Sunday, June 16, 2024 11:23 am

இந்திய சினிமாவையே அதிர வைத்த துணிவு படத்தின் வியாபாரம் !!அஜித்தான் டாப் !! லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

எச்.வினோத் இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் ‘துணிவு’ படத்தின் ரிலீசுக்காக தற்போது காத்திருக்கும் நடிகர் அஜித்குமார், விக்னேஷ் சிவன் இயக்கும் ‘ஏகே62’ படத்தின் படப்பிடிப்பை விரைவில் தொடங்குவார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இதற்கிடையில், நட்சத்திர நடிகர் தனது விளம்பரதாரர் சுரேஷ் சந்திரா மூலம் அனைவருக்கும் ஒரு செய்தியைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

எந்தவொரு வடிவத்திலும் ஒலி மாசுபாட்டிற்கு எதிராக பொதுமக்களின் நலன் கருதி ஆகஸ்ட் மாதம் ஒரு திடீர் செய்தியை வெளியிட்டது போல், இந்த முறை அவர் நேர்மறையைப் பரப்பவும் உங்களை ஊக்குவிக்கவும் ஒரு செய்தியை வைத்திருப்பதாகத் தெரிகிறது. அஜித்தின் செய்தியில், “உங்களைச் சிறப்பாகச் செய்யத் தூண்டும் நபர்களுடன் உங்களைச் சுற்றி வையுங்கள். நாடகமோ எதிர்மறையோ வேண்டாம். உயர்ந்த இலக்குகள் மற்றும் உயர்ந்த உந்துதல். நல்ல நேரங்கள் மற்றும் நேர்மறை ஆற்றல்கள். பொறாமை அல்லது வெறுப்பு இல்லை. ஒருவருக்கொருவர் முழுமையான சிறந்ததை வெளிப்படுத்துங்கள். . வாழவும் வாழவும், நிபந்தனையற்ற அன்பு, அஜித்.”

இந்நிலையில் நடிகர் அஜீத் நடித்து வரும் துணிவு திரைப்படத்தை இந்த வருட தீபாவளி அன்று ரிலீஸ் செய்யலாம் என பிளான் செய்திருந்த படக்குழுவினர், படப்பிடிப்பு சற்று தாமதமானதால் எப்போது ரிலீஸ் செய்யலாம் என வெயிட் பண்ணி கொண்டு இருந்தனர். ஆனால் வாரிசு படம் பொங்கல் என்று அறிவித்திருந்தனர் இதனால் அஜித் தன் படத்தையும் பொங்கலுக்கு விட வேண்டும் என்று பிடிவாதமாக கூறிவிட்டார். வாரிசும், துணிவு திரைப்படமும் பொங்கலன்று ரிலீஸனால் தல, தளபதி திரைப்படங்கள் எட்டு வருடங்கள் கழித்து ஒரே நாளில் ரிலீசாகும் என ரசிகர்கள் மிகப்பெரிய எதிர்பார்ப்பை கொண்டு இருந்தனர்.

அவர்களின் எதிர்பார்ப்பை பூர்த்தி செய்யும் விதமாக துணிவு திரைப்படமும் பொங்கலன்று ரிலீஸ் செய்யப்படும் என அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்பட்டிருந்தது. இதனிடையே நடிகர் விஜய் யாருடைய திரைப்படமும் வாரிசு படத்திற்கு போட்டியாக வெளியிடப்படாமல் இருந்ததால், தனிக்காட்டு ராஜாவாக அவரே அனைத்து வசூலையும் எடுத்துவிடலாம் என திட்டம் தீட்டியிருந்தார்.

இந்த திட்டத்திற்கு மண்ணை அள்ளி போடும் விதமாக நடிகர் அஜித்தின் துணிவு படம், வாரிசு படத்துடன் அதே நாளில் ரிலீஸாவதால் விஜயின் படத்திற்கு திரையரங்கு கூட கிடைக்காமல் படக்குழுவினர் தத்தளித்து வருகின்றனர். நடிகர் அஜித்தின் துணிவு திரைப்படத்தின் திரையரங்கு விநியோகஸ்தர் உரிமையை உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயன்ட் மூவிஸ் வாங்கி உள்ள நிலையில், தமிழகத்தில் மட்டுமே 70 சதவீதத்திற்கும் மேற்பட்ட திரையரங்குகளில் துணிவு திரைப்படம் வாங்கப்பட்டுள்ளது

எஞ்சிய சில திரையரங்கை குறிவைத்து அங்கேயும் துணிவு படத்தை விநியோகம் செய்யலாம் என உதயநிதி ஸ்டாலின் அதற்கான வேலையில் மும்முரமாக இறங்கி உள்ளார். இந்த நிலையில் வாரிசு திரைப்படத்திற்கு திரையரங்குகள் கிடைக்காமல் சற்று தொய்வு ஏற்பட்டுள்ளது. இதனால் விஜய் என்ன செய்வதென்று புரியாமல் தனது ரசிகர்கள் மற்றும் ரசிகர் மன்ற நிர்வாகிகளுடன் மாவட்டங்கள் தோறும் கூட்டங்கள் நடத்தி வருகிறார். இதுமாதிரி விஜய் எந்த படத்திற்கும் டென்ஷனாகி கூட்டங்களை கூட்டியது இதுவே முதல் முறை.

பொதுவாக நடிகர் விஜய்யின் திரைப்படங்கள் ஓடுகிறதோ, இல்லையோ அதிகமாக முதல் நாள் வசூல் கொடுக்கும் தென்னிந்தியா நடிகர் என்ற நம்பர் ஒன் இடத்தில இருப்பவர். ஆனால் நடிகர் அஜித்தின் துணிவு படத்தால் தனது நம்பர் ஒன் இடம் பறி போய்விடும் என விஜய் புலம்பி வருகிறாராம்.

இந்த நேரத்தில் அஜித் நடித்துள்ள துணிவு படத்தின் வெளிநாட்டு உரிமையை பெற்றுள்ள லைகா நிறுவனமும் வெளிநாடுகளில் அதிகப்படியான தியேட்டர்களில் துணிவு படத்தை வெளியிடும் முயற்சியில் ஈடுபட்டிருக்கிறது. அதோடு விஜய், அஜித்தின் படங்கள் வெளிநாடுகளில் ஒரே நாளில் ரிலீசாக இருப்பதால் தமிழ்நாட்டை போலவே வெளிநாடுகளிலும் இந்த இரண்டு படங்களுக்கும் இடையே முக்கிய தியேட்டர்களை கைப்பற்றுவதில் போட்டி ஏற்பட்டுள்ளது.

இதற்கிடையில், அஜித் அடுத்ததாக இயக்குனர் எச் வினோத்தின் ‘துனிவு’ படத்தில் நடிக்கிறார். போனி கபூர் தயாரித்துள்ள இப்படத்தில் நடிகை மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்க, ஜிப்ரான் இசையமைக்கிறார். அவர் விரைவில் இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவனுடன் ‘ஏகே 62’ படத்திற்காக கைகோர்க்கவுள்ளார்.

எச் வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்குமார் நடிக்கும் துணிவு திரைப்படம் இறுதிகட்டத்தை நெருங்கி வருகிறது. படத்தின் ரிலீஸ் தேதி இன்று அக்டோபர் 28ஆம் தேதி அறிவிக்கப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இருப்பினும் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இன்னும் காத்திருக்கிறது. வதந்திகளின்படி, துனிவு 2023 பொங்கல் அன்று திரையரங்குகளில் வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அறிக்கைகள் நம்பப்படுமானால், துனிவு பாக்ஸ் ஆபிஸில் தளபதி விஜய்யின் வரிசுவுடன் மோதும். அஜீத், விஜய் படங்கள் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதி பல வருடங்கள் ஆகிவிட்டது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்