Wednesday, December 6, 2023 1:46 pm

உண்மையா சொல்லுங்க துணிவா வாரிசா ? யோசிக்காமல் ஆனந்தராஜ் கூறிய பதில் என்ன தெரியுமா ?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

துணிவு என்பது வரவிருக்கும் ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் திரைப்படமாகும், இது ஹெச். வினோத் எழுதி இயக்கியது, மேலும் பேவியூ ப்ராஜெக்ட்ஸ் எல்எல்பி மற்றும் ஜீ ஸ்டுடியோஸ் ஆகியவற்றின் கீழ் போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார். இதில் அஜித்குமார் மற்றும் மஞ்சு வாரியர் நடித்துள்ளனர். படம் ஏப்ரல் 2022 இல் தயாரிப்பைத் தொடங்கி அக்டோபரில் மூடப்பட்டது. 2023 ஜனவரியில் பொங்கல் பண்டிகையின் போது வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

புறநகர் பகுதிகளில் கூட பல திரையரங்குகள் பொங்கலுக்கு தங்கள் திரையரங்குகளில் துணிவு வெளியீட்டை உறுதி செய்துள்ளன. ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ், விநியோகஸ்தர்கள் மற்றும் திரையரங்குகளுக்கு ஒதுக்க வேண்டிய லாபப் பங்கையும் முடிவு செய்துள்ளது. முதல் வாரத்தில் லாப பங்கு விநியோகஸ்தர்களுக்கு 75% ஆகவும், திரையரங்கு உரிமையாளர்களுக்கு 25% ஆகவும் இருக்கும். இரண்டாவது வாரத்தில், லாபத்தில் 70% விநியோகஸ்தர்களுக்கும், 30% தியேட்டர் உரிமையாளர்களுக்கும் ஒதுக்கப்படும். படத்தின் திரையரங்குகளுக்குப் பிந்தைய ஸ்ட்ரீமிங் உரிமைகள் நெட்ஃபிளிக்ஸுக்கும், சாட்டிலைட் உரிமை கலைஞர் டிவிக்கும் விற்கப்பட்டது. 2019 ஆம் ஆண்டு கோர்ட் ரூம் நாடகம் நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் திரைக்கு வந்த ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் படமான வலிமை ஆகியவற்றில் முன்பு இணைந்து பணியாற்றிய பிறகு அஜித் குமார், எச். வினோத் மற்றும் போனி கபூர் ஆகியோரின் மூன்றாவது ஒத்துழைப்பை துனிவு குறிக்கும்.

இந்நிலையில் பெயருக்கு ஏற்ப இவர் நிஜவாழ்க்கையிலும் ஆனஸ்ட்டாக இருப்பவர் தான். நல்லா வெள்ளை வெளேர் என்று மீசையை எடுத்து வித்தியாசமாக வில்லத்தனத்தைத் தோற்றத்தில் காட்டாமல் செயலில் காட்டியவர் தான் ஆனந்த்ராஜ். இவர் உடன் பிறந்தவர்கள் 8 அண்ணன், தங்கைகள். பாண்டிச்சேரி இவரது சொந்த ஊர். சினிமாக்கனவுகளுடன் இருந்த இவர் அதை நிறைவேற்றியும் காட்டினார்.

கிழக்கு வெளுத்தாச்சு என்ற படத்தில் கதாநாயகனாகவும் நடித்துள்ளார். இந்த ஆண்டு இடியட், கோப்ரா, பிரின்ஸ் ஆகிய படங்களில் நடித்துள்ளார். நீண்டகாலமாக வில்லன் வேடத்தில் நிலைத்து நிற்கும் நடிகர் என்றால் அது ஆனந்த்ராஜ் தான். தற்போது காலம் மாற மாற குணச்சித்திர வேடத்தில் நடித்து வருகிறார். கோவா படத்தில் வில்லேஜ் ரௌடியாக வந்து நகைச்சுவைப் பாத்திரத்திலும் சிறப்பாக நடித்து இருப்பார்.

சமீபத்தில் அவர் பத்திரிகை நிருபர்களிடம் அவர்கள் கேட்ட கேள்விகளுக்கு தனது கருத்துகளை இவ்வாறு பகிர்ந்துள்ளார்.என்னை ஒரு கட்சியில் இணைத்துக் கொள்கிற உரிமை எனக்கு இருக்கு. அது எந்தக்கட்சி என்பதை நான் முடிவு செய்வேன். கற்றது கையளவு. கல்லாதது உலகளவுன்னு சொல்வாங்க. நல்லா படிச்சவங்க இன்னிக்கு உலகளவுல அயல்நாட்டுல பணிபுரியறது சந்தோஷமா இருக்கு. அதுக்கு ஒரே காரணம் கல்வி தான்.

சமீபத்தில் இளையராஜாவுக்கு நியமன எம்.பி. பதவி கொடுக்கப்பட்டது பற்றி இவரிடம் கேள்வி கேட்க, இளையராஜா தமிழ்த்திரை உலகுக்கு கிடைத்த பெரிய சகாப்தம். அவருக்கு எத்தனை விருது கிடைச்சாலும் அது அவருக்குக் கிடைத்த வெற்றி தான். அதை அரசியலாகப் பார்க்கக்கூடாது என்றார்.14 ஆண்டுகள் அரசியலில் ஈடுபாட்டுடன் இருந்துள்ளேன். குக்கிராமம் வரை சென்றுள்ளேன். என்னைப் போல குக்கிராமம் வரை சென்று ஈடுபாட்டுடன் பிரசாரம் செய்த நடிகர் இருக்க முடியாது.விஜய் என் தம்பி. நல்ல நண்பர். அஜீத்தும் நல்ல நண்பர். வாரிசு, துணிவு வரும்போது ரெண்டு படத்தையும் பார்த்துருவேன். ஆனா எதை முதல்ல பார்ப்பேன்னு கேட்டு என்னை வம்புல மாட்டிராதீங்க.

படத்தின் திரையரங்குகளுக்குப் பிந்தைய ஸ்ட்ரீமிங் உரிமைகள் நெட்ஃபிளிக்ஸுக்கும், சாட்டிலைட் உரிமை கலைஞர் டிவிக்கும் விற்கப்பட்டது. 2019 ஆம் ஆண்டு கோர்ட் ரூம் நாடகம் நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் திரைக்கு வந்த ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் படமான வலிமை ஆகியவற்றில் முன்பு இணைந்து பணியாற்றிய பிறகு அஜித் குமார், எச். வினோத் மற்றும் போனி கபூர் ஆகியோரின் மூன்றாவது ஒத்துழைப்பை துனிவு குறிக்கும். இதற்கிடையில், வேலை முன்னணியில், துனிவு வெளியீட்டைத் தொடர்ந்து, அஜித் குமார் தனது அடுத்த திட்டத்திற்கான படப்பிடிப்பைத் தொடங்குகிறார், இது தற்காலிகமாக ஏகே 62 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. இன்னும் பெயரிடப்படாத இந்தப் படத்தை விக்னேஷ் சிவன் இயக்குகிறார் மற்றும் லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் பேனரின் கீழ் தயாரிக்கப்படுகிறார், அதன் இசையமைப்பாளர் ராக்ஸ்டார் அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைத்துள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்