Friday, December 2, 2022
Homeசினிமாஅஜித்தா விஜய்யா யாருடன் முதலில் நடிப்பீங்க யோசிக்காமல் நிதிஅகர்வால் கூறியது யாரை தெரியுமா ? நீங்களே...

அஜித்தா விஜய்யா யாருடன் முதலில் நடிப்பீங்க யோசிக்காமல் நிதிஅகர்வால் கூறியது யாரை தெரியுமா ? நீங்களே பாருங்க

Date:

Related stories

எம் சசிகுமார்-சராசரவணனின் அடுத்த படத்திற்கு நந்தன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

ஈரா சரவணன் இயக்கத்தில் எம் சசிகுமார் நடிக்கும் படத்திற்கு நந்தன் என்று...

திருமணத்தை பற்றி கேட்டாலே தெறித்து ஓடும் பொன்னியின் செல்வன் பட நடிகை யார் தெரியுமா இதோ

மணி ரத்னம் இயக்கத்தில் வெளிவந்த வந்த திரைப்படம் பொன்னியின் செல்வன். இப்படத்தில்...

நித்தம் ஒரு வானம் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

நவம்பர் 4 ஆம் தேதி வெளியான நித்தம் ஒரு வானம், டிசம்பர்...
spot_imgspot_img

அஜீத் குமார் நடிப்பில் கடந்த சில மாதங்களாக பெரிதும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட திரைப்படம் துணிவு. இப்படத்தின் சில்லா சில்லா பாடல் தற்போது சென்னையில் உள்ள கோகுலம் ஸ்டுடியோவில் படமாக்கப்பட்டு வரும் நிலையில், இன்னும் சில தினங்களில் படமாக்கப்படவுள்ளது என்பது அனைவரும் அறிந்ததே.

ஆனால், உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் விநியோகம் செய்யும் இந்தப் படத்தின் முதல் நாள் முதல் காட்சியை (FDFS எனப் பிரபலமாக அறியலாம்) ஜனவரி 12, 2023 அன்று அதிகாலை 1 மணிக்குத் திட்டமிடலாம் என்பதுதான் இப்போது பரபரப்பாகப் பேசப்படுகிறது. , தயாரிப்பாளர் அல்லது விநியோகஸ்தரிடம் இருந்து இது குறித்து அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் எதுவும் இல்லை.

மறுபுறம் தில் ராஜு தயாரித்த ‘வாரிசு’ படத்தை வம்ஷி இயக்க, தமன் இசையமைத்துள்ளார். இப்படத்தில் விஜய் மற்றும் ராஷ்மிகா மந்தனா ஆகியோர் முக்கிய ஜோடியாக நடித்துள்ளனர்.2023 பொங்கல் அன்று அஜீத் குமாரின் ‘துணிவு’ மற்றும் தளபதி விஜய்யின் ‘வாரிசு’ ஆகியவை உலகளாவிய பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோத தயார்ப்படுத்தி கொண்டிருக்கிறது. இவற்றின் ரிலீஸ் தேதி அறிவிக்கப்படவில்லை என்றாலும், இரண்டு படங்களும் ஜனவரி 12, வியாழன் அன்று திரைக்கு வரும் என்பது ஏறக்குறைய உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

தமிழகத்தில் உள்ள முக்கிய திரையரங்குகளில் இதுவரை இல்லாத அளவுக்கு இருபெரும் படங்களின் முதல் நாள் முதல் காட்சிகளை முன்கூட்டியே திட்டமிட்டு வருவதாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன. ஜனவரி 12 ஆம் தேதி அதிகாலை 1 மணிக்கு ‘துணிவு’ முதல் காட்சியும், அதிகாலை 5 மணிக்கு ‘வாரிசு’ திட்டமிடப்படும் என சினிமா வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

அஜித் மற்றும் தளபதி ரசிகர்கள் எந்தவிதமான மோதலிலும் ஈடுபடுவதற்கு வாய்ப்பு வழங்கப்படாமல் இருக்க மிகுந்த கவனம் செலுத்தப்பட்டு வருவதாக கூறப்படுகிறது. அதன்படி முதல் சில நாட்களில் படத்தின் காட்சிகள் கூட அப்படித்தான் திட்டமிடப்படுவதாக கூறப்படுகிறது.

இந்நிலையில் நிதி அகர்வால் பிரபல தொலைக்காட்சிக்கு பேட்டி அளிக்கும் போது அதில் அஜித் விஜய் இருவரில் வாய்ப்பு கிடைத்தால் யாருடன் முதலில் நடிப்பீர்கள் என்று கேட்டதற்கு யோசிக்காமல் அஜித்துடன் தான் நடிப்பேன் என்று கூறியுள்ளார் .இது தற்போது வைரலாகி வருகிறது .

எச்.வினோத் இயக்கிய துனிவு, 1987-ல் பஞ்சாபில் நடந்த நிஜ வாழ்க்கை வங்கிக் கொள்ளையை அடிப்படையாகக் கொண்டது. அப்போது லூதியானாவில் உள்ள பஞ்சாப் நேஷனல் வங்கிக் கிளையில் ரூ.5.7 கோடி திருடப்பட்டது, இந்தக் குற்றம் மிகப்பெரிய வங்கியாக வர்ணிக்கப்பட்டது. அந்த நேரத்தில் நாட்டில் திருட்டு. இயக்குனர் எச் வினோத் மற்றும் தயாரிப்பாளர் போனி கபூருடன் அஜித் மூன்றாவது முறையாக இணைந்துள்ள படம் துணிவு. இப்படத்தில் அஜித்துக்கு ஜோடியாக முதல்முறையாக மஞ்சு வாரியர் நடிக்கிறார், வீரா, சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன் மற்றும் தெலுங்கு நடிகர் அஜய் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories