Sunday, April 14, 2024 4:07 am

சந்தானம் நடித்த ஏஜென்ட் கண்ணாயிரம் படத்தின் விமர்சனம் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சந்தானம் நடித்த ஏஜென்ட் கண்ணாயிரம் படத்தின் ட்ரைலர் நவம்பர் 11ஆம் தேதி வெளியாகும் என்று தயாரிப்பாளர்கள் அறிவித்துள்ளனர். வஞ்சகர் உலகம் புகழ் மனோஜ் பீதா இயக்கிய இப்படம் தெலுங்கில் மாபெரும் வெற்றி பெற்ற ஏஜென்ட் சாய் ஸ்ரீனிவாச ஆத்ரேயாவின் ரீமேக் ஆகும். 2019-ல் வெளியிடப்பட்ட புலனாய்வு நகைச்சுவை-த்ரில்லர் நவீன் பாலிஷெட்டி மற்றும் ஸ்ருதி ஷர்மா ஆகியோர் முன்னணியில் இருந்தனர்.

தமிழ் பதிப்பில் சந்தானம் நவீன் பாலிஷெட்டியின் பெயரிடப்பட்ட கேரக்டரான புதுமுக துப்பறியும் நபராக நடிக்கிறார். இதில் ரியா சுமன், ஸ்ருதி ஹரிஹரன், குக்கு வித் கோமாளி புகழ் புகழ், முனிஷ்காந்த், ரெடின் கிங்ஸ்லி, ஈ ராமதாஸ், அருவி மதன், ஆதிரா மற்றும் பலர் நடித்துள்ளனர். இதில் குரு சோமசுந்தரமும் சிறப்பு தோற்றத்தில் நடிக்கிறார்.

ஜமீன்தார் குரு சோமசுந்தரத்திற்கும் – இந்துமதிக்கும் பிறக்கும் குழந்தை தான் சந்தானம் {கண்ணாயிரம்}. இந்துமதியை ஜமீன்தார் திருமணம் செய்துகொள்ளாத காரணத்தினால், சிறு வயதில் இருந்து சந்தானமும், அவரது தாயும் பல அவமானங்களை சந்தித்து வருகிறார்கள். ஜமீந்தாரின் முதல் மனைவியும் அவரது மகன்களும் இவர்களை அவமானப்படுத்தி கொண்டே இருக்கிறார்கள்.

சிறு வயதில் இருந்தே, துப்பறிவதில் சிறந்து விளங்கும் சந்தானம், இளம் வாலிபர் ஆனபின் ஏஜென்ட் ஆகுகிறார். சிட்டியில் ஏஜெண்டாக வேலை பார்த்து வரும் சந்தானத்திற்கு அதிர்ச்சியளிக்கும் தகவலாக வந்து சேர்க்கிறது அவருடைய அம்மாவின் மரண செய்தி.

இதனால் உடனடியாக ஊர்க்கு கிளம்புகிறார். ஆனால், சந்தானம் ஊர்க்கு சென்றடைவதற்குள் அவருடைய அம்மாவின் இறுதி சடங்கை முடித்து விடுகிறார்கள். தனது தாயின் முகத்தை கடைசியாக பார்க்க முடியவில்லை என்று ஒவ்வொரு நாளும் ஏங்கி தவிக்கிறார் சந்தானம்.

இப்படியொரு நிலையில் சந்தானத்தின் துப்பறியும் திறமைக்கு சவால்விடும் வகையில் கொலை கேஸ் ஒன்று அவர் கைக்கு வருகிறது. அதை கேஸை கையில் எடுத்து துப்பறியும் சந்தனத்தை திசைதிருப்பி விட எதிரிகளும் பல முயற்சிகளை மேற்கொள்கிறார்கள். எதிரியின் வலையில் சிக்கும் சந்தானம், அதிலிருந்து மீண்டு வந்தாரா? இல்லை அதிலேயே மாட்டிக்கொண்டாரா? இதன் பின்னணி என்ன? என்பதே படத்தின் மீதி கதை..

