26 C
Chennai
Sunday, February 5, 2023
Homeசினிமாஅதுலாம் என்னங்க படம், அஜித்தின் துணிவு அதைவிட 4 மடங்கு இருக்கும்.. ரசிகர்களை வெறியேற்றிய...

அதுலாம் என்னங்க படம், அஜித்தின் துணிவு அதைவிட 4 மடங்கு இருக்கும்.. ரசிகர்களை வெறியேற்றிய முக்கிய பிரபலம்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

மாஸ்கோ சர்வதேச திரைப்பட விழாவில் விஜய் சேதுபதியின் ‘மாமனிதன்’...

கடந்த ஆண்டு வெளியான ‘மாமனிதன்’ படத்தில் நடிகர் விஜய் சேதுபதி கதாநாயகனாக...

18 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதும் ரஜினி...

2023 தமிழ் திரையுலகிற்கு மிகவும் பிஸியான ஆண்டாகத் தெரிகிறது, ஏனெனில் பெரிய...

வெற்றிமாறனின் ‘விடுதலை’ படத்தின் முதல் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

இயக்குநர் வெற்றிமாறன் இயக்கத்தில் விஜய் சேதுபதி, சூரி நடிப்பில் உருவாகி வரும்...

தமிழ் சினிமாவில் முதல் முறையாக ஏகே 62 படத்தில்...

‘துணிவு’ படத்தின் வெற்றிக்குப் பிறகு, ‘ஏகே 62’ என்று தற்காலிகமாகத் தலைப்பிடப்பட்டுள்ள...

லோகேஷ் இயக்கிய விக்ரம் படமே மகிழ் திருமேனி படத்தின்...

நடிகர் விஜய்யின் ரசிகர்கள் கடந்த சில நாட்களாக தற்காலிகமாக 'தளபதி 67'...

அஜீத் குமார் இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள துணிவு திரைப்படம் வரும் பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது. ஒரு தீவிரமான புதிய அவதாரத்தில் நடிகரைக் காட்டுவதால், பிக்கி நகரின் பேச்சாக மாறியுள்ளது. இதோ படம் பற்றிய அப்டேட். துனிவூவின் புதிய ஸ்டில்கள் வெளியாகியுள்ளன, அவை ஏகே ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக உள்ளன, அவை அவரது ஸ்டைலான சிறந்த முறையில் அவரைக் காட்டுகின்றன. துணிவு ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர், எச் வினோத் இயக்குகிறார்.

இதுபோக ட்விட்டர் உள்ளிட்ட சமூக வலைதளங்களில் #ChillaChilla என்ற ஹேஷ்டேக்கையும் ட்ரெண்ட் செய்து வருகிறார்கள்.

இதுபோக படத்தின் இசையமைப்பாளர் ஜிப்ரானின் 50வது படமாக துணிவு இருப்பதால் அவருக்கு வாழ்த்து தெரிவித்தும் பதிவிடப்பட்டு வருகிறது. இந்த சில்லா சில்லா பாடலை வைசாக் எழுத அனிருத் பாடியிருக்கிறார். இன்று மாலை 5 மணியளவில் பாடல் ரிலீசாகும் என தெரிவிக்கப்பட்டிருந்தாலும் அதிகாரப்பூர்வமாக வெளியீட்டு நேரம் அறிவிக்கப்படவில்லை.

இப்படி இருக்கையில், துணிவு படம் குறித்தும் அஜித்தின் நடிப்பு குறித்தும் இயக்குநர் ஹெச்.வினோத் பேசியுள்ளதாக வெளியான ட்வீட்டும் வைரலாகி வருகிறது. அதில், ‘துணிவு படம் எந்த சமூக பிரச்னை பற்றிய கதையும் இல்லை. இது பக்க சுவாரஸ்யமான கமெர்ஷியல் படம்தான். முழுக்க முழுக்க குடும்பமாக பார்க்கக் கூடிய ஒன்றே.

நடிப்புலயும் சரி, வசனம் பேசுவதிலும் சரி துணிவு படத்துல வேற மாதிரியான அஜித்தை நீங்கள் பார்க்கலாம். சண்டை காட்சிகளில் கூட அஜித் டூப் போடவில்லை.’ என ஹெச்.வினோத் கூறியதாக குறிப்பிடப்பட்டிருக்கிறது.


இதனால் துணிவு படத்தின் மீதான ரசிகர்கள் ஆவல் இன்னும் கூடியே இருக்கிறது. படம் பொங்கல் பண்டிகையை முன்னிட்டு ரிலீசாகும் என கூறப்பட்டாலும் தேதி இன்னும் உறுதி செய்யப்படாமலே இருக்கும் நிலையில் துணிவு ஜனவரி 12ம் தேதி வெளியாகிறது என்ற தகவலும் உலா வருகிறது.


துனிவு ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர், இதில் அஜித் குமார் தீவிர புதிய அவதாரத்தில் நடித்துள்ளார். பிக்கியில் சாம்பல் நிற நிழல்கள் கொண்ட கதாபாத்திரத்தில் நடிகர் நடிக்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. துனிவு படத்தில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். துனிவு படம் பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில் திறக்கப்பட உள்ளது. பிக்பாஸ் பாக்ஸ் ஆபிஸில் விஜய்யின் வரிசுவுடன் மோதவுள்ளது. தெலுங்கில் நந்தமுரி பாலகிருஷ்ணா நடித்த வீர சிம்ஹா ரெட்டி மற்றும் சிரஞ்சீவியின் வால்டேர் வீரய்யா ஆகிய படங்கள் ஒரே நேரத்தில் திரைக்கு வர உள்ளன. நேர்கொண்ட பார்வை, வலிமை படங்களுக்குப் பிறகு அஜீத் குமார், போனி கபூர் மற்றும் எச் வினோத் இணைந்து நடிக்கும் மூன்றாவது படம் துணிவு.

சமீபத்திய கதைகள்