Friday, December 2, 2022
Homeசினிமாவிக்ரம் படத்தை மிஞ்சும் அளவிற்கு துணிவு படம் இருக்கும் !அசர வைக்கும் மிரட்டலான துணிவு படத்தின்...

விக்ரம் படத்தை மிஞ்சும் அளவிற்கு துணிவு படம் இருக்கும் !அசர வைக்கும் மிரட்டலான துணிவு படத்தின் புதிய அப்டேட் இதோ !!

Date:

Related stories

நித்தம் ஒரு வானம் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

நவம்பர் 4 ஆம் தேதி வெளியான நித்தம் ஒரு வானம், டிசம்பர்...

யாஷ் தனது அடுத்த படத்தை தனது சொந்த தயாரிப்பு நிறுவனம் மூலம் தயாரிக்கிறார்

சூப்பர் ஹிட் 'கேஜிஎஃப்' தொடர் தயாரிப்பாளரான யாஷின் அடுத்த திட்டம் என்ன...

அமெரிக்காவின் டெலிகாம் தடையை தொடர்ந்து சீனா தனது நிறுவனங்களை பாதுகாக்க நடவடிக்கை எடுக்கும்

புதிய சீன தொலைத்தொடர்பு உபகரண விற்பனை மீதான அமெரிக்க மத்திய தகவல்...
spot_imgspot_img

அஜீத் குமார் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள துணிவு திரைப்படம் வரும் பொங்கலுக்கு திரைக்கு வர உள்ளது. வெகுஜன பார்வையாளர்களுக்கு விருந்தாக வசூலிக்கப்படுவதால், பிக்கி அவரது ரசிகர்களிடையே பெரும் சலசலப்பை உருவாக்கியுள்ளார். பிக்ஜி பற்றிய சமீபத்திய அப்டேட் இதோ. அஜித்தின் ஆவலுடன் எதிர்பார்க்கப்பட்ட சில்லா சில்லா பாடலின் படப்பிடிப்பு நவம்பர் 24 வியாழன் முதல் நடைபெறவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. துனிவு ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர், எச் வினோத் இயக்கியுள்ளார்.

கடைசியாக ஆக்‌ஷன் நிறைந்த வலிமை படத்தில் நடித்த அஜித்குமார், துணிவு படத்தின் மூலம் மீண்டும் பெரிய திரைக்கு வர உள்ளார். ஒரு அறிக்கையின்படி, ஏகே அதன் முதல் பாடலான சில்லா சில்லாவின் படப்பிடிப்பு நவம்பர் 24 முதல் சென்னையில் நடைபெறும். நவம்பர் 30 ஆம் தேதி அவர் அதை முடிப்பார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார்.

இந்நிலையில் வங்கி கொள்ளையை மையப்படுத்தி அதில் நடக்கும் மோசடிகளையும் குறிப்பிட்டு இந்த திரைப்படத்தை வினோத் தனது சதுரங்க வேட்டை, தீரன் பட பானில் தனது பாணியில் உருவாக்கியுள்ளாராம்.

இந்த படத்தை பார்த்தவர்கள் அல்லது அதனுடன் பயணித்து வருபவர்கள் கூறுவது என்னவென்றால், இந்த திரைப்படம் அண்மையில் கமல்ஹாசன் நடிப்பில் வெறித்தனமான ஹிட் அடித்த விக்ரம் திரைப்படம் போல நல்ல வெற்றியை கொடுக்கும். அந்த அளவுக்கு இதில் வினோத் கடுமையாக உழைத்து உள்ளார் என்று கூறி வருகின்றனர்.

தமிழில் நமக்கு தெரிந்த கதைதான். ஆனால் அயல் மாநிலத்தில் அஜித்தின் வருகை மிக முக்கியம். அதுவும் நிறைவேறிவிட்டால் நிச்சயம் இந்த திரைப்படம் மிகப்பெரிய வெற்றி அடையும் என்பதில் எந்தவி சந்தேகமும் இல்லை.

“அஜித்குமார் பாடலுக்கான படப்பிடிப்பை நாளை தொடங்க உள்ளனர், நவம்பர் 30 ஆம் தேதி படக்குழு அதை முடிக்க உள்ளது. அஜீத் தனது காட்சிகளுக்கான டப்பிங்கை முடித்துவிட்ட நிலையில், போஸ்ட் புரொடக்ஷன் பணிகள் நல்ல வேகத்தில் நடந்து வருகிறது”

துனிவு ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர், இதில் அஜித் குமார் தீவிர புதிய அவதாரத்தில் நடித்துள்ளார். பிக்கியில் சாம்பல் நிற நிழல்கள் கொண்ட கதாபாத்திரத்தில் நடிகர் நடிக்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. துனிவு படத்தில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். தனுஷ் தலைமையிலான அசுரன் (2019) படத்திற்குப் பிறகு மலையாள நடிகையின் இரண்டாவது தமிழ்த் திரைப்படம் இது. துனிவூவின் முக்கிய பகுதிகள் ஹைதராபாத் மற்றும் சென்னையில் படமாக்கப்பட்டுள்ளன. படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories