொலை பற்றிய விவாதத்தை இந்தியாவில் தூண்டியது.

2007 இல் புத்தகத்தைப் படித்த 56 வயதான இயக்குனர், பெரிய திரைக்கு கதை சொல்லப்பட வேண்டும் என்று தான் உணர்ந்ததாகக் கூறினார். தழுவலின் இரண்டு-மூன்று பதிப்புகளை அவர் எழுதியிருந்தார், ஆனால் விஷயங்கள் பின்னர் செயல்படவில்லை.

எவ்வாறாயினும், சம்மீர் அரோரா மற்றும் கௌசர் முனிர் ஆகியோரால் எழுதப்பட்ட இந்தக் கதையை தான் சொல்ல வேண்டும் என்று ரேவதி நம்புகிறார்.

”வாழ்க்கையை முழுமையாக வாழ வேண்டும் என்ற மனப்பான்மை மிக முக்கியமானது, அதுதான் என்னை ஈர்த்தது. இன்றும் அதுதான் கதை. அதில் எனக்கு வித்தியாசமான கருத்து இருந்தது. படத்தில் சில கற்பனையான கூறுகள் உள்ளன. ஒட்டுமொத்தமாக, படத்தின் ஆன்மா ஒன்றுதான், ஆனால் அமைப்பு வேறுபட்டது, ”என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

சுஜாதா வேடத்தில் நடிக்க கஜோல் தான் முதல் விருப்பம் என்றார் இயக்குநர். ரேவதி 1997 ஆம் ஆண்டு தமிழ் திரைப்படமான ”மின்சார கனவு” (இந்தியில் “சப்னய்”) நடிகருக்கு குரல் கொடுத்தார்.

“இந்த கதாபாத்திரத்திற்கு அம்மாவாக யாராவது தேவை என்று உணர்ந்தேன்,” என்று அவர் கூறினார்.

அமீர் கான் ஒரு சிறப்பு தோற்றத்தில் நடித்துள்ளார் மற்றும் ரேவதி தனது பார்வையை நம்பியதற்காக பாலிவுட் சூப்பர் ஸ்டாருக்கு நன்றி தெரிவித்தார்.

”அவர் கதையில் உறுதியாக இருந்தார். அவர் என்னை ஒரு இயக்குனராக நம்பினார்,” என்று திரைப்பட தயாரிப்பாளர் கூறினார்.

உணர்ச்சிகளைத் தூண்டுவதற்கு தனது நடிகர்களுடன் எந்த ஒரு செயல்முறையும் இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

“சில நேரங்களில் நாங்கள் நிறைய ஒத்திகைகள் செய்கிறோம், சில சமயங்களில் ஒரே டேக்கிற்குச் செல்கிறோம். விஷயங்கள் செயல்படாதபோது, ​​நாங்கள் அதிகமாகச் செல்கிறோம், ஆனால் மீண்டும் அதிகமாக இல்லை, ஏனென்றால் நடிகர்கள் சோர்வடைந்துவிட்டதாக நான் உணர்கிறேன். எனவே, இது அனைத்தும் படம்-க்கு- படம் மற்றும் காட்சிக்கு காட்சி,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

ஒரு திரைப்பட தயாரிப்பாளராக, ரேவதி, தான் இயக்கும் படங்களில் நடிப்பதில்லை என்பது ஒரு நனவான முடிவு. முக்கியமாக தமிழ் மற்றும் மலையாளத் திரைப்படங்களில் நடித்து வரும் இவர், ‘ஃபிர் மிலேங்கே’ படத்தைத் தவிர வேறு எந்த இயக்குனரிலும் நடிக்கவில்லை.

“நான் இயக்கும் போது நான் நடிக்கும் பொறுப்பை பகிர்ந்து கொள்ள மாட்டேன், ஏனென்றால் அது கடினமாக இருக்கும். அவை நடிக்கும் முக்கியமான பாத்திரங்கள். எனக்கு இரண்டும் பிடிக்கும். ஒரே வித்தியாசம் என்னவென்றால், ஒரு நடிகருக்கு இருக்கும் சிந்தனையின் விதையிலிருந்து இயக்குனர் பயணத்தைத் தொடங்குவது சற்று எளிதானது. பயணம்” என்றாள்.

“சலாம் வெங்கி” படத்தில் ராகுல் போஸ், ராஜீவ் கண்டேல்வால், பிரகாஷ் ராஜ், கமல் சதானா மற்றும் அஹானா கும்ரா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

கடந்த வாரம் திரைக்கு வந்த இப்படம், Connekkt Media வழங்கும் மற்றும் சுராஜ் சிங், ஷ்ரத்தா அகர்வால் மற்றும் வர்ஷா குக்ரேஜா ஆகியோரால் தயாரிக்கப்பட்டது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்