Wednesday, March 29, 2023

அஜித்தா விஜய்யா யாருடன் முதலில் நடிப்பீங்க யோசிக்காமல் நிதிஅகர்வால் கூறியது யாரை தெரியுமா ? நீங்களே பாருங்க

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அஜீத்துக்காக 10 வருடமாக கதை எழுதி காத்திருக்கும் ...

AK62 மே மாதம் முதல் அதன் வழக்கமான படப்பிடிப்பைத் தொடங்கும். இந்த...

கைது வாரண்ட்டை தள்ளுபடி செய்யக்கோரி செங்கல்பட்டு நீதிமன்றத்தில் யாஷிகா...

யாஷிகா ஆனந்த் இறுதியாக மார்ச் 27 அன்று தனது 2021 விபத்து...

உண்மையிலேயே லாங் பைக் ரைடுகளை மிஸ் பண்ணுகிறேன் கவுதம்...

நடிகர் கௌதம் கார்த்திக் தனது ‘பாத்து தலை’ திரைப்படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார்,...

ஒட்டுமொத்த இந்தியாவையே கலக்கு கலக்குன்னு கலக்கிய திரைப்படத்தில் ...

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் துனிவு படத்தின் மூலம் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற...

சிவகார்த்திகேயன் மாவீரன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

இந்த ஆண்டு திரைக்கு வரவிருக்கும் சுவாரஸ்யமான படங்களில் ஒன்றாக மாறி வரும்...

அஜீத் குமார் நடிப்பில் கடந்த சில மாதங்களாக பெரிதும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட திரைப்படம் துணிவு. இப்படத்தின் சில்லா சில்லா பாடல் தற்போது சென்னையில் உள்ள கோகுலம் ஸ்டுடியோவில் படமாக்கப்பட்டு வரும் நிலையில், இன்னும் சில தினங்களில் படமாக்கப்படவுள்ளது என்பது அனைவரும் அறிந்ததே.

ஆனால், உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் விநியோகம் செய்யும் இந்தப் படத்தின் முதல் நாள் முதல் காட்சியை (FDFS எனப் பிரபலமாக அறியலாம்) ஜனவரி 12, 2023 அன்று அதிகாலை 1 மணிக்குத் திட்டமிடலாம் என்பதுதான் இப்போது பரபரப்பாகப் பேசப்படுகிறது. , தயாரிப்பாளர் அல்லது விநியோகஸ்தரிடம் இருந்து இது குறித்து அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் எதுவும் இல்லை.

மறுபுறம் தில் ராஜு தயாரித்த ‘வாரிசு’ படத்தை வம்ஷி இயக்க, தமன் இசையமைத்துள்ளார். இப்படத்தில் விஜய் மற்றும் ராஷ்மிகா மந்தனா ஆகியோர் முக்கிய ஜோடியாக நடித்துள்ளனர்.2023 பொங்கல் அன்று அஜீத் குமாரின் ‘துணிவு’ மற்றும் தளபதி விஜய்யின் ‘வாரிசு’ ஆகியவை உலகளாவிய பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோத தயார்ப்படுத்தி கொண்டிருக்கிறது. இவற்றின் ரிலீஸ் தேதி அறிவிக்கப்படவில்லை என்றாலும், இரண்டு படங்களும் ஜனவரி 12, வியாழன் அன்று திரைக்கு வரும் என்பது ஏறக்குறைய உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

தமிழகத்தில் உள்ள முக்கிய திரையரங்குகளில் இதுவரை இல்லாத அளவுக்கு இருபெரும் படங்களின் முதல் நாள் முதல் காட்சிகளை முன்கூட்டியே திட்டமிட்டு வருவதாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன. ஜனவரி 12 ஆம் தேதி அதிகாலை 1 மணிக்கு ‘துணிவு’ முதல் காட்சியும், அதிகாலை 5 மணிக்கு ‘வாரிசு’ திட்டமிடப்படும் என சினிமா வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

அஜித் மற்றும் தளபதி ரசிகர்கள் எந்தவிதமான மோதலிலும் ஈடுபடுவதற்கு வாய்ப்பு வழங்கப்படாமல் இருக்க மிகுந்த கவனம் செலுத்தப்பட்டு வருவதாக கூறப்படுகிறது. அதன்படி முதல் சில நாட்களில் படத்தின் காட்சிகள் கூட அப்படித்தான் திட்டமிடப்படுவதாக கூறப்படுகிறது.

இந்நிலையில் நிதி அகர்வால் பிரபல தொலைக்காட்சிக்கு பேட்டி அளிக்கும் போது அதில் அஜித் விஜய் இருவரில் வாய்ப்பு கிடைத்தால் யாருடன் முதலில் நடிப்பீர்கள் என்று கேட்டதற்கு யோசிக்காமல் அஜித்துடன் தான் நடிப்பேன் என்று கூறியுள்ளார் .இது தற்போது வைரலாகி வருகிறது .

எச்.வினோத் இயக்கிய துனிவு, 1987-ல் பஞ்சாபில் நடந்த நிஜ வாழ்க்கை வங்கிக் கொள்ளையை அடிப்படையாகக் கொண்டது. அப்போது லூதியானாவில் உள்ள பஞ்சாப் நேஷனல் வங்கிக் கிளையில் ரூ.5.7 கோடி திருடப்பட்டது, இந்தக் குற்றம் மிகப்பெரிய வங்கியாக வர்ணிக்கப்பட்டது. அந்த நேரத்தில் நாட்டில் திருட்டு. இயக்குனர் எச் வினோத் மற்றும் தயாரிப்பாளர் போனி கபூருடன் அஜித் மூன்றாவது முறையாக இணைந்துள்ள படம் துணிவு. இப்படத்தில் அஜித்துக்கு ஜோடியாக முதல்முறையாக மஞ்சு வாரியர் நடிக்கிறார், வீரா, சமுத்திரக்கனி, ஜான் கொக்கன் மற்றும் தெலுங்கு நடிகர் அஜய் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர்.

சமீபத்திய கதைகள்