Friday, December 8, 2023 4:37 am

போடு தகிட தகிட !! ஸ்லிம் & யங் லுக்கில் அஜித் !! மனுஷன் தீயா இருக்காரு !! லேட்டஸ்ட் கிளிக்ஸ்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜீத் குமாரின் திரையுலக வாழ்க்கையின் மிகப்பெரிய படங்களில் ஒன்றான துணிவு விரைவில் திரைக்கு வரவுள்ளது. அவர் ஒரு தேசி அவதாரத்தில் நடித்ததால் இந்த படம் ரசிகர்கள் மத்தியில் நியாயமான சலசலப்பை உருவாக்கியுள்ளது. பிக்பாவை எதிர்நோக்குபவர்களுக்கு இதோ சில பெரிய செய்திகள். துணிவு படத்தின் டப்பிங்கை ஏகே முடித்துள்ளார். மேலும், போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகள் நல்ல வேகத்தில் நடந்து வருகிறது. துணிவு ஒரு அதிரடி நாடகம், எச் வினோத் இயக்குகிறார்.

வரும் ஜனவரியில் வரும் பொங்கலுக்கு விஜய்யின் வரிசும், அஜித்தின் துணிவும் நேரடியாக பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோதும் என்பது ஏற்கனவே தெரிந்ததே. துணிவு படத்தை உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயண்ட் பிலிம்ஸ் விநியோகம் செய்ய, செவன் ஸ்க்ரீன் ஸ்டுடியோ வழங்கும் வாரிசு.

இந்த மோதல் எப்படி மாறும் என ரசிகர்களும் வர்த்தக வட்டாரங்களும் ஆவலுடன் எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருக்கும் வேளையில், உதயநிதி ஸ்டாலின், சமீபத்தில் ஊடகங்களுக்கு அளித்த பேட்டியில், இரண்டு படங்களும் தமிழகத்தில் சம அளவில் திரையிடப்படும் என்பதை உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். 2014 ஜில்லா-வீரம் மோதலுக்குப் பிறகு விஜய்யும் அஜித்தும் நேருக்கு நேர் மோதுவது இதுவே முதல் முறை, இது தற்செயலாக பொங்கல் சீசனிலும் இருந்தது.

வம்ஷி பைடிப்பள்ளி இயக்கிய வாரிசு, குடும்பம் சார்ந்த மாஸ் என்டர்டெய்னர் படமாக உருவாகிறது. ராஷ்மிகா மந்தனா நாயகியாக நடிக்கும் இப்படத்தில் பிரபு, சரத்குமார், பிரகாஷ் ராஜ், குஷ்பு, ஜெயசுதா, ஸ்ரீகாந்த், ஷாம், சங்கீதா, சம்யுக்தா உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர். இப்படம் தெலுங்கிலும் வரிசுடு என்ற பெயரில் வெளியாக உள்ளது.

இயக்குனர் எச் வினோத்துடன் அஜித் மீண்டும் இணைவதைக் குறிக்கும் துணிவு ஒரு திருட்டு-த்ரில்லர் என்று கூறப்படுகிறது. மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, வீரா, ஜான் கொக்கன் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர்.

இந்நிலையில் அஜித் புதிய புகைப்படம் இன்று வெளியானது அதில் அஜித் மிக ஸ்லிம் மாகவும் உடல் எடையை குறைத்து மீண்டும் பழைய நிலைக்கு வந்துள்ளதாகவும் தெரிகிறது ..அது மட்டும் இல்லாமல் அஜித் உடற்பயிற்சி மேற்கொண்டு துணிவு படத்திற்காக இதை செய்துள்ளதாகவும் தெரிகிறது இதோ அந்த புகைப்படம்

அதுமட்டும் இல்லாமல் பிரபல நடிகர் மற்றும் ப்ரொடியூசருமமான ஆர் கே சுரேஷ் அவர்கள் துணிவு படம் 280 பிசினஸ் ஆகியுள்ளதாக கூறியுள்ளார் இது தற்போது வைரல் ஆகி வருகிறது .

துனிவு ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர், இதில் அஜித் குமார் தீவிர புதிய அவதாரத்தில் நடித்துள்ளார். பிக்கியில் சாம்பல் நிற நிழல்கள் கொண்ட கதாபாத்திரத்தில் நடிகர் நடிக்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. துனிவு படத்தில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். தனுஷ் தலைமையிலான அசுரன் (2019) படத்திற்குப் பிறகு மலையாள நடிகையின் இரண்டாவது தமிழ்த் திரைப்படம் இது. துனிவூவின் முக்கிய பகுதிகள் ஹைதராபாத் மற்றும் சென்னையில் படமாக்கப்பட்டுள்ளன. படத்தை போனி கபூர் தயாரித்துள்ளார். இந்த பொங்கலுக்கு விஜய்யின் வரிசை படத்துடன் துனிவு பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோத உள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்