Saturday, February 24, 2024 10:21 pm

அஜித்தா விஜய்யா யாருடன் முதலில் நடிப்பீங்க யோசிக்காமல் நிதிஅகர்வால் கூறியது யாரை தெரியுமா ? நீங்களே பாருங்க

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜீத் குமார் நடிப்பில் கடந்த சில மாதங்களாக பெரிதும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட திரைப்படம் துணிவு. இப்படத்தின் சில்லா சில்லா பாடல் தற்போது சென்னையில் உள்ள கோகுலம் ஸ்டுடியோவில் படமாக்கப்பட்டு வரும் நிலையில், இன்னும் சில தினங்களில் படமாக்கப்படவுள்ளது என்பது அனைவரும் அறிந்ததே.

ஆனால், உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் விநியோகம் செய்யும் இந்தப் படத்தின் முதல் நாள் முதல் காட்சியை (FDFS எனப் பிரபலமாக அறியலாம்) ஜனவரி 12, 2023 அன்று அதிகாலை 1 மணிக்குத் திட்டமிடலாம் என்பதுதான் இப்போது பரபரப்பாகப் பேசப்படுகிறது. , தயாரிப்பாளர் அல்லது விநியோகஸ்தரிடம் இருந்து இது குறித்து அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் எதுவும் இல்லை.

மறுபுறம் தில் ராஜு தயாரித்த ‘வாரிசு’ படத்தை வம்ஷி இயக்க, தமன் இசையமைத்துள்ளார். இப்படத்தில் விஜய் மற்றும் ராஷ்மிகா மந்தனா ஆகியோர் முக்கிய ஜோடியாக நடித்துள்ளனர்.2023 பொங்கல் அன்று அஜீத் குமாரின் ‘துணிவு’ மற்றும் தளபதி விஜய்யின் ‘வாரிசு’ ஆகியவை உலகளாவிய பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோத தயார்ப்படுத்தி கொண்டிருக்கிறது. இவற்றின் ரிலீஸ் தேதி அறிவிக்கப்படவில்லை என்றாலும், இரண்டு படங்களும் ஜனவரி 12, வியாழன் அன்று திரைக்கு வரும் என்பது ஏறக்குறைய உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

தமிழகத்தில் உள்ள முக்கிய திரையரங்குகளில் இதுவரை இல்லாத அளவுக்கு இருபெரும் படங்களின் முதல் நாள் முதல் காட்சிகளை முன்கூட்டியே திட்டமிட்டு வருவதாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன. ஜனவரி 12 ஆம் தேதி அதிகாலை 1 மணிக்கு ‘துணிவு’ முதல் காட்சியும், அதிகாலை 5 மணிக்கு ‘வாரிசு’ திட்டமிடப்படும் என சினிமா வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

அஜித் மற்றும் தளபதி ரசிகர்கள் எந்தவிதமான மோதலிலும் ஈடுபடுவதற்கு வாய்ப்பு வழங்கப்படாமல் இருக்க மிகுந்த கவனம் செலுத்தப்பட்டு வருவதாக கூறப்படுகிறது. அதன்படி முதல் சில நாட்களில் படத்தின் காட்சிகள் கூட அப்படித்தான் திட்டமிடப்படுவதாக கூறப்படுகிறது.

இந்நிலையில் நிதி அகர்வால் பிரபல தொலைக்காட்சிக்கு பேட்டி அளிக்கும் போது அதில் அஜித் விஜய் இருவரில் வாய்ப்பு கிடைத்தால் யாருடன் முதலில் நடிப்பீர்கள் என்று கேட்டதற்கு யோசிக்காமல் அஜித்துடன் தான் நடிப்பேன் என்று கூறியுள்ளார் .இது தற்போது வைரலாகி வருகிறது .

எச்.வினோத் இயக்கிய துனிவு, 1987-ல் பஞ்சாபில் நடந்த நிஜ வாழ்க்கை வங்கிக் கொள்ளையை அடிப்படையாகக் கொண்டது. அப்போது லூதியானாவில் உள்ள பஞ்சாப் நேஷனல் வங்கிக் கிளையில் ரூ.5.7 கோடி திருடப்பட்டது, இந்தக் குற்றம் மிகப்பெரிய வங்கியாக வர்ணிக்கப்பட்டது. அந்த நேரத்தில் நாட்டில் திருட்டு. இயக்குனர் எச் வினோத் மற்றும் தயாரிப்பாளர் போனி கபூருடன் அஜித் மூன்றாவது முறையாக இணைந்துள்ள படம் துணிவு. இப்படத்தில் அஜித்துக்கு ஜோடியாக முதல்முறையாக மஞ்சு வாரியர் நடிக்கிறார், வீரா, சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன் மற்றும் தெலுங்கு நடிகர் அஜய் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்