Friday, December 9, 2022
Homeசினிமாஇதுவரை தமிழகத்தில் அஜித்தின் 'துணிவு' படத்திற்கு எத்தனை திரையரங்குகள் ஒதுக்கீடு தெரியுமா ? துணிவு கண்ட்ரோலில்...

இதுவரை தமிழகத்தில் அஜித்தின் ‘துணிவு’ படத்திற்கு எத்தனை திரையரங்குகள் ஒதுக்கீடு தெரியுமா ? துணிவு கண்ட்ரோலில் தமிழ்நாடு

Date:

Related stories

திருமணத்திற்கு பின் ஆளே அடையாளம் தெரியாதபடி மாறி போன நயன்தாரா அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்

எலும்பும், தோலுமாக உடல் மெலிந்து இருக்கும் நடிகை நயன்தாராவின் அண்மைய புகைப்படங்களை...

ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் அமெரிக்க டாலருக்கு எதிரான ரூபாயின் மதிப்பு 19 காசுகள் அதிகரித்து 82.19 ஆக உள்ளது

வெள்ளியன்று ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் அமெரிக்க டாலருக்கு எதிரான ரூபாயின் மதிப்பு 19...

அதுலாம் என்னங்க படம், அஜித்தின் துணிவு அதைவிட 4 மடங்கு இருக்கும்.. ரசிகர்களை வெறியேற்றிய முக்கிய பிரபலம்

அஜீத் குமார் இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள துணிவு திரைப்படம் வரும் பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில்...

இங்கிலாந்து, இத்தாலியுடன் இணைந்து ஜப்பான் புதிய போர் விமானத்தை உருவாக்க உள்ளது

டோக்கியோ தனது பாரம்பரிய கூட்டாளியான அமெரிக்காவிற்கு அப்பால் பாதுகாப்பு ஒத்துழைப்பை விரிவுபடுத்தும்...

கோவில்களின் ஆகம விதிகள் தொடர்பான HR&CE சுற்றறிக்கைக்கு உயர்நீதிமன்றம் தடை விதித்துள்ளது

இந்து சமய அறநிலையத் துறை ஆணையர் (HR&CE) கோயில்களின் ஆகம விவரங்களை...
spot_imgspot_img

அஜித்குமார் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள துணிவு திரைப்படம் தற்போது திரையுலகினர் மத்தியில் பரபரப்பாக பேசப்பட்டு வருகிறது. இந்தப் படம் தொடர்பான ஒவ்வொரு அப்டேட்டையும் லேப் அப் செய்ய ஆர்வமாக இருக்கிறார்கள். தகவல்களின்படி, துனிவு படத்தின் சமீபத்திய முன்னேற்றம் என்னவென்றால், நடிகர் உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் தமிழ்நாட்டின் திரையரங்கு உரிமையைப் பெற்றுள்ளது. எச்.வினோத் இயக்கியுள்ள துணிவு திரைப்படம் அடுத்த ஆண்டு பொங்கல் பண்டிகையை முன்னிட்டு வெளியாகவுள்ளது. இந்த படத்தின் ரிலீஸ் தேதியை அதன் தயாரிப்பாளர் போனி கபூர் ட்விட்டரில் அறிவித்தார்.

இந்த படத்தின் தமிழக ரிலீஸ் உரிமையை உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் கைப்பற்றியுள்ளது. மேலும் ஓடிடி ரிலீஸ் உரிமையை நெட்பிளிக்ஸ் நிறுவனம் கைப்பற்றியுள்ளது.

இந்த நிலையில் ‘துணிவு’ படம் திரையிடுவதற்கு ஒதுக்கப்பட்டுள்ள திரையரங்குகளின் எண்ணிக்கை குறித்த தகவல் வெளியாகி உள்ளது. தற்போது வரை சுமார் 470-க்கும் அதிகமான திரையரங்குகள் ‘துணிவு’ திரைப்படத்திற்காக ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டு இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. நடிகர் விஜய்யின் ‘வாரிசு’ திரைப்படத்தை காட்டிலும் ‘துணிவு’ திரைப்படத்திற்கு அதிகமான திரையரங்குகள் ஒதுக்கப்பட்டிருப்பதாக சொல்லப்படுகிறது. இதனால் ‘துணிவு’ படத்தின் வசூல் அதிக அளவு இருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது.

இந்நிலையில் துணிவு படத்தின் முதல் சிங்கிளான சில்லு சில்லு சோங் ரீலிஸ் தேதியானது இந்த மாத இறுதியில் வெளிவரும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது அது மட்டும் இல்லாமல் துணிவு படத்தின் அந்த சாங்கிற்கு அஜித்துடன் கல்யாண் மாஸ்டர் கெஸ்ட் டான்சராக வருவார் என்ற தகவலும் கிடைத்துள்ளது இந்த செய்தி தற்போது வைரலாகிவருகிறது

துனிவு அதன் கதைக்களத்தால் வெளிச்சத்தையும் பெற்றுள்ளது. சென்னை முழுவதும் உள்ள வங்கிகளில் கொள்ளையடிக்கும் ஒரு குற்றவாளி, தனது குழுவுடன் சேர்ந்து திட்டமிட்டு கொள்ளையடிப்பதைச் சுற்றி படம் நகர்கிறது. இந்தக் குற்றவாளிகளின் அடையாளம் மற்றும் வங்கிக் கொள்ளைகளுக்குப் பின்னால் உள்ள அவர்களின் நோக்கம் யாருக்கும் தெரியாது. நடிகர்கள் ஜான் கொக்கன், மஞ்சு வாரியர் மற்றும் பலர் துணிவுவில் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories