Saturday, November 26, 2022
Homeசினிமாதுணிவு படத்தின் பாடலாசிரியர் வைசாக் இன்ப அதிர்ச்சி கொடுத்த அஜித் !! வைரலாகும் தகவல்...

துணிவு படத்தின் பாடலாசிரியர் வைசாக் இன்ப அதிர்ச்சி கொடுத்த அஜித் !! வைரலாகும் தகவல் இதோ !!

Date:

Related stories

சின்ஜியாங்கில் பயங்கர அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் ஏற்பட்ட தீவிபத்து

சீனாவின் தொலைதூர மேற்கு ஜின்ஜியாங் பிராந்தியத்தில் அரிதான எதிர்ப்புகள் வெடித்தன, நாடு...

திருச்சி நகர திட்டமிடல் பகுதி அறிவிப்பு: விவரங்கள் உள்ளே

மாநில வீட்டுவசதி மற்றும் நகர்ப்புற வளர்ச்சித் துறை அரசாணை வெளியிட்டதால், 148...

எம்டிசி பேருந்துகளில் பேருந்து நிறுத்த அறிவிப்பு முறையை உதயநிதி தொடங்கினார்

பயணிகளின் வசதிக்காக தமிழ் மற்றும் ஆங்கிலத்தில் வரவிருக்கும் பேருந்து நிறுத்தங்களை அறிவிக்கும்...

கோயம்பேடு மார்க்கெட்டில் போதிய வரத்து காரணமாக காய்கறிகள் விலை சரிந்துள்ளது

கடந்த சில வாரங்களாக பெய்த கனமழையால் தமிழகம் மற்றும் அண்டை மாநிலங்களில்...

ஷ்ரத்தா கொலை வழக்கு: குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஆப்தாப் நவம்பர் 28 அன்று நார்கோ சோதனைக்கு உட்படுத்தப்படுகிறார்

ஷ்ரத்தா வாக்கர் கொலை வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஆப்தாப் அமீன் பூனாவாலாவுக்கு...
spot_imgspot_img

அஜீத் அடுத்ததாக ‘துணிவு’ படத்தில் நடிக்கிறார், இது இயக்குனர் எச் வினோத்துடன் நடிகரின் மூன்றாவது தொடர்ச்சியான படத்தைக் குறிக்கிறது. ஒரு திருட்டு த்ரில்லர் என்று அறிவிக்கப்பட்ட இப்படம் இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் அதன் படப்பிடிப்பைத் தொடங்கியது, இப்போது 2023 பொங்கலுக்கு பிரமாண்டமாக வெளியிடப்பட உள்ளது. ஜான் கோக்கன் படத்தில் ஒரு முக்கிய பாத்திரத்தில் காணப்படுவார், மேலும் திறமையான நடிகர் படத்தில் அவர் பங்கேற்பதை முன்பே உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். அறிக்கைகளின்படி, அஜித்துடன் ஜான் கோக்கனின் முகநூல் காட்சி முக்கிய சிறப்பம்சமாக இருக்கும், மேலும் நீட்டிக்கப்பட்ட அதிரடி காட்சி நன்றாக வந்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

‘துனிவு’ படத்தின் போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் வேலைகள் சீராக நடந்து வருகிறது, மேலும் தயாரிப்பாளர்கள் விரைவில் ஒரு பெரிய அப்டேட்டைக் கொண்டு வருவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ஜிப்ரான் இசையமைக்கிறார், மேலும் இசையமைப்பாளர் தனது முதல் பாடலை அஜித்திற்காக வழங்க தயாராகி வருகிறார். துடிப்பான இசையமைப்பாளர் ரசிகர்களுக்காக ஒரு வெகுஜன கொண்டாட்டப் பாடலை ஏற்கனவே உறுதியளித்துள்ளார். ‘சில்லா சில்லா’ என்ற முதல் சிங்கிள் அடுத்ததாக வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் இந்த பாடலை அனிருத் ரவிச்சந்தர் பாடியுள்ளார்.

இந்நிலையில் பாடகர் வைசாக பிறந்த நாள் அதுவுமா அவர்க்கு ஒரு கிபிட் மற்றும் புகைப்படத்தையும் எடுத்து கொண்டு சர்ப்ரைஸ் கொடுத்துள்ளார் அஜித்

‘துனிவு’ படத்தில் மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, வீரா, அஜய் மற்றும் சிபி சந்திரன் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர், மேலும் இந்த திரைப்படம் 1987 ஆம் ஆண்டு பஞ்சாப் வங்கிக் கொள்ளையால் ஈர்க்கப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது, இது இந்தியாவின் மிகப்பெரிய கொள்ளைகளில் ஒன்றாகும். அஜித் நடித்த படத்திற்கான திரையரங்கு விநியோகம் சில நாட்களுக்கு முன்பு தொடங்கியது, மேலும் படம் பிரமாண்டமாக வெளியிடப்படுவதற்காக சில முக்கிய திரைகளை இடங்கள் முழுவதும் பூட்டியுள்ளது.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories