Sunday, November 27, 2022
Homeசினிமாஇஞ்சி டீ மற்றும் உடற்பயிற்சி இல்லாமல் வாழ முடியாது !! சாக்ஷி அகர்வால் வெளியிட்ட தகவல்

இஞ்சி டீ மற்றும் உடற்பயிற்சி இல்லாமல் வாழ முடியாது !! சாக்ஷி அகர்வால் வெளியிட்ட தகவல்

Date:

Related stories

நந்தம்பாக்கம் நீர்நிலை மறுவகைப்படுத்தலுக்கு CMDA ஒப்புதல்?

கடந்த 2 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக நந்தம்பாக்கம், அடையாறு ஆற்றுக்கு அருகில் உள்ள...

செம்ம ஜாலியாக ஷாலினியுடன் ரொமான்ஸ் மூடில் அஜித்!! ரோமியோ ஜூலியட் போல !! வைரலாகும் புதிய புகைப்படம் இதோ !!

அஜீத் குமார் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள துணிவு திரைப்படம் வரும் பொங்கலுக்கு திரைக்கு...

மோப்ப நாய்களை அனுப்புமாறு கூரியர் நிறுவனங்களை தமிழ்நாடு காவல்துறை கேட்டுக் கொண்டுள்ளது

தமிழகத்தில் உள்ள கூரியர் நிறுவனங்கள் மற்றும் பார்சல் சர்வீஸ் நிறுவனங்களுக்கு, பயிற்சி...

இணையத்தில் வைரலாகும் ஹன்ஷிகாவின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் இதோ !!

ஹன்சிகா மோத்வானி விரைவில் ஊரில் புதிய மணமகளாக வரவுள்ளார். தனது வருங்கால...

இணையத்தில் வைரலாகும் ஸ்ருதி ஹாசனின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் இதோ !!

தற்போது கிரீஸில் தனது சர்வதேச படமான 'தி ஐ' படப்பிடிப்பில் இருக்கும்...
spot_imgspot_img

சாக்ஷி அகர்வால் எவ்வளவு ஃபிட்னஸ் ஃப்ரீக் என்று அவரது இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியைப் பார்த்தால் தெரியும். ஜிம் நடைமுறைகளைப் பகிர்வது மற்றும் ஃபிட்னஸ் சவால்களில் பங்கேற்பது முதல் யோகாவின் எளிய குறிப்புகள் மற்றும் தந்திரங்களைப் பகிர்வதன் மூலம் தன்னைப் பின்தொடர்பவர்களை ஊக்கப்படுத்துவது வரை, சாக்ஷி தனது ஆரோக்கியத்தை மிகவும் தீவிரமாக எடுத்துக்கொள்கிறார்.

“உடற்தகுதி என்பது என் வாழ்க்கையின் ஒரு பெரிய பகுதியாகும். நான் அதிகாலையில் இருந்து இரவு வரை ஷூட்டிங்கில் ஈடுபட்டாலும், ஒவ்வொரு நாளும் எனது உடற்பயிற்சிக்காக குறைந்தது அரை மணி நேரமாவது ஒதுக்க வேண்டும். எனக்கு உடற்பயிற்சி கூடம் அல்லது எந்த உயர் தொழில்நுட்ப உபகரணமும் தேவையில்லை; 2X2 இடைவெளியில் கூட என்னால் அதைச் செய்ய முடியும். நான் வெளியில் படப்பிடிப்பு நடத்தினால் HIIT செய்கிறேன், உடல் எடையைப் பயன்படுத்தி உடற்பயிற்சி செய்கிறேன். நான் தங்கியிருக்கும் ஹோட்டலில் ஒழுக்கமான உடற்பயிற்சி கூடம் இருந்தால், ஷூட்டிங்குக்கு கிளம்பும் முன் அதை அடிப்பேன். ஒவ்வொரு நாளும் உடற்பயிற்சி செய்வது என்னை உளவியல் ரீதியில் உற்சாகப்படுத்துகிறது என்று நினைக்கிறேன். எனது காலை இஞ்சி தேநீர் மற்றும் உடற்பயிற்சி – இவை இல்லாமல் என்னால் வாழ முடியாது, ”என்று அவர் சிரிப்புடன் கூறுகிறார்.

சமுத்திரக்கனியை நாயகனாகக் கொண்ட எஸ்.ஏ.சந்திரசேகரின் நான் கடவுள் இல்லை படத்தில் பாடி டபுள் அல்லது பாதுகாப்புக் கவசத்தைப் பயன்படுத்தாமல் சில ஹை-ஆக்டேன் அதிரடி காட்சிகளை நடிகை செய்துள்ளார். முந்தைய நேர்காணலில், அவர் கூறினார், “நான் உடற்தகுதியில் இருக்கிறேன், மேலும் வலுவான மையமும், பிட் உடலும் கொண்டுள்ளேன். ஆனால் சினிமா சண்டைகள் நிறைய நுட்பங்களை உள்ளடக்கியது. எனவே, நான் எப்படி சண்டையிடுவது போல் நடந்துகொள்வது, வேகம், டெம்போ மற்றும் உடல் மொழியை சரியாகப் பெறுவது எப்படி என்பதை நான் கற்றுக் கொள்ள வேண்டியிருந்தது. நான் சண்டையை நம்பும்படி செய்ய வேண்டியிருந்தது. காட்சிகளுக்கு நான் ஒரு கயிற்றையும் பயன்படுத்தவில்லை; நானும் இறங்கும் படுக்கையை விரும்பவில்லை.

என் போலீஸ் காஸ்ட்யூம் காரணமாக, நானும் முழங்கால் அல்லது முழங்கை திண்டு அணியவில்லை. படத்துக்காக நான் சில சமர்சால்ட் மற்றும் சில கடினமான காட்சிகளை செய்துள்ளேன், ஆனால் அது மிகவும் சவாலானதாக இருந்ததால் நான் அதை முழுமையாக ரசித்தேன்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories