Friday, December 8, 2023 3:43 pm

திரையரங்கம் அலறும் துணிவு ஓப்பனிங் சாங் !! துணிவு படத்தின் லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

துணிவு படம் எச் வினோத் இயக்கத்தில் அஜித் நடிப்பில் உருவாகி வரும் பேங்க் ஹீஸ்ட் த்ரில்லர். இப்படம் ஜனவரி 2023 இல் பொங்கலுக்கு வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது மற்றும் போனி கபூரின் பே வியூ ப்ராஜெக்ட்ஸ் மற்றும் ஜீ ஸ்டுடியோஸின் தயாரிப்பு முயற்சியாகும். இந்தப் படத்தின் சமீபத்திய அப்டேட் என்னவென்றால், சில்லா சில்லா என்ற தலைப்பில் முதல் சிங்கிள் நாளை வெளியாக அதிக வாய்ப்புள்ளதாக தெரிகிறது

இந்த பாடலுக்கான அறிவிப்பு வெளியானதில் இருந்தே அஜித் ரசிகர்கள் ஆவலுடன் காத்துக்கொண்டிருக்கின்றனர். எவ்வாறாயினும், நாளை பாடல் வெளியிடப்படும் இதற்கிடையில், படத்தில் மூன்று பாடல்கள் இருக்கும் என்று யூகங்கள் கிளம்பின.

அஜித் நடித்துள்ள துணிவு பொங்கலை முன்னிட்டு திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது. அஜித் – இயக்குநர் ஹெச் வினோத் – தயாரிப்பாளர் போனி கபூர் கூட்டணி மூன்றாவது முறையாக இணைந்துள்ள இந்தப் படத்தின் தமிழ்நாடு தியேட்டர் வெளியீட்டு உரிமையை ரெட் ஜெயன்ட் வாங்கியுள்ளது. இதனிடையே, விஜய்யின் வாரிசு திரைப்படமும் பொங்கலுக்கு வெளியாக உள்ளது. விஜய் – அஜித் படங்கள் 8 ஆண்டுகளுக்குப் பின்னர் ஒரே தேதியில் ரிலீஸாக உள்ளது ரசிகர்களின் எதிர்பார்ப்பை தாறுமாறாக எகிற வைத்துள்ளது. இந்நிலையில், துணிவு படத்திற்கான தியேட்டர்களை புக்கிங் செய்யும் வேலைகளில் ரெட் ஜெயன்ட் நிறுவனம் பிஸியாக இருப்பதாக சொல்லப்படுகிறது.

துணிவு ப்ளே லிஸ்ட் விஜய்யின் வாரிசு படத்தில் இருந்து ஃபர்ஸ்ட் சிங்கிள் ‘ரஞ்சிதமே ரஞ்சிதமே’ வெளியாகி ஹிட் அடித்துள்ளதால், அடுத்து துணிவு படத்தில் இருந்தும் ஃபர்ஸ்ட் சிங்கிள் விரைவில் ரிலீஸாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ஜிப்ரான் இசையில் அனிருத் பாடியுள்ள ஃபர்ஸ்ட் சிங்கிள் ‘சில்லா சில்லா’ என்ற டைட்டிலில் உருவாகியுள்ளது. இந்தப் பாடல் நாளை (நவ 17) வெளியாகலாம் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இந்நிலையில், துணிவு படத்தில் இடம்பெற்றுள்ள பாடல்கள் பற்றிய தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. சில்லா சில்லா தர லோக்கலில் செம்ம குத்துப் பாடலாக இருக்கும் எனவும் சொல்லப்படுகிறது.

சில்லா சில்லா குத்துப் பாடல் என்பதால், அடுத்து ஒன்று அஜித்தின் கெத்து சாங்காக உருவாகியுள்ளதாம். முழுக்க முழுக்க அஜித்தின் மாஸ் காட்டும் வகையில் இசையில் ஜிப்ரான் தெறிக்கவிட்டுள்ளாராம். இந்தப் பாட்டு இன்ட்ரவல் ப்ளாக் அல்லது படத்தின் முக்கியமான சஸ்பென்ஸ் காட்சியின் போது இடம்பெறும் எனக் கூறப்படுகிறது. அஜித் ரசிகர்களுக்கு ஸ்பெஷல் ட்ரீட்டாக இருக்கும் என துணிவு படக்குழுவினரே அடித்து கூறியுள்ளனர். இந்தப் பாடலை பாடியது யார் என்பதை மட்டும் படக்குழு சஸ்பென்ஸாக வைத்துள்ளதாம்.

துணிவு படத்தில் ஒரு குத்து சாங், அஜித்தின் கெத்து சாங் என இந்த இரண்டு பாடல்கள் போக, மேலும் ஒரு பாடல் இடம்பெற்றுள்ளதாம். அது, ‘காசேதான் கடவுளடா’ என்ற டைட்டிலில் ராப் சாங்காக உருவாகியுள்ளதாம். ஹிப் ஹாப் ஆதி இந்தப் பாடலை பாடியுள்ளதும் கன்ஃபார்ம் ஆகியுள்ளது. துணிவு திரைப்படம் வங்கிக் கொள்ளையை பின்னணியாக வைத்து ஆக்சன் ஜானரில் உருவாகியுள்ளதாகக் கூறப்படுகிறது. ‘காசேதான் கடவுளடா’ என்ற பாடலின் டைட்டில் அதனை உறுதி செய்யும் வகையில் இடம்பெற்றுள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது. துணிவு படத்தின் மூன்று பாடல்களுக்கும் கல்யாண் மாஸ்டர் கோரியோகிராபி செய்துள்ளதாகவும் தகவல் வெளியாகியுள்ளது.


எச் வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்குமார் நடிக்கும் துணிவு திரைப்படம் இறுதிகட்டத்தை நெருங்கி வருகிறது. படத்தின் ரிலீஸ் தேதி இன்று அக்டோபர் 28ஆம் தேதி அறிவிக்கப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இருப்பினும் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இன்னும் காத்திருக்கிறது. வதந்திகளின்படி, துனிவு 2023 பொங்கல் அன்று திரையரங்குகளில் வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அறிக்கைகள் நம்பப்படுமானால், துனிவு பாக்ஸ் ஆபிஸில் தளபதி விஜய்யின் வரிசுவுடன் மோதும். அஜீத், விஜய் படங்கள் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதி பல வருடங்கள் ஆகிவிட்டது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்