ஏஜென்ட் கண்ணாயிரமாக நடித்துள்ள சந்தானம் நடிப்பில் சிறந்து விளங்கினாலும், ரசிகர்களின் எதிர்பார்ப்பை பூர்த்தி செய்ய தவறிவிட்டார். கதாநாயகியாக வரும் ரியாவின் நடிப்பு ஓகே. படத்தில் எதற்காக புகழ் வருகிறார் என்று தெரியவில்லை.

சந்தானத்தின் அம்மாவாக நடித்துள்ள நடிகை இந்துமதி மற்றும் அப்பாவாக நடித்துள்ள குரு சமோசுந்தரம் இருவரும் தங்களுக்கு கொடுத்த கதாபாத்திரத்தை கச்சிதமாக செய்துள்ளனர். முனீஸ்காந்த், ரெண்டின் கிங்ஸ்லி, ராமதாஸ், ஆதிரா உள்ளிட்டோரின் நடிப்பு ஓகே.மனோஜ் பீதாவின் இயக்கம் ஏமாற்றத்தை கொடுத்துள்ளது. திரைக்கதையில் விறுவிறுப்புக்கு பஞ்சம். சுவாரஸ்யம் இல்லை. அடுத்த நொடி என்ன நடக்கும் என்று ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்து வந்த படமாக ஏஜென்ட் கண்ணாயிரம் அமையவில்லை. யுவன் சங்கர் ராஜாவின் பாடல்கள் பெரிதாக ஒர்கவுட் ஆகவில்லை.பின்னணி இசை படத்திற்கு பலம். தேனி ஈஸ்வர், சரவணனின் ஒளிப்பதிவில் குறையில்லை. அஜய்யின் எடிட்ங் ஓரளவு ஓகே.

அதிர்ஷ்டவசமாக படத்தில் ஒரே ஒரு (சோகமான மாண்டேஜ்) பாடல் மட்டுமே உள்ளது மற்றும் அது எந்த தாக்கத்தையும் ஏற்படுத்தவில்லை. சில நீட்டிப்புகளில் பின்னணி ஸ்கோரில் உள்ள ஒலிகள் பொருத்தமானவை, ஆனால் அவற்றில் பெரும்பாலானவை திரைப்படம் முழுவதும் மீண்டும் மீண்டும் பயன்படுத்தப்பட்டிருப்பதை புறக்கணிக்க முடியாது. தட்டையான கேமரா வேலை, பல மோசமான நெருக்கமான ஃப்ரேம்கள் மற்றும் இரவு காட்சிகள் ஆர்வமற்றவை மற்றும் தெளிவாகத் தெரியவில்லை. எடிட்டரால் ஒரு காட்சியில் இருந்து மற்றொரு காட்சிக்கு சிந்தனைமிக்க மாறுதல் காட்சிகள் பயன்படுத்தப்பட்டன, ஆனால் அவர் அடிப்படைகளுடன் பின்வாங்குகிறார், காட்சி ஆர்டர்கள் சீரற்றவை மற்றும் பல காட்சிகள் முறையற்ற தலை மற்றும் வால் கொண்ட சாப்ஸ் போல் உணர்ந்தன.

மொத்தத்தில் எதிர்பார்த்து சென்ற ரசிகர்களுக்கு ஏமாற்றத்தை கண்டுபிடித்து கொடுத்துள்ளார் ஏஜென்ட் கண்ணாயிரம்..சந்தானம், கடைசியாக குலுகுலு படத்தில் நடித்தார், அடுத்ததாக கிக் வருகிறது. லவ் குரு, கானா பஜானா, விசில், ஆரஞ்சு போன்ற கன்னடப் படங்களை இயக்கிய பிரசாந்த் ராஜ் இந்தப் படத்தை இயக்குகிறார். தாராள பிரபு-புகழ் தன்யா ஹோப் நாயகியாக நடித்துள்ள கிக், இது நகைச்சுவை பொழுதுபோக்குப் படமாக இருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